ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kuusou] Teishi o Jiyuujizai ni Control! โปรแกรมควบคุมโรงเรียน [แปลไทย (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 04, 2019, 03:03:32 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sexsuremami

เป็นอุปกรณ์ที่เจ๋งคอตๆคับผนี่อยากได้ไว้สักเคื่องจริงเลยคอตเจ่งน้ำแตกได้ไม่จำกัดอีกถ้ามีฟังชั่นเยอะๆนี้ไม่ท้องทั้ง รรฺให้รู้ไปคับ

noohun

นี่มัน the sim in real life ชัดๆ
นี่ถ้าปรับแต่งอาคาร หรือเฟอร์นิเจอได้นี่ใช่เลย

เดี๋ยวววว ไอ้โหมดปิศาจนี่มันอะไรกันฟะ
คลุ้มคลั่งซั่มไม่เลือกรึไง
ปล.ชีวิตติดcheat จริงๆครับ ไอ้เครื่องนี้

dauk

ไอเทมนี้เพิ่งจะเคยได้อ่านเรื่องนี้เรื่องแรก แปลกดีครับ อยากไว้ใช้สักเครื่อง

Goodsex

อยากได้เครื่องแบบนี้บ้าง..งานแปลดีมากแต่ตัวหนังสือเยอะไป

misterK

แนวนี้น่าสนุกมากก อ่านโลด

สนุกมากกแนวโปรด แถมมีวาร์ปแนวนี้ให้เสพต่อยาวๆ ขอคุณครับ

โคตรฮาตรงที่ หน้าไม่พอ บก ให้น้อย ไม่เป็นไรเน้นหลายตอนเอาได้นะ ::HoHo:: ::HoHo::

potaeds

ตายๆแบบนี้เอาเหนืีอยน่าจะให้คู่ที่เอาอยู่ขยับได้ร้องได้นะ

masterfame

อื้อหือ ของดีมาอีกแล้ว เครื่องควบคุมนักเรียน สั่งได้ดั่งใจเลย มองทะลุเสื้อผ้า ทำให้หลับ หยุดเวลา ใครมีนี่พระเจ้าชัดๆ ขอบคุณครับ

yonna99

อยากเป็นครูขึ้นมาเลย

ว่าแล้ว ว่าต้องเอาทั้ง รร เสียดายอย่างเดียว ผมไม่มี 5555

strikef.

อยากรู้โหมดปิศาจจังว่าจะเป็นยังไง จะเปลี่ยนร่างเป็นปิศาจเท่ๆ หรือเปบี่ยนเป็นหนวดเลื้อยไปตามพื้นนะ

แบบนี้ก็ไม่รู้กันพอดีว่าโหมดปิศาจเป็นไง หรือว่าจะมีตอนที่ 2 โชว์โหมดที่เหลือกันนะ

schai050

น่าจะมีหมด ปลุกตื่นได้ที่ละคน จะได้สนุกกว่านี้

samsung014

เครื่องควบคุมว่ายอดแล้ว ยังมีโหมดอมตะอีก สุดจริงๆ ฟาดทั้งโรงเรียนก็ไหว อิอิ
อ่ะ มีโหมดปีศาจด้วย อยากรู้จริงๆว่าเป็นยังไง

greatgods11

ป๊าดด เครื่องควบคุม โอจีมากครับ สามารถควบคุมในสิ่งที่ต้องการได้

kenandinw

ถ้าจะทิ้งโน้ตบุคนี้เมื่อไหร่บอกผมเดี๋ยวเอาไปทิ้งให้

edit พอกลายเป็นปีศาจก็ถูกองเมียวจิฆ่าตาย จบ

joyjung

เป็นอะไรที่แผลงๆ อีกล่ะ
และก็มาอยู่ในมือคนที่ไม่เหมาะสมอีกด้วย