ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Dareka Iru! Muteikou Joshi o Hametaosu! เราอยู่ทุกที่ [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, มิถุนายน 25, 2019, 02:45:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alongkorn'z

ลาซาด้ามีขายปะครับจะสั่งซื้อเท่าไหร่ก็ยอม

Macro3427

หาซื้อได้ที่ไหนครับเนี่ย
เด็กมอปลายสุดๆจริงๆ
----------
ภาพสวยมากเนื้อเรื่องถูกใจมาก

koper2sunfad

สาวๆนั่งอยู่กับที่ได้ยังไงเนี่ย  ::Hmmm:: โดนซะขนาดนี้ เดี๋ยวรออ่านจบไม่รู้จะมีหักมุมไหมเนี่ยยย ::Oops::

::Crying:: จบกันทื่อๆเลยแฮะ  ::Goaway:: แต่สาวรายท้ายสุดนี่ใช้ได้เลย

kurokami

เรื่องนี้ไอเดียโคตรสุดแจ่มกว่ามนุดล่องหนอีก แต่ว่าถึงถอดชุดไปในความจริงก็ยังใส่ แม่งสุดจัด ขอบคุณครับบบบบ

ผมว่าคนสามน่าจะซิงคนเดียวนะคนยิ่งสองนี้ไม่น่ารอด ::HeyHey::

จารย์คนนี้จะไม่วาดเลือดครับ แต่ปากตัวละครก็จะบอกซิง

~MoMo~

VR แบบส่งไปได้จริงงั้นหรอ.

หุ่นดีกันทุกคนเลย
จัดครบทุกที่แล้ว

ไปต่อที่บ้านบอสะกัน :))​

oyoyo

ตกลงไอ้เครื่อง VR นี่มันไม่ได้แค่จำลองความเสมือนจริง
แต่มันเชื่อมโลกความเป็นจริงของทั้ง2สถานที่เข้าด้วยกันนี่นา สุดยอด
สงสัยตรงที่สาวๆดันโอนอ่อนผ่อนตาม ไม่มีใครขัดขืนหรือลุกหนีเลยนี่แหละ
------------------
โหววว คนสุดท้าย ไม่นึกว่าจุดติดง่ายขนาดนี้ แบบนี้โชคดียิ่งกว่าถูกหวยรางวัลที่1อีก

B&B

อันนี้รุ่นอัพเดต​นี่น่า รุ่นอัพเดต​จาก็เรื่อง VR พาเพลิน อัพเดต​ยังไงนะเหรอ หึหึ แบตเตอรี่​ไม่มีวันหมดไงละ อิอิ

พระเอกเรื่องนี้แค่พวกโอตาคุแหะ น่าจะเป็นเน้นเกมเรทด้วย อิอิ ทำไมชอบเปรียบเทียบโอตาคุเป็นพวกคนอ้วนด้วยน่าาา หลายเรื่องมากๆ ที่เปนคนอ้วน แต่ก็ไม่แปลกอะไรหรอกนะ เพราะคนกลุ่นนี่มักหมกตัวเองอยู่ในห้อง แล้วกินแต่อาหารจากร้านสะดวกซื้อ ไม่ค่อยดูแลสุขภาพจนอ้วน อืมๆ อนาคต​ผมจะเป็นอย่างนี้ไหมว่าาาา อิอิ

::Foo:: ::Foo:: ::Foo::

ดีจริงๆ ที่อ่านเรื่องนี้ที่หลัง เรื่องนั้นอ่านทีเครียดจนไม่ขึ้นเลยคร้าบบบบ

ในสามสาวนี่คนที่ซิงน่าจะคนสุดท้ายคนเดียวนะผมว่า รวมหัวเหลืองไปอีกคนละกัน เพราะจากคำพูดของคนแรกน่าจะน่ามีประสบการณ์​มาแล้ว จากคำพูด ส่วนอีกสองน่าจะเพิ่งเคยมี เพราะส่วนมากน่าจะช่วยตัวเองมากว่า อืมๆ แล้วเราจะวิเคราะห์​ทำำไมฟ่ะ!!!!

เปิดของวิเศษ​แบบนี้ ขอเรื่อง SexNote ได้ไหมอ่าาาา อยากอ่านตอนที่สองคร้าบบบบบ

ขอบคุณ​ครับ​

นั่น มีทวงๆ 55 คลีนแล้วแต่ขี้เกียจแปลเพราะเป็นยุ่น  ::Sweat::

นายไข่ย้อย

แหม่ เล่น vr กันเพลินแบบนี้ ก็น่าจะหามาสักอัน อยากลองเหมือนกันจะรู้สึกตัวไหม  ::JubuJubu::

จัดซะครบแบบนี้ พระเอกเราไม่แห้งตายคาบ้านเรอะ คนสุดท้ายนี่สวยนะ ::Shy::
อิอิอิ

l3al3yl3ell

อยากได้ซักเครื่องจริงๆสร้างฮาเรมส่วนตัวได้เลย

สาวคนสุดท้ายนี่สายแอบสินะ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เห็นรูปมือ รูปดุ้นนี่คิดถึงh-gameเลยแหะ

ไงละ  ไม่ต้องรอพรุ่งนี้ จัดคืนนี้ต่อเลย

KnowItte

น้องๆ คงคิดว่าผีอำ แต่เปล่าเลย 5555 ::DookDig::

มีอยากให้ไปต่อที่บ้านด้วย
เกี่ยวไปจริงกรี้ดแน่นอน

Phoowadol

ผมว่าไอ้เครื่อง vr นี่ มันแค่ช่วย ให้ผู้เล่น จินตนาการ  มากกว่า ที่จะเป็น สถานการณ์จริงอะนะ  ฟังชั่น แต่ละอันนี้ เล่นได้เหมือนจริง เลยเนาะ  ว่าแต่ จะได้ แค่ จับ ล้วง ควัก บี้ ขยี้ แค่นั้นเหรอครับ  ไม่ได้เสียบนี่ละก้อ  เสียของแย่เลยน๊า...
  Edit..... นี่สิ มันต้องได้เสียบ แบบนี้ มันถึงจะเพอร์เฟค  ว่าแต่ สรุป นี่มันคือมโนไปเอง  หรือว่า มัน ไปล่อ สาวๆได้จริงๆเนี่ย  แต่แหม่ เบิ้ลหลายน้ำได้อย่างนี้ มันก็จะเกินจริงไปหน่อยละ  ไอ่อ้วน....อิอิ

nowhereman

อยากได้เครื่อง VR แบบนี้บ้างครับ สงสัยน้ำหมดตัวแน่ๆ
สาวที่ดูเรียบร้อยสุด กลายเป็นร้อนแรงสุด รอพรุ่งนี้ไม่ไหว ชวนไปต่อที่บ้านซะงั้น
งานนี้ไม่ต้องพึ่ง VR

keatmano

กลายเป็นมนุษย์ล่องหนไปแล้ว น่าจะเป็นกระบวนการจัดการให้สมองจินตนาการไปด้วยเครื่อง vr ล่าสุด  ::HoHo::

ทำให้เด็กใจแตกแล้วไหมหล่ะ ... นัดเจอคืนนี้เชียว  ::HoHo::

aum popza