ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Uncen] รวมHeydougaแบบไฟล์เดียว15เรื่อง(ภาค1) + ของแถมUncen(ซับไทย)

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 18, 2019, 11:20:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

รุ้งนภา เ

ผมชอบมากเลยครับ หนัง อันเซ็นแบบมีเรื่องราว
ขอเป็นกำลังใจ กับ ผลงานครับ

boylondon

ชุดนี้อลังการ  มีทั้งเรื่องที่ตามหาหลายอันเลย โดยเฉพาะที่ติดตาม Yui Hatano กันอยู่นี่ไม่ผิดหวังเลย ขอบคุนมากนะคับ สำหรับการแบ่งปัน  ::Orz:: ::Orz::

lit260499

ขอบคุณครับ ที่รวบรวมหนังในค่ายHeydougaและรวมนางเอกแต่ละคนในเรื่องเรื่องเดียว และมีแถมหนังซับไทยให้ด้วย ขอเป็นกำลังใจให้ และสนับสนุนท่านที่ได้จัดทำการรวมมาเป็นค่ายๆแบบนี้

eeb

ขอบคุณครับ ปกติเป็นคนดู ไม่ค่อยได้เลือกค่าย แต่พอมัดรวมเป็นค่ายแบบนี้
เลยเพิ่งสังเกตเห็นสไตล์ของค่ายนี้ พอมันเรียล มันดูได้อารมณ์กว่าจริงๆ

4017-207 Rino นี่ฉากโดนผู้ชายล้อมหลัง นี่มันได้อารมณ์จริง

ขอบคุณที่เปิดหูเปิดตาให้ฮะ

taton

นางเอกหนังรุ่นหลังๆนี่ ผมจำหน้าไม่ค่อยจะได้เลยแฮะ(ก็ดูคล้ายๆกันไปหมดน่ะ ดีที่ไม่เป็นของเกาหลี คงแยกยากกว่านี้เป็นแน่555) บอกตามตรงผมมาสะดุดเอา 3 เรื่องสุดท้ายนี่แหละ สาวยูอิ กัย อาโออิ ที่มีเอกลักษณ์โดดเด่นกว่าใครๆ ไม่ใช่ว่าผมไม่ชอบหนังของนางเอกท่านอื่นนะ แต่ละคนก็มีดีต่างกันไป บางคนหุ่นดี บางคนหน้าตาสวย บางคนทั้งเรื่องมีแค่ช็อตเดียวที่เห็นแล้วว่าใช่เลย... เรื่องแบบนี้ สเปคใคร สเปคมันล้วนๆครับ อิๆๆ  ::Grimace:: (ถึงจะไม่ได้ของจริง แค่ได้จิ้นก็ยังดี)

tinoi

koliokung

โอโห้งานแต่ละชิ้นนี่จัดได้ว่าพรีเมียมเลยครับ โดยเฉพาะชิ้นสุดท้ายของโซระ เจอแต่HQจริงๆ หรือผมไม่หาเองหว่า ขอบคุณมากๆครับ

plan20

ขอบคุณมากครับที่แบ่งปัน ไม่เคยได้ยินชื่อซี่รี่Heydougaเลย แต่ชอบมากครับ ปกติตามแนว outdoorอยู่แล้ว เลยชอบเป็นพิเศษ ::Glad::

hnongchem

หนังแต่ละชุดที่ท่าน Kater จัดมาให้ ไม่เคยทำให้ผิดหวังเลยครับ
มาชุดนี้เป็นแบบ uncen มีหลากหลายแนว ทั้งใสๆ outdoor
แต่อย่างที่ท่านบอก บางครั้งชอบแยกเป็นหลายๆตอน
ดูแล้วไม่ต่อเนื่อง ฟิลลิ่งเสียหมด
เป็นกำลังใจให้ท่าน สำหรับการแบ่งปันครับ

sangsang

ขอบคุณแอดมินมากๆเลยนะครับ ที่หางานดีๆมาให้ โดยส่วนตัวชอบ sora aoi มานานสะสมแบบ cen ไว้แล้ว แต่แบบ uncen (หาไฟล์ใหญ่ๆไม่เจอสักที) อยู่กันต่อยาวๆนะครับ

kim123456

nook_numberone