ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ตอนที่ 69 : เล่ห์รัก...เกมลวง Pt1

เริ่มโดย nato87, มิถุนายน 19, 2019, 10:28:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

เดช12341

ลุ้นอยู่ว่าบอยจะใช้อะไรมาแลกเพื่อให้ได้ใจหมอพลอย

Jane Cactusxp

บทสรุปเดายากจริงๆครับ ว่า 3 ตอนจะรวบอย่างไร ติดตามนะครับ

gritkin

น้องสาวกับพี่ชายนี่คนละขั้วเลย ไม่รู้อยู่ด้วยกันได้ยังไง ถ้าเจอแบบนี้

797979

ลุงพลกำลังจะได้คนใหม่อีกแล้วใกล้จะครบทีมแล้ว

veeveena

MAC

ลุงช่วยสอนวิธีปิดปากหน่อยครับอยากเรียนบ้างนะ(สนุกดีฮิๆๆๆ) ::Thankyou:: ::Shy::

veeveez08

ทำฉบับบนดิน อยู่ ค่ายใหนหรอครับ จะตามไปอุดหนุนครับ จะได้มีกำลังใจทำผลงานออกมาอีกเยอะๆครับ

retirenavy

Tanaka Tanaka

ปมเรื่อง หมอพลอย ลุงพล และนายบอย น่าติดตามมากครับว่า จะคลายยังไง

Tanaka Tanaka

Phoowadol

น้องอีฟ ควยังไม่รู้ตัวหรอกว่า ตนเองกำลัง ตกที่นั่งลำบากละ  ตอนนี้ น้องนาถ คววาวแผนในหัว เพื่อ ปิดปาก สาวอีฟ แล้วแน่ๆ  คงต้องเป็นนางนกต่อซ้ำรอยเดิม  อีกครั้งแล้วหละนะ   
      เมื่อเจ้าบอย มีเอี่ยว เผลอๆติดร่างแห ไปกับ คดี  ผมว่าน่าจะส่ง ผลมาถึง การหมั้นหมาย  ของเขากับหมอพลอย จนต้องยกเลิกงานแต่งชัวร์  ยินดีล่วงหน้ากับคุณหมอด้วยนะครับ  และ นี่ก็ไม้ใช่ฝีมือลุงพลด้วย เพราะงั้นเธอก็ไม่จำเป็นต้อง ทำตามใจลุงพล สินะ

barney

ลุงพลจะช่วยหมอพลอยได้อย่างไรหนอ ยังไม่มีแนวโน้มเลย แต่ลุงพลซะอย่าง ผมเชื่อว่าจัดการได้ครับ

998877