ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Ketsu-en สายโลหิต 2/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 02, 2019, 10:44:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

minkzavoy555

รักตั้งแต่รุ่นพ่อเลยซินะ 555 พึ่งเคยเจอเรื่อง ที่ปูปมมาแบบนี้สนุกดีครับ น่าติดตาม แล้วก็ลูกน้าสาว อีกคน อยากรู้ครับเป็นยังไงต่อ

patipat100

อยากเอากับพ่อ แต่มาลงที่ลูก แบบนี้ก็ได้หรอ แก้แค้นแน่ๆ

น้องสาวแม่ก็ญาติแท้ๆ และสุดท้ายพี่สาวก็ไม่รอดน้าชายจริงๆ ต่อไป พระเอกต้องจัดลูกสาวน้าด้วย

rebillion

ว่าแล้วอีกคนต้องมีครอบครัว แต่ตัวเอกดูซื่อๆไปหน่อย ถ้าตัวเอกดาคๆหน่อย จะตื่นเต้นมากกว่านี้ แนวแก้แค้นเลย รอดูผลรับต่อไป

munkza

อ่าวว น้าสาวมาสอยไปซะก่อนแล้ว แล้วปมเรื่องพี่สาวกับปม่ละ มันเป็นยังไงสิ้

Hunfrid

มันจะแก้ปมหมดไหมน้อ คราวนี้ก็มาถึงครา น้าสาวละ
น้าสาวชอบพ่อพระเอก คือมันชอบญาติๆกันตั้งแต่รุ่นพ่อพระเอกแล้วสินะ คือพระเอกเป็นตัวแทนพ่อ
นั่นไงว่าแล้ว ไม่ผิดจากที่ผมเม้นไว้ในตอนแรกจริงๆ ว่าไม่มีทางที่พี่สาวจะเสียเวอจิ้นให้พระเอก ,ชุดว่ายน้ำลูกสาวน้าก็แหมมม ตอนหน้าเสร็จพระเอกแน่

nicky.supakorn

น้าผิดหวังที่พ่อไม่เลือกเเล้วมาเอาที่ลูกแทนหรอ อย่างนี้ก้อได้dnaฝั่งพี่สาวตัวเองไปด้วยนะ ยอมหรอเนี่ย

Jikkig16

ที่ต้องการDNAนี่คือมันเกี่ยวไรกับพินัยกรรมรึป่าว แต่ดูแล้วมันน่าจะมั่วอีตั้วกันน่าดู ::Dizzy::

ไอ้น้าผ.ช.นี่ น่าจะรู้และรับอะไรบ้างอย่างมาทำให้รึป่าว ไม่งั้นก็เลวสุดจัด ลุ้นให้พระเอกแก้แค้นให้ถึงสุด เหมายกสายเลย 555

dan49

เรื่องน่าติดตามลึกลับซับซ้อนมาก เป็นเรื่องที่อ่านแล้วต้องอ่านต่ออยากรู้ว่ามันเกิดอะไรขึ้นระหว่างสองครอบครัวนี้ และยังมีอะไรแอบซ่อนไว้อีก ขอบคุณครับ

siwapol55

เจอเหตุผลของคุณน้าแล้ว อึ่งไปเลย
เดาเนื้อเรื่องไม่ถูกแล้ว
ขอบคุณมากครับ
ยิ่งอ่านเนื้อเรื่องยิ่งซับซ้อนไปอีก

Zonpinorv

สรุปได้ลูกแทนพ่อ พ่อพีะเอกเสีย น้องสาวแม่อยากได้พ่อพระเอกแค่ตายก่อน พระเอกเลยได้ทั้งพี่สาว น้องของแม่ ลูกของน้องแม่ สุดท้ายก้ได้แม่ด้วย

ddcc

ไหนบอกว่ามีเรื่องจะคุยไงเห้ยย เอาDNA เฉย  ยังไงก็ได้แค่ ครึ่งเดียว อีกครึ่งก็ของพี่สาวเอ็งนั่นแหละ ::Angry::
น้าชายเลวสุดๆ
เอ้าทุกคน 99สาธุเร็วววว

jo2515

ไม่ได้พ่อเอาลูกก็ได้สนุกกว่ากันเยอะ

สมชาย.รัต1

ขอบคุณครับ   กว่ามรดกจะเสร็จคางเหลืองแน่ ๆ

010377

ตามล่าหาอสุจิ เรื่องนี้แปลกมากครับ แต่ก็สนุกแหวกแนวดี น่าติตามมากครับ ขอบคุณที่เอาเรื่องดีๆมาแบ่งปันกันครับ

ที่แท้พี่สาวโดนขู่เลยยอมให้น้องเปิดซิง

seafor7

มีตัวละครใหม่ เพิ่มมาอีก Fin ไปอีกแนว

ต้องมีประเด็นอะไรในอดีตแน่นอน ถึงสลับกันเอาแบบนี้  ::Thankyou:: ::Thankyou::