ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 69 : เล่ห์รัก...เกมลวง Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 19, 2019, 10:28:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Yuttana Qwertyui

Danai Tee

โหรอบนี้มาเร็วทันใจดีมาก ช่วงนี้ว่าแล้วใช่มั้ยครับ จัดหลายๆตอนติดจะฟินมากเลยนะครับ  อยากให้จัดหมออีกซักทีก่อนจบภาคนะครับ

C-Master

ถึงบอยจะมีน้องสาวน่ารักๆ ให้คำแนะนำดีๆ แต่ผมก็ไม่อยากให้มันได้หมอพลอยไปจริงๆนะ รู้สึกไม่คู่ควรเลย

Sawat Songprasop

ลุงพลเตรียมเปิดรับน้องอีฟ เข้ามาเป็นสมาชิกในฮาเร็มได้เลย งานนี้นาถลดาจัดให้

CherrytreeSK03

ลุงพล คนดีจัดดีน่ะ ฮา ฮา  จัดอีฟกับอุ๊หน่อย รู้สึกจุ้นได้ใจล่ะ

pizzahutcha

papa969

ziggy2

kidzero

เรื่องราวเริ่มใหญ่ไปเรื่อยๆ คู่แข่งของลุงนี่เอาจริงโปรไฟล์โคตรดีเลย หนุ่มนายร้อย เภสัชเจ้าของร้านยา ลูกชายนักการเมือง(น้องหมอพลอย) นักธุรกิจหนุ่มไฟแรง นี่ถ้าทุกคนรู้ว่าสาวๆที่แต่ละคนอยากได้เสร็จลุงหมดแล้วคงมีกระอักแน่ๆ 5555

Pooh

น้องอีฟตัวปัญหา.  ลุงพลต้องปิดปากให้สนิทอีกคนเเล้ว  และเมื่อไหร่จะได้ช่วยเจ้าหญิงนํ้าแข็ง. ลุ้นๆ

สงัด ชำนาญ

ตอน69 เป็นตอนจบภาคแรกสารภาพอ่านแล้วติดมากๆครับ