ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Ketsu-en สายโลหิต 2/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 02, 2019, 10:44:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tem19991

0000คุณน้าล้างแค้นพี่สาว ...ด้ววิธีที่สุดอ่ะ

baitong haha

hunterkung

เอ่อ ตอนแรกก็ทายผิดไปละ ตอนนี้ น่าจะเกี่ยวกับพินัยกรรมหรือเปล่า มรดก แบบนี้ไหม ถึงอยากได้ลูกจากพระเอก

wicha111

สุดยอดมากคับ  แต่ถ้าจะให้สุดยอดกว่านี้ ต้องเอาเรื่องเกียวกับ แม่มีอะไรกับลูกชาย มาลงคับ

iten1234

เมียน้า มาทำกับพระเอก น้าไปทำกับพี่สาว พี่สาวเงี่ยนจะทนไม่ไหว พระเอกไม่กลับ ได้กลายเป็นของน้า

danjapan

ขออนุญาติตามติดตอนที่สอง

EDIT แม่โดนข่มขู่รึ...แต่ดูตอน1แล้วมันไม่ใข่โดนข่มขู่นะ...

kyle

::Oops::  ทายไว้ไม่ผิดลูกต้องชดไช้แทนพ่อ  ::Shy::  ขอบคุณที่แปลให้อ่าน   ::Confident:: เดี่ยวกลับมาเมม

ไอ้น้าเลวขู่อะไรพี่สาวใว้นะ น่าจะให้พระเอกเทครัวเหมาหมดทุคนเลย ให้มันมาเห็นตกใจจนเป็นบ้าไปเลย

KidYai9569

Sakdiwichai Ontong

สาวใหญ่สวย งานดีมากครับ ผมชอบมากครับ มากกว่ารุ่นเด็กครับ คนวาดสาวใหญ่ได้สะพรั่งมาก ลุ้นพระเอกเราครับ จะเก็บแต้มได้หมดป่าว

natthapon.sinsadee

เอ่อ คุณน้าแบบนี้ ก็ได้หรอ 555 พระเอกซี่รี่ส์ นี่ เปลืองตัวมากเลย โดนจู่โจม ตลอด ความรู้สึกหลังอ่าน นี่มันอะไรวะเนี่ย5555 ซับซ้อนไปหมด ท่าทางพี่จะกู่ไม่กลับละ

eiaws

ก็คิดว่าจะต้องมีอะไรไม่กับน้า ก็น้อง แต่ไม่คิดว่าเหตุผลที่มีไรกันจะโยงกับเรื่อง dna

พี่ใจแตกแล้ว สลับบ้านกันนัวเนีย

sovereignty.artmagic

คือต้องการDNAของพระเอก หรอเนื้อยังจับต้นชนปลายไม่ถูก

hicaru

เอาลูกมาทำแทนพ่อ แบบนี้ก็ได้นะ 55 เดาทางเนื้อเรื่องไม่ค่อยถูกเลย

cloudser

::Glad:: โอ้ววว สายโลหิต มรดกทางพันธุกรรม  ::Shower:: แลกๆกันน้าหลาน ไอ้หนุ่มทำความฝันของน้าให้เป็นจริงที 5555

EDIT-น่านใส่ไม่ยั้งเลยเพื่อคุณน้า เพื่อฝันที่เป็นจริง แต่แอบสงสารพี่สาว สังสัยสองบ้านนี้จะมีอดีตที่ไม่ค่อยดีต่อกัน รอตอนต่อๆไปมาคลายปม

eedbas1995

ได้พ่อมาเยอะเหลือเกิน เจ้าพ่อหนั่ม