ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Ketsu-en สายโลหิต 2/5 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 02, 2019, 10:44:14 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Noproblemman

เหตุผลของน้าดูแปลกๆ ความจริงมันก็แปลกๆอยู่หลายเรื่องนั่นแหล่ะ

ตอนแรกพระเอกเหมือนจะไม่เต็มใจ
ที่ไหนได้กลับติดใจขอเบิ้ลซะงั้น
ขอบคุณครับ

sawongsad

น่าจะมีอีกหลายอย่างที่น้าสาวยังไม่ได้บอก เนื้อเรื่องดีครับคิดตามไม่ทันเลย

[S]ha[D]ow◕‿◕

ทำไมคุณน้าต้องไล่น้องด้วย น่าจะจัด3P

ไหนบอกไม่มีวันติดใจดุ้นแน่ แต่ทำไมหน้าตาahegaoขนาดนั้น

zero21

เออ คิดแบบนี้ก็ได้แฮะ ไม่ได้พ่อก็เอาลูกแทน อย่างนี้ก็ได้เหรอ

ชอบกันสลับกันไปมาในสายเลือดจริงๆแฮะ แล้วสุดท้ายพระเอกจะได้หมดไหมเนี้ย
โหลดคลิปฟรีที่
freeloadclip.com

โกเบ ชาบูชะ

เรื่องนี้มันมี เงี่ยนงำแน่ๆ
สงสัยจังว่าเกี่ยวกับมรดกไหม

Demon-Wolf

คุณน้าไวไฟจริงๆๆ เหอเหอทำไหมผมไม่มีน้าไวไฟแบบนี้มั่งนะ ::Evil::

น้าสาวดีจริงแต่น้าชายเลวจริงๆๆ

toeylogic

เอาลูกแทนพ่อเลยสินะ ทดแทนกันได้อยู่

apichart2523

แสดงว่าพ่อแกนี้ต้องเป็นผู้ชายที่ดีโคตร บรรดาผู้หญิงต่างต่างถึงมาเอาน้ำเชื้อจากแก หรือแค่ข้ออ้างให้ได้เยกัน

ชักจะเข้าสู่ด้านมืดแล้วนะครับ สงสารแม่กับพี่สาวมากที่มาเจอกับน้าสารเลว กูจะกำจัดมึง ทำไมทำรุนแรงขนาดนั้นไม่เข้าใจเลย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ยังไง๊ยังไงก็คิดอยู่อย่างเดียวคือมีเรื่องสมบัติเข้ามาเกี่ยงข้องแหงๆ

ตอนหน้าคงจะได้จัดยูซุโกะนะ  ส่วนพี่สาวสงสัยจะเข้าด้านมืดซะแล้ว

numkrieng

::Evil:: ตามล่า dna สงสัยจะมีอดีตกันเยอะแน่นอน คงจะต้องคุ้ยกันอีกหลายปุม

ยิ่งลงไปลึกยิ่งน่าติดตาม สรุปว่าเดียวกับพินัยกรรมหรือเปล่า

nooae

นี้มันศึกแย่งชิง อสุจิป่าวเนี้ย แอบอิจฉาพระเอกเลย

Peter Taowating

อ่า ซับซ้อนซ่อนเงื่อน  ท่าทางจะมีอะไรที่มากกว่า DNA ที่น้าอยากได้เเน่เรย  จะว่าเพื่อ fulfill ความต้องการของตัวเองในอดีตก็ไม่น่าต้องรอให้พ่อไอ้หนุ่มตาย เดาทางยากจริงๆครับเรื่องนี้ แต่น่าติดตามดี สาวๆอึ๋มและสวยทั้งเรื่องเลย

อ่านเรื่องนี้น่าจะฟันธงได้ว่า ไอ้น้าชาย น่าจะเลวสุด สงสารพี่สาวพระเอกจัง ::Doubt::

tp3660

อ้อ สองสาวที่มาเพิ่มคือ น้าสาวกะลูกสาว แต่ชักยังไงแล้วสิน้าสาวอยากได้ DNA ของคนรักเก่า(พ่อพระเอก)จึงมาเอากะพระเอกเรา (น่าจะมีเงื่อนไขอะไรแน่ๆ เกี่ยวกับมรดกไหมนะ)

ที่ว่าเป็นน้าชายตอนที่แล้วคงเป็นน้าเขยสินะ แถมจะมีอะไรกับพี่สาวพระเอกซ่ะด้วย(แบบมีเงื่อนไข น่าจะไม่เต็มใจแน่) เดาเรื่องไม่ออกจริง ๆ ครับ

จิยะซังต้องยอมน้าเขย ยอมเอาตัวแลกเพื่อแม่(แต่เพื่ออะไรหล่ะ) แล้วยูซุโกะซังจะมีอะไรกับพระเอกเพื่ออะไร ขอตามอ่านครับ

midnight747

คุณน้าเด็ดมากแถมจากคำพูดเหมือนเคยได้กับพ่อพระเอกมาก่อนด้วย

edit:อ้าวพี่สาวใจแตกซะงั้นหวังว่าจะไม่ไปติดใจน้าชายนะ ตอนหน้าคงได้ลูกสาวน้า

gtonizuka

ยังงี้ก็ได้แหะ พ่อไม่ได้เอาลูกแทนสะเลย ส่วนลูกสาวโดนพระเอกได้ไงละ แสดงว่าต้องมีประเด็นลึกอะไรเกี่ยวพระเอกกับ แม่แน่เลย