ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Ketsu-en สายโลหิต 2/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 02, 2019, 10:44:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Ordzidan

ไม่ได้พ่อ ก้อจะกลับมาเอาลูกแทน ร้ายกาจมากเลยคุณน้านี่ แต่พระเอกโคตรโชคดีเลยนะครับ

Ordzidan

ไม่ได้พ่อ ก้อจะกลับมาเอาลูกแทน ร้ายกาจมากเลยคุณน้านี่ แต่พระเอกโคตรโชคดีเลยนะครับ

สงสัยงานนี้พระเอกของเราจะได้ทุกคนซะมั้ง ติดใจดุ้นพระเอกกันใหญ่เลย

kennet

เป็นตัวแทนพ่อก็ดีอยู่หลอกนะ แต่นี้สามีน้าเอากับแม่ผม ส่วนผมกำลังจะเอากับเมียน้าชาย และอาจจะเอาลูกสาวน้าชายด้วย วนลูปกันไป

faith

เรื่องนี้ผิดคาดแฮะ สามีน้ามาเยสแม่ ส่วนน้าคนสวยมาให้ลูกเยส ชุลมุนกันจริงๆ ไอพระเอกจะได้ลูกน้ารึป่าวนะ

พระเอกได้จัดยาวๆเลยทั้งน้าทั้งพี่ ลุ้นตอนหน้าได้ลูกน้าแน่ๆ

Peapea302

น้าสาวลงทุน ขอ DNA ถึงขนาดนี้
จัดให้สาสมใจเลยสิ

น้านี่ไม่ธรรมดา ทำให้พี่สาวติดใจจนขาดไม่ได้เลย

oyoyo

เรื่องนี้มารุมมาตุ้มกันมั่วเลย ถ้าเป็นเชือกก็พันกันยุ่งชนิดแก้ไม่ออก
เรื่องนี้พระเอกได้กำไรเยอะมาก แล้วก็น่าจะได้อีกหลายๆคน
--------------
ลุงแม่งเลวนะเนี่ย คิดจะแบ็คเมลครอบครัวพระเอก

ป.ล.เรื่องนี้เป็นงานดีอีกเรื่องที่ผมไม่รู้พลาดสายตาไปได้ไง แต่มาช้าก็ยังได้มาล่ะนะ

nowermore

หรือมันสลับคู่กันแต่แรกแค่นั้นเนี่ยแล้วพระเอกมารับกรรม หรือบุญหว่า

--------
เอิ่มเดาทางไม่ถูกจริงๆ

สลัดผักใส่ไข่

ได้น้าสาวคนสวยแล้วลูกสาวน้าไม่น่ารอดเหมือนกัน

สงสารพี่สาว ไม่ใช่ว่าตอนจบหักมุมเป็นทุกคนติดใจน้าผู้ชายทิ้งพระเอกหมดนะ

DThold

นึกว่าลูกก่อน จัดแม่ก่อนเลยหรอ

Edit:บารมีคุณพ่อ          น่าจะสลับคู่กัน

mrsilver

น้ารักพ่อพระเอกแต่พ่อพระเอกเลือกแม่พระเอกเลยต้องการมีลูกกับพระเอกนี้นะสุดจิงๆครับ ไม่ได้พ่อขอได้ลูก

สรุป พระเอกเอากับน้าสาว ส่วนไอ้น้าชายก็ไปเอากับพี่สาวพระเอกอะไรของ2ครอบครัวนี้วะนี้มันต้องมีความหลังแะไรกันแน่ๆ

vincenttatto

มีดีเอ็นเอแล้วได้สมบัติแน่ๆแบบนี้

อ่อพี่สาวชิงมาเสียซิงให้น้องก่อน

Filmza

ถ้าผมเป็นหลาน โดยหวังแค่อยากได้ DNA คงผิดหวังเล็กๆ 55

ลูกน้า คุณคือรายต่อไป

tkzz

theoatboy139

ตามมาจากตอน 1 ค้างมาก ดีนะมีให้ตามยาวๆ
.
.
เนี่ย DNA นี้มันต้องมีอะไรแน่ๆ ส่วนไอแฟนน้านั่นนคงมีเบื้องหลังอะไรเหมือนกัน ไม่งั้นน้ามันจะไปแต่งทำไม