ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Uncen] รวมHeydougaแบบไฟล์เดียว15เรื่อง(ภาค1) + ของแถมUncen(ซับไทย)

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 18, 2019, 11:20:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

juicy123

m2max

sarayut thekop

ชอบหนังค่ายนี้ในการดำเนินเรื่อง ตามฝันผู้ชายมากๆ เซตนี้ขอน้อง ERIKA เลยตอนเป็นสาวแว่นนี่ละลาย ทำลายทุกสิ่งอย่างเลย + น้อง RIHO นี่ก็ไม่สามรถหยุดมองเธอได้เลย ฉากนักเรียนนี่จุดขายยิ่งโดนลวนลามแบบไม่เต็มใจนี่ยิ่งฟินมาก

thetwo

ขอบคุณครับ
ส่วนตัวไม่ค่อยได้เสพงาน Uncen เท่าไหร่ ชอบพวกเนื้อเรื่องมากกว่า ซึ่งมักจะเซน ก็เลยยิ่งไม่ค่อยรู้จักนักแสดงสายอันเซนเข้าไปใหญ่
แต่ถ้าถึงขนาดรวมผลงานได้หลายตอนอย่างนี้แสดงว่าได้รับความนิยมสูงทีเดียว ก็จะขอรับไปด้วยความซาบซึ้งครับ

เรื่องประเด็นการตอบที่ว่ามีคุณภาพหรือไม่มีคุณภาพ ตอบมักง่ายอะไรนี่ ก็ไม่รู้จะพูดอย่างไรเหมือนกัน
เชื่อว่าสมาชิกจำนวนมากในนี้ก็เป็นคนมีหน้าที่การงานดี บางคนอาจจะมีชื่อเสียงด้วยซ้ำ ก็คงเป็นคนที่มีคุณภาพแหละ
แต่การจะให้พูดคุยกันอย่างมีคุณภาพในเว็บสนองความเงี่ยน มันก็ดุย้อนแย้งยังไงพิกล
อยากให้ตอบเรื่องเงี่ยนกันอย่างมีคุณภาพ?? ผมว่ามันก็คาดหวังกันยากอยู่นะ ทำยังไงให้คนเงี่ยนคุยกันแบบมีคุณภาพ มีการโต้ตอบ มีการวิเคราะห์ มีการเสวนาในเรื่องเงี่ยนๆ อย่างเป็นเหตุเป็นผล
ตอบว่าเรื่องนี้สวย เรื่องนี้นางเอกดี เรื่องนี้แจ่มถูกใจ ก็เป็นแค่คำตอบมักง่าย? อืม ก็ไม่รู้สิ ส่วนมากเข้ามาดูมาโหลดก็เพราะจะเอาไปชักว่าวเฉยๆ ละมั้ง คงมีส่วนน้อยที่อยากดูโปรดักชั่น อยากซึมซับเนื้อเรื่อง อยากรีวิวความสวยงามของบทภาพยนตร์ อะไรอย่างนี้ไม่น่าจะมีสักกี่คน
การจะให้กลายเป็นคอมเม้นต์คุณภาพมันก็เลยยาก
นี่ต้องไปค้นชื่อนักแสดงก่อนมั้ย เพื่อดูว่าแนวไหน ดูแล้ววิเคราะห์ต่อว่าชอบไม่ชอบ เปลี่ยนลุค มีประเด็นอะไรให้พูดคุย ผมก็ว่ามันเกินขอบเขตคนเงี่ยนโดยทั่วไปในบางแง่มุม

ส่วนมากที่ผมโหลดๆ ไปก็ดูแต่หน้านักแสดง บางทีก็ดู preview ถ้าหน้าตาไม่ใช่แนวที่ชอบ ก็อาจไม่โหลด ดูจบก็เก็บเป็นบางเรื่องส่วนมากก็ลบทิ้ง เรื่องใหม่มาก็โหลดมาชักว่าวที

คนที่จดจำนักแสดงที่ชื่นชอบ จำชื่อได้ จำแนวได้ จำชื่อบริษัทได้อะไรงี้ก็ต้องมีแหละ แต่ส่วนที่ไม่ได้จำก็น่าจะมากกว่า การจะมาเม้นท์ให้มีคุณภาพ สัดส่วนมันก็เลยเป็นอย่างนี้
ในห้องหนัง ส่วนมากที่ผมตอบก็คือขอบคุณเฉยๆ นี่แหละ เพราะก็ไม่ได้เอาหนังไปดูเพื่อเสพศิลปะอะไร จะดูแล้วรู้สึกฟินจนต้องมาให้ความเห็น ให้คะแนนก็ไม่ใช่จุดประสงค์ของการเอาไปดู
แต่ก็จะตอบไว้เพื่อแสดงความขอบคุณจริงๆ ที่อุตส่าห์มีลิ้งค์ให้โหลดได้อย่างง่ายดาย ไม่ต้องไปใช้บิททอเรนท์อะไรอยู่
นอกเหนือจากนั้นก็ไม่ได้มีความต้องการเสพงานเอวีเพื่อเป็นความรู้อะไร ก็เลยยากเหมือนกันกับการต้องปั้นคำแต่งประโยคให้กลายเป็นคอมเม้นท์คุณภาพ

ส่วนตัวผมก็อยู่มาตั้งแต่ fever จนเป็น 4you จนมาเป็น 8 (เอ๊ะ หรือ 4you จะเป็นอีกเว็บ) แต่ก็นานแล้วล่ะ ซึ่งก็ไม่ได้จะบอกว่าเก๋าอะไร ก็เห็นความเปลี่ยนแปลงอะไรนู่นนี่มาทีละนิดละหน่อยมาตลอด
ก็ไม่ได้คิดจะมาสร้างสังคมเพิ่มเติมในนี้เพราะเข้ามาเว็บนี้ตรงๆ เลยก็คือเงี่ยน หาที่ระบายแค่นั้นเอง เลยไม่ค่อยมีส่วนร่วมอะไร
เมื่อมีกฏมากขึ้น และสามารถทำให้ได้ ก็พยายามทำให้ แต่ก็ไม่ได้จะกระตือรือล้นมามีส่วนร่วมอะไรเพื่อสนองความเงี่ยนของตัวเอง
ช่วงปีที่ผ่านมาก็ผิดพลาด โดนแบนไป 2-3 ครั้งอยู่เหมือนกัน จากห้องการ์ตูน เพราะนานๆ เปิดเข้าไปอ่านที เวลาอ่านก็โหลดที 5-6 เรื่อง อ่านต่อเนื่อง
แล้วก็เม้นต์ขอบคุณ เม้นอะไรก็ว่าไป แล้วก็โดนแบบ เพราะปั๊มรีพลาย ผ่าม!
ครั้งนึงก็โดนจากกระทู้คุณนี่แหละ เพราะเปิดอ่านทีหลายกระทู้ อ่านจบก็ปิด ก็ลืมไป edit ก็เลยปลิว ซึ่งก็ต้องยอมรับว่าเป็นกฏที่ระบุไว้ชัดเจน ทางผมพลาดเอง อันนี้ก็ไม่โทษกัน

ถ้าจะบอกว่าใจดีทำให้ตั้งเยอะแล้ว ไม่ได้ขออะไรมากมายแค่ตอบให้มีคุณภาพแค่นั้นเอง มันก็ใช่อยู่ แต่คำขอนั่นก็คือสิ่งที่คุณต้องการนั่นแหละ ไม่ใช่ว่าไม่ต้องการอะไรเลย
ซึ่งก็โอเคนะ เรื่องแค่นี้ทำไมจะขอไม่ได้ (จากมุมมองของคุณ) แต่มุมมองของคนที่ก็แค่เงี่ยน มันก็ไม่รู้จะมีคนที่พร้อมตอบสนองมากน้อยแค่ไหนเหมือนกัน ก็คงราวๆ นี้แหละ ที่โดนแบนกันเป็นสิบๆ คน ก็แบนกันต่อไป

อยากได้เม้นท์คุณภาพ ก็คงต้องคัดกรองสมาชิกอย่างมีคุณภาพ เกิดสังคมคุณภาพก่อนแล้วการตอบแทนแบบมีคุณภาพก็คงตามมา
แต่ความมีคุณภาพในเว็บสนองความเงี่ยน... มันก็ยากอยู่นะครับ

เอาใจช่วยครับ

รับฟังทุกเหตุผลครับ

big za

จัดเต็มจริงๆ สาวคนนี้ น่ารัก สวยไม่มากกำลังดีเลยทีเดียว ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันมากครับ  ::Thankyou::

Adamw

หาดูมานาน อาโออิ อันเซ็นมีซัพไทยให้ดก้วย ขอบคุณมากๆครับ

th27108

ที่สุดคือของแถม นี้แหละ ครับ มีซับไทยให้ด้วย อยากรู้จักคนแปลจริงๆ ดูแล้วได้อารมณ์ขึ้นเยอะเลย
ขอขอบคุณมากๆเลย เดี๋ยวขอดื่มด่ำ หน่อยนะ ครับ

th27108

แต่ละเรื่องนี้ งานคุณภาพทั้งนั้นเลยนะ ครับ ดูแค่ตัวอย่างรู้สึกว่าทีมถ่ายทำดีมากๆเลย

untimateleo

::JubuJubu::

จริงๆ ผมไม่ค่อยชอบซีรี่ยส์ยาวเท่าไหร่.. แต่เห็นหลายๆ นางแล้ว.. น่ารัก น่าฟั.. น่าเย.. มั่ก 555+

ที่ตามๆ คือ ผมตามน้อง โอโม่ เจ้ยุ้ย เจ้อ้อย.. ยิ่งมีซับไทยด้วยนะ.. ไม่ต้อง FF กันเลยทีเดียว 555+

อันนี้ขอขอบน้ำใจทั่นผู้นำ.. มาแบ่งปันก่อนละกันขรั่บ.. เดี๋ยวค่อยกลับมาเสพอีกที

ขอบน้าใจทั่มมั่กๆ ขรั่บ  ::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

jerasuk

ตอบแล้วก้หาว่าไม่ได้เรื่องมึงจะเอิสอย่างาไงไม่เข้าใจต้อบสันก็ไม่ได้

pneumatic

อุ้ย ๆ ๆ มี นิโกร แจมด้วย ของชอบเลยคร้าบบ ใหญ่ๆ ยาวๆ กระทุ้งสาวเอเชียเนี้ยะมันส์ ที่สุด ขอบคุณครับ

Teenee

blackeagel

ขอบคุณครับท่านที่นำเรื่องดีๆมาแบ่งปันกัน ที่รวบรวมหนังในค่ายHeydougaและรวมนางเอกแต่ละคนในเรื่องเรื่องเดียว