ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Uncen] รวมHeydougaแบบไฟล์เดียว15เรื่อง(ภาค1) + ของแถมUncen(ซับไทย)

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 18, 2019, 11:20:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karaoke

ขอบคุณนะ  สุดยอดมาก

น่าเสียดายพวกIDเก่าๆสมัครนานแต่ไม่อ่านอะไรเลย

archi ongtong

เป็นอะไรที่สุดยอดมาก ที่มีน้ำใจรวบรวมหนังเป็นตอนๆให้อยู่ในเรื่องเดียวรวม 15 เรื่อง openloadก็โหลดง่ายด้วย แถมด้วยของแถมที่ถูกใจอีกด้วย เป็นกำลังใจให้ท่านขออย่าพึ่งท้อใจกับพวกคนมักง่าย ถ้าไม่มีท่านพวกผมคงอดดูหนังดีๆแน่เลย

nohara 24

ชอบมาก ซับไทย แต่ละเรื่องแจ่มๆๆทั้งนั้น

ประวัติเก่าไม่ดี แถมยังมาพลาดกระทู้เก่าของผมอีก

goldhand

ชอบหนังของ yui hatano มากเลย คนนี้ถึงจะอายุเยอะแล้วก็จริงแต่เธอก็ยังสวยมาก เล่นได้ดีมากจริงๆ ของคุณที่นำผลงานเธอมาให้ชมนะครับ

polka2012

ว้าวงานนี้เรียกว่ามหกรรมแจกงานAVชิ้นโบว์แดงเลยผลงานระดับแร่ร์หาเก็บยากๆทั้งนั้นขอบคุณท่าน(S)Kater มากๆครับที่สละเวลารวบรวมมาแบ่งปันสมาชิกXONLY โดยส่วนตัวแล้วชอบของแถมเป็นพิเศษ5555หาSora Aoi Uncen แบบไฟล์ชัดๆมานานแล้ว...::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

nawingb

หนังเดี๋ยวนี้ผมเลิกสะสมไปนานนะเซ็นเซอร์ นี่คาใจเลยไม่ค่อยชอบ ส่วนไม่เซ้นนี่เจอไม่ครงปกแล้วเฉาเลย 555
เลื่อนอ่านของท่านนี่ ติดใจตั้งแต่บะหมี่ซุปเข็มข้น น้องโอโนะนี่ชอบจิมิมากสุดๆๆมีสะสมอยู่ ส่วนผู้จัดการสาวนี่ทำเอาอยากดูอยากติดตาม สไตลโลลินี่ทำเอาอยากรังแกเด็ก ส่วนอาโออิ แบบเทพนี่จะพลาดได้ไงครับ ขอบคุณที่ทำมาให้และแนะนำ
หนังดีๆมาให้นะครับ เป็นกำลังใจให้ท่านนะครับ ขอบคุณ ::Thankyou::ครับ ..มาต่อครับโหลดบะหมี่ดุเดือดเสร็จ ไปซื้อเตี๋ยวปากซอย จูงมือเข้าห้องเลย.ขอบคุณสิ่งดีๆครับ  ::DookDig:: ::Dribbling::

nowhereman

แวะมาขอบคุณครับ  แล้วก็รับเมดน้องโอโนะไปชม ^^
จริงๆมีน่ารักถูกใจหลายคนเลย แต่มุมกล้องไม่ค่อยโดนเลยต้องขอผ่าน

mongk

หนังของค่ายนี้ ค่อนข้างจะขยันหาสาวๆ หน้าใหม่ๆ มาถ่ายทำ ดังนั้นการถ่ายทำในบางครั้งดูคล้ายๆกับหนังของฝรั่งค่ายหนึ่งที่ท่องเที่ยวเอเซีย แล้วชวนสาวๆ(ซึ่งน่าจะเป็นสาวบาร์)ไปร่วมหลับนอนพร้อมถ่ายทำหนัง รวมถึสาวไทยด้วย แต่เขาจะทำเบลอหรือใช้ตัวสาวๆบังไม่ให้เห็นหน้าดาราชาย
แต่หนังในชุดนี้ สาวๆดูน่ารักกันทุกคน ส่วนตัวจะชอบสาวหน้าหวาน ตาหวาน น้องฮารุกะHaruka ครับ

alex2432

ขอบคุณสำหรับหนังแนวoutdoorของค่ายนี้ครับ หลายๆ เรื่องเจอที่เคยเจอส่วนใหญ่จะเป็นฉากสั้นๆ ไม่เคยจบเลย แถมนางเอกก็หน้าตาน่ารักๆ ทั้งนั้นเลย ::Thankyou::

Torimaki

ส่วนตัวผมไม่ได้ตามกนังค่ายนี้เลย เท่าที่แอดบอกมาว่าเรื่องนึงบางทีมันมี6-7ตอน (เข้าใจถูกหรือเปล่า) ถ้าจะตามให้ครบนี่หากับแย่ ขอบคุณครับที่จับรวมกันครบทุกตอน 

toomtam MALA

น่าจะถือได้ว่าเป็นกระทู้รวม AV ที่น่าค้นหาน่าติดตามที่สุดอีกหนึ่งกระทู้ครับ ส่วนตัวชอบแนวๆนี้อยู่แล้ว ขอบคุณเจ้าของกระทู้น่ะครับที่สรรหามาให้ได้ดูกัน

deex

เป็นกระทู้รวบรวมหนังค่าย Heydouga ที่ถือเป็น Rare Item จริงๆครับ บางเรื่องอาจมีผ่านๆตามาบ้างแต่ก็ไม่ได้รู้ชื่อของดาราที่นำแสดงมาก่อน

ผมขอแสดงความนับถือจากใจจริงในความพยายามของ Admin ที่ได้สละเวลาทำการเก็บรวบรวมคลิปหนังหลายเรื่องแล้วนำมารวมเอาไว้
เป็นเรื่องเดียวกัน ซึ่งแน่นอนมันต้องใช้ทั้งเวลาในการค้นหา รวบรวมและจัดทำทั้งสิ้น อย่างของนักแสดง Rino และ Haruka
ผมเคยเห็นผ่านตามาบ้างแต่ไม่เคยรู้ชื่อของนักแสดงมาก่อนเลย จนกระทั่งวันนี้ถึงได้รู้ชื่อนักแสดงจากกระทู้นี้ครับ
โดยส่วนตัวชอบน้อง Haruka ครับจากที่ได้ดูคลิปอื่นๆมาก่อนน้องแสดงได้ดูเป็นธรรมชาติมากๆ

ในส่วนของหนังจากค่าย Caribbean ที่ Admin คัดมาแถมท้ายนั้นยิ่งไม่ควรพลาดอย่างยิ่ง ทั้ง Machiko Ono ที่เรื่องนี้มีซับไทยช่วยเพิ่ม
อรรถรสในการรับชมด้วย หรือจะเป็น Yui Hatano ที่ผ่านมาหมดแล้วทุกรูปแบบ ในเรื่องนี้แสดงได้ถึงอารมณ์มาก ถือเป็นนักแสดงที่ดูดีสมวัย
คนนึงที่ไม่ควรพลาดในการรับชมและเก็บไฟล์ไว้อย่างยิ่ง ส่วนงานของ Sora Aoi นั้นคงไม่ต้องบรรยายอะไรมาก บอกได้เพียงว่าเก็บไว้เถอะครับ
ยิ่งมีซับไทยด้วยแล้วอย่าได้พลาดครับ

สุดท้ายขอบคุณสำหรับการอัพแบ่งปันหนังของ Admin ครับ ขอเป็นกำลังใจให้ทำสิ่งดีๆ มาแบ่งปันเพื่อนสมาชิกต่อไปครับ

ปล.สำหรับเพื่อนสมาชิกที่อยากได้หนังต่างๆในกระทู้นี้ของ Admin ผมเชื่อว่าการตอบกระทู้ตามแนวทางที่ Admin ต้องการนั้น
มันก็คงไม่เป็นการยากเกินไปที่จะทำครับ ตอบอย่างมีสาระเพื่อแลกกับสิ่งที่ท่านต้องการครับ ส่วนนึงเพื่อที่กระทู้จะได้เป็นการพูดคุยไปด้วย
และที่สำคัญกว่าคือผมเชื่อว่าคอมเม้นท์ต่างๆ จะเป็นกำลังใจให้ผู้จัดทำได้มีกำลังใจทำต่อไปครับ ขอบคุณครับ

ขอบคุณครับ แบบว่าพวกนี้สบายกันมานานแล้ว แอดมินใหญ่ทำให้ขนาดนี้แล้ว ตังค่าเช่าก็ออกเอง
เปิดให้พวกปลิงพวกเนี้ยมาดูดฟรีๆ ม็อดทุกห้องก็ทำกันฟรีๆไม่ได้ตัง แค่ตอบเป็นกำลังใจยังไม่ค่อยทำกัน

kiikujung

มีแต่ของ Heydouga 4017-250 Shirohane คนนี้ที่ครบ คนอื่นหายากมาก หาได้ก็มีไม่ครบ ขอบพระคุณท่านมากจริงๆที่เสียสละเวลาอันมีค่าหามาให้รับชม

thoongchai2540