ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ผัวเผลอ...มาเจอพี่ 18

เริ่มโดย Koog Google, มิถุนายน 30, 2019, 08:29:42 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รี่เสร็จช่างเอกหรือไม่

เสร็จ
90 (84.1%)
ไม่เสร็จ
17 (15.9%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 107

Koog Google

เป็นอีกวันที่แสนปกติธรรมดาสำหรับตาม ตามลุกจากที่นอนอาบน้ำไปทำงาน โดยรี่ตื่นขึ้นมาทำอาหารเช้าให้ตามเดิม

ผมไปทำงานก่อนนะครับ

ตามจูบภรรยาก่อนไปทำงาน

ผมรักคุณนะ

ฉันก็รักคุณคะ ตั้งใจทำงานนะ

ครับผม
แล้วตามก็เดินขึ้นรถสตาทเครื่องโดยรี่เดินไปเปิดประตูรั้วและปิดให้ เมื่อเห็นตามขับออกไปแล้ว รี่ก็เดินเข้าบ้านหยิบมือถือกดเข้าแชทที่คุ้นเคยนั้นคือไท

เวลา 7 : 00
                                    ตื่นรึยัง? (อ่านแล้ว)

::Hmmm:: (อ่านแล้ว)

(5 นาทีถึงจะอ่าน)

::Dozy::

ตื่นแล้วค๊าบบบ

กำลังคิดถึงพอดีเลย 
                                     เหรอ.....(อ่านแล้ว)
ใช่ซิค๊าบบ

เมื่อคืนเป็นไงครับ มีความสุขไหม.

::Dizzy:: (อ่านแล้ว)

เรื่อง? (อ่านแล้ว)

ก็หัวหน้าไปทั้ง 8 เดือน....

คงจัดหนักทั้งคืนแล้วมั้ง 5555

::Ahoo::

แหม...ไม่ใช่ไทนะ (อ่านแล้ว)

ที่จะขยันทำขนาดนั้น (อ่านแล้ว)

::Angry:: (อ่านแล้ว)

5555

::DookDig::

แต่... (อ่านแล้ว)

ถึงทำก็สู้ไทไม่ได้เลย (อ่านแล้ว)

10 โมงมาหาได้ไหม (อ่านแล้ว)

(20 นาทีถึงจะอ่าน)

ได้ค๊าบบบ

คิดถึงรี่นะครับ

::JubuJubu::

คิดถึงเหมือนกัน (อ่านแล้ว)

::JubuJubu:: (อ่านแล้ว)

ตั้งใจทำงานนะคะ (อ่านแล้ว)

ค๊าบบบบ

...และรี่ก็อาบน้ำแต่งตัวไปออกกำลังที่ยิมหน้าหมู่บ้าน และกลับมาอาบน้ำแต่งชุดนอนทูพีชสายเดี่ยวเซ็กซี่ รอไทมาหา จน 10 โมงเสียงรถสปอร์ตก็ดังขึ้นอยู่หน้าบ้าน.......

อือๆๆๆ ซี๊ดดดดดด อ๊าาาาาาาา

ไทกระแทกเอวใส่รี่อย่างมันส์ควยเสียงเนื้อแทกกันดัง ตับๆ.....

ตับๆๆๆๆ

รี่เอามือเสยผมก่อนจะ ร้องครางดังระงมพร้อมกับหัวและนมขนาด38 นิ้วโยกขึ้นลงตามแรกกระแทก พร้อมเอวที่กระดกลอยไม่ติดเตียง

แอ็ด...แอ็ด....แอ็ด.... เสียงเตียงนอนโยกไปมาตามแรง

โอ๊ะๆๆๆๆ ไท!! ชะ..ชนมดลูก..... ซี๊ดดดดดดด โอ๊ยยยยยยย เสียววววววววววววว

รี่ถึงกับต้องจิกหมอนจิกผ้าห่มมาแนบชิดกับตัว ไทตะบั้นเอวเข้าใส่รี่อย่างบ้าคลั่ง จนฟูกที่พึ่งเปลี่ยนใหม่เมื่อ2สัปดาห์ก่อนต้องยุบลงอีกครั้ง

ปั้บๆๆๆๆ

ซี๊ดดดดดด กรี๊ดดดดดดดด โอ๊ยๆๆๆๆๆ

ไทสัมผัสถึงการตอดรัดที่ลำควยเขาแน่น จนเขาอยากจะระเบิดน้ำกามเข้าร่องเสียว

ซี๊ดดดดดด (ไทกัดฟัน) ระ...รี่ ทะ...ไท ไม่ไหวแล้วนะ ขอ....ขอแตกในนะ

รี่เมื่อได้ยินดังนั้นถึงกับเบิงตามองไททันที่

มะ....ไม่ได้นะ..... วะ...วันนี้ ซี๊ดดดด วันนี้ ไม่ได้นะ ทะ....กรี๊ดดดดดดด โอ๊ะ โอ๊ะ โอ๊ะ กรี๊ดดดดดด

ไทไม่สนใจกระแทกเอวใส่รี่ไม่บันยะบันยังระบายความเงี่ยนที่เก็บสะสมมาสัปดาห์นึงเต็มอย่างป่าเถื่อน

ปั๊บๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ไทซอยเอวอยู่ 4 - 5 ทีก่อนจะถอนตัวสุดลำและกระแทกกลับเข้าร่องเสียวเสียง ตั๊บ!! พร้อมเสียงเตียงที่ดังสะเทือนบ้าน และรี่ก็ตัวกระตุกพร้อมหน้าเบ้ครางซี๊ดแอ่นอกเกรงตัวรับน้ำเชื้อที่อัดเข้ามดลูก

ซี๊ดดดดด อ๊าาาาาาา~

และทั้งสองก็นอนแผ่หลากันซักครู่ ไทก็แต่งตัวกลับไปทำงาน (ทั้งสองเย็ดกันตั้ง10โมงกว่าจนถึงเที่ยง)

รี่เมื่อไทกลับไปทำงานก็เดินกลับเข้าบ้านขึ้นไปอาบน้ำ แต่....จู่ๆลูกบิดฝักบัวก็เกลียวหลวมเปิดน้ำไม่ได้ ทำให้รี่ต้องไปอาบน้ำชั้นล่างก่อนจะเช็ดเนื้อเช็ดตัว แล้วนึกอะไรขึ้นได้จึงขึ้นไปหยิบนามบัตรและกดโทรหา

ตืด.... ตืด... ตืด....

ฮัลโหลครับ?

นี่ใช่ช่างเอก 24 ชม.ไหมคะ?

ใช่ครับ นี้ใครถือสายอยู่ครับ....(มีเสียงรถวิ่งผ่านไปมาเสียงดัง)

เชอรี่คะ.

และเอกก็เงียบไปสักพัก

อ่อ!! คุณเชอรี่เหรอครับ มีอะไรให้ผมช่วยเหลือครับบอกมาได้เลยนะครับ (จะแร๊ปไปไหนพ่อคูณ)

พอดี ฝักบัวที่บ้านชำรุดนะคะ ช่างเอกช่วยมาดูให้ได้ไหมค่ะ?

ได้เลยครับ เดียวผมจะรีบไปทันทีเลยครับคุณรี่ (น้ำเสียงดูกระตือรือร้นมาก)

ค่ะ ขอบคุณนะคะ

และรี่ก็กดวางสายก่อนจะเดินลงไปทำอาหารเที่ยง สักพักผ่านไปประมาณครึ่งชม. ก็มีเสียงมอไซต์ดังขึ้นหน้าบ้าน พร้อมกดกริ่งให้ในบ้านได้ยิน

รี่เดินออกไปดูก็เจอช่างเอกหุ่นหมียืนชะโงกตัวอยู่หน้ารั้ว รี่จึงเดินไปเปิดประตูและเชิญช่างเอกหุ่นหมีเดินเข้าบ้านไปซ่อมฝักบังในห้องน้ำ

ก๊อกแก๊ก.... ก๊อกแก๊ก.....
(ทำอยู่ประมาณ 15 นาที)

คุณเชอรี่ ลองบิดดูซิครับ

และรี่ก็เดินไปบิดฝักบัวน้ำก็พุ่งออกมาไหลแรงกว่าเดิม

ว้าว 😯 กลับมาใช้ได้แล้ว แถมไหลแรงกว่าเดิมด้วย ขอบคุณนะคะช่างเอก

และรี่ก็ยกมือไหว้ เอกก็สไตล์เดิมคือยกมือรับและก็บอกไม่เป็นไร แต่รี่ลืมอะไรไปอย่างคือ เธอใส่ชุดนอนทูพีชสายเดี่ยวไม่มีเสื้อคลุมปิด จนเอกเห็นสัดส่วนโค้งเว้าชัดเจน จนเขารู้สึกตึงที่เป้า

มะ....ไม่เป็นไรครับ ฮ่าๆ มันเป็นหน้าที่ครับ

ปากพูดแต่ตามองรี่จนถลน

รี่ด้วยความลืมตัวว่าตอนนี้เธอกำลังโชว์เนื้อหนังอันขาวนวลให้ช่างเอกเห็น เธอจึงเข้าไปถามช่างเอกใกล้ๆว่า

ขอบคุณนะค่ะ ช่างทานอะไรมารึยังค่ะ พอดี รี่ทำกับข้าวไว้เยอะเลย...

ช่างเอกเมื่อได้ยินคำเชิญชวนแล้วก็ตอบรับทันที (ไม่คิดหน่อยเหรอ) และรี่ก็ยิ้มหวานทำเอาเอกหัวใจละลายในความสวยของเธอ รี่พาเอกลงไปชั้นล่างและเข้าครัวเสริฟสำรับข้างให้เอกได้กิน เอกเมื่อลิ้มรสชาติของอาหารที่รี่ทานก็ถึงกับชมว่า รี่ทำอาหารอร่อยถูกและเขาก็กินจนหมด ก่อนจะขอตัวกลับแต่เขานึกขึ้นได้ว่าลืมกล่องเครื่องมือไว้บนห้องน้ำ รี่จึงอาสาไปหยิบให้ แต่ก็มีเสียงดังขึ้นออกจากห้อง...

คุณเชอรี่เป็นอะไรรึเปล่าครับ!?

เอกร้องทักก่อนจะรีบวิ่งขึ้นไปที่ห้องนอน

ระ...รี่ขอโทษนะคะ

เอกก้มลงมองกล่องอุปกรณ์ที่ตกลงพื้นทำเอาเครื่องไม้เครื่องมือกระจัดกระจายทั่วพื้น และเมื่อหันมามองรี่ก็เห็นรี่ก้มเก็บเครื่องมือใส่กล่องให้ ทำเอาเอกถึงกับตาถลนอีกครั้ง เพราะเห็นร่องหน้าอกของรี่ชัดเจน

มะ....ไม่เป็นไรครับ

ก่อนจะยืนมองตัวแข็งเป้าตุงอยู่หน้าประตูห้องน้ำ

รี่ก็เก็บอุปกรณ์เครื่องมือใส่กล่องจนครบ ก่อนจะเงยหน้ามามองเอกด้วยความแปลกใจ ก่อนจะมองดูตัวเองที่ใส่ชุดนอนสายเดี่ยวสีชมพูเข้ม โชว์เนื้อหนังให้ผู้ชายโดยไม่ตั้งใจ รี่ยื่นกล่องเครื่องให้เอกก่อนจะเอามือปิดร่างกายแต่มันก็ไม่ช่วยอะไรแถมยังดันหน้าอกให้ใหญ่นูนขึ้นไป รี่เมื่อเห็นเอกมองตาค้างก็เรียกชื่อเอก

ช่างเอกคะ ช่างเอกคะ

อยู่3 - 4 รอบก่อนที่ช่างจะพูดขึ้นว่า

ไม่ไหวแล้ว......

Koog Google

kaithai

อ้างจาก: Koog Google เมื่อ มิถุนายน 30, 2019, 08:32:36 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kaithai เมื่อ มิถุนายน 30, 2019, 08:21:43 หลังเที่ยง
ไม่ทราบว่า เป็นผลงานแต่งเรื่อง ของท่านเองไหมครับ

ถ้าใช่ ผมจะย้าย เรื่องของท่าน ไปที่ห้อง "ผู้ประพันธ์บอร์ด" 

ขอบคุณมากครับ

แต่งเอง100% ครับ

ขอบคุณมากครับ ท่าน "Koog Google"
ผมขอย้าย เรื่องของท่าน ไปที่ห้อง "ผู้ประพันธ์บอร์ด"  นะครับ
และตั้งแต่ตอนถัดไป ลงที่ห้อง  "ผู้ประพันธ์บอร์ด"  ได้เลยครับ

และขอต้อนรับ  ผู้ประพันธ์หน้าใหม่ ของบอร์ด  ด้วยความยินดี

Asura4237

ยินดีกับผู้แต่งด้วยครับ ได้เป็นผู้ประพันธ์บอร์ดเต็มตัวแล้ว ขอตอนหน้าเด็ดๆเลยนะครับ!

Koog Google

อ้างจาก: kaithai เมื่อ มิถุนายน 30, 2019, 08:42:39 หลังเที่ยง
อ้างจาก: Koog Google เมื่อ มิถุนายน 30, 2019, 08:32:36 หลังเที่ยง
อ้างจาก: kaithai เมื่อ มิถุนายน 30, 2019, 08:21:43 หลังเที่ยง
ไม่ทราบว่า เป็นผลงานแต่งเรื่อง ของท่านเองไหมครับ

ถ้าใช่ ผมจะย้าย เรื่องของท่าน ไปที่ห้อง "ผู้ประพันธ์บอร์ด" 

แต่งเอง100% ครับ

ขอบคุณมากครับ ท่าน "Koog Google"
ผมขอย้าย เรื่องของท่าน ไปที่ห้อง "ผู้ประพันธ์บอร์ด"  นะครับ
และตั้งแต่ตอนถัดไป ลงที่ห้อง  "ผู้ประพันธ์บอร์ด"  ได้เลยครับ

และขอต้อนรับ  ผู้ประพันธ์หน้าใหม่ ของบอร์ด  ด้วยความยินดี

ขอบคุณมากครับรู้สึกเป็นเกียรติอย่างยิ่ง ผมรบกวนย้ายตอนที่ 18 กับ 19 ให้ด้วยได้ไหมครับพอดีผมแต่งและพึ่งอัพลงไปเมื่อกี้
Koog Google

Koog Google

อ้างจาก: Asura4237 เมื่อ มิถุนายน 30, 2019, 09:17:06 หลังเที่ยง
ยินดีกับผู้แต่งด้วยครับ ได้เป็นผู้ประพันธ์บอร์ดเต็มตัวแล้ว ขอตอนหน้าเด็ดๆเลยนะครับ!

ขอบพระคุณมากครับ ตอนต่อไปจะมีเสียวกว่านี้แน่นอนครับ
Koog Google

dome704

swss2511

tantawanjames

แต่งตัวยั่วขนาดนี้ช่างเอกน่าจะตะบะแยกจับปล้ำซะแล้ว

Whoo Amm Ii

เผลอหรือตั้งใจเนี่ย โดนจัดหนักแน่ๆ

drof666

upperbound

น่าอิจฉา ไท มากๆ จัดหนักจัดเต็มตลอด

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ  อยากไปเป็นช่างแล้วหละ

kamlk

เอาแล้วล่ะ น้องรี่คนสวย เสร็จช่างเอกแน่นอนน !!!!!

code47