ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Uncen] รวมHeydougaแบบไฟล์เดียว15เรื่อง(ภาค1) + ของแถมUncen(ซับไทย)

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 18, 2019, 11:20:55 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ตอบกระทู้อย่างมีสาระแล้วจะเห็นลิ้งโหลด

ที่นี่ที่เดียว รวมไฟล์หนัง1080p ตอนเด่นๆ6ไฟล์เป็นไฟล์720pไฟล์เดียว(ไว้สะสมเอง)
ที่จริงไม่ได้กะจะแจก ผมหมดไฟกับห้องหนังยาวนานแล้ว เพราะยอดตอบที่น้อยไร้นํ้าใจ
ถ้าไม่มีท่านCIAห้องคงร้างไปนานแล้วล่ะ ทั้งที่เขาอุตส่าห์คัดหาหนังดีหนังใหม่มาให้
น่าจะตอบเมนต์ขอบคุณคุยเกี่ยวกับเนื้อหาหนังหรืออะไรก็ได้เพื่อเป็นกำลังใจให้เขา

Heydouga รอบนี้ผมติดใจการถ่ายทำที่สมจริงแถมUNCEN จึงได้รวบรวมจิ๊กซอมาให้ครบเป็นไฟล์เดียว
ผมรำคาญนานและ ที่มันถ่ายแยกเป็น6ตอน6ไฟล์ บางเรื่องมี7-8ตอน นี่เลยคัดที่คิดว่าแจ่มๆมารวมซะ

Heydouga 4017-180 Shizuka Aki

Heydouga 4017-194 Kaho

Heydouga 4017-195 Riho

Heydouga 4017-206 Akari Rino

Heydouga 4017-207 Rino

Heydouga 4017-208 Matuno Aina

Heydouga 4017-209 Kaho Yuuna

Heydouga 4017-210 Erika

Heydouga 4017-238 Haruka

Heydouga 4017-250 Shirohane

Heydouga 4017-252 Thina

Heydouga 4017-256 Shirohime

Heydouga 4017-258 Nozomi

Heydouga 4017-259 Izumi

Heydouga 4017-260 Yuuka

ของแถม UNCEN (ซับไทย)

Carib 081512-102 ราเมงซุปพิเศษน้ำข้น 720 ซับไทยแบบฝัง ร้านบะหมี่สุดมันนํ้าซุปเข้มข้นมาก

Carib 082713-417 Machiko Ono ซับไทยแบบฝัง โอโนะต้องมาดูแลผู้จัดการ ทนๆไปรับรองอนาคตรุ่ง

gachi1151 ชอบในความโลลิตัวเล็กของนางเอกเรื่องนี้

Carib 122813-508 Naomi Hanzawa เป็นอีกเรื่องที่ดีมากๆของยูอิเลยมั้ง ทั้งพล็อตเรื่อง
การแสดง การถ่ายทำ ฉากสว่างสวยงาม มีเนื้อหาแนวฝืนใจหน่อยๆกึ่งสมยอม มันได้อารมจริงๆนะ
โดยเธอเป็นพนักงานขายที่ดิน ทำงานดีเกินไปจนหัวหน้าแผนกไม่ชอบ จึงหาทางกลั่นแกล้งเธอ
วางแผนแบล็คเมล์ด้วยการตั้งกล้องหาว่าเธอใช้เต้าไต่ในการขาย และรวมหัวกับลูกน้องทำให้เธออับอาย

Carib 122813-509 Yui Hatano ตอนที่สอง ในเมื่อโดนกลั่นแกล้งคนเก่งอย่างเธอจะยอมแพ้ได้ไง
จึงร่วมมือกับรุ่นน้องที่ไว้ใจหาทางเอาคืนตัวการที่สมรู้ร่วมคิดทั้งหมดอย่างสาสม สุดท้ายเธอจะ
เอาคืนสำเร็จหรือไม่ แล้วผู้ใหญ่ที่เห็นเหตุการณ์ทั้งหมดอยู่เบื้องหลัง จะตัดสินความถูกต้องเหตุการณ์นี้เช่นไร

ของแถมเรื่องสุดท้ายก็ไม่ได้แปลกใหม่อะไร ซับไทยSora Aoi อ้อยนี้ไม่มีเซ็น SOE-422 (Uncen Version)
ดังเปรี้ยงปร้างไปเมื่อปีก่อนสิบสองตลบ ที่หลุดอันเซ็นจนมีซับไทย แต่ที่พิเศษและนำมาให้คือ เวปอื่นๆเขามีแต่HQนะ
เขาบอกว่าแต่ก่อนไม่มีไฟล์HD มีแต่ตัว HQ MP4 593MB แต่ผมหาได้ ทั้งFHD UNCEN 4.97g โคตรชัด
วันนี้แปลงแบบ720p+ฝังซับอัพในกูเกิลไดรมาให้ละกันมันใหญ่เกิน หรือจะดูแบบออนไลน์ก็ตามสบาย

ลิ้งแบบออนไลน์ Openload พอทน

ลิ้งโหลดกูเกิลไดร์ไฟล์720pฝังซับ1.5g สำหรับคนต้องการสะสมแบบชัดๆ

***CR ขอบคุณซับไทยและท่านประธานจาก avcollectors ไว้ ณ ที่นี้ด้วยครับ

ผมไม่ได้เลิกนะ แต่เพราะทุกคนไม่ช่วยกันทำบ้านเราให้น่าอยู่เอง
วันไหนถ้ายอดเมนต์เยอะๆผมอาจกลับมาอัพอีก ขอบคุณนักอัพทุกท่านที่มีนํ้าใจและสละเวลา
มาอัพหนังเขียนนิยายแปลกาตูนให้กับเวปนี้มากๆ รวมถึงนักเมนต์ที่ดีๆที่ผมเห็นมีหลายคนเลย
อยากขอบคุณมากจริงๆ ขอให้รู้ไว้ว่าผมเห็นนะ เพื่อเวปของเราจะได้อยู่แบ่งปันความสุขกันแบบนี้อีกนานๆ

กระทู้นี้ใครที่เมนต์มักง่ายขอบคุณเปล่า ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา ขอเตือนไว้เลย แบนทิ้งแน่นอน(มันคือกระทู้ดัก)

ตัวอย่างภาค2

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

wish2949

outdoor สุดยอดเลยครับ

ยินดีด้วยครับ สำหรับผมถือว่าตอบมักง่าย แถมประวัติเก่าก็ไม่ดี ขอเชิญสละเรือคนแรก

tongzabaze

Uncen ค่ายนี้แหล่มครับ

แบบนี้แหละที่เรียกตอบมักง่าย ประวัติเก่าก็แทบไม่เคยเมนต์ให้กำลังใจใครเลย เชิญที่อื่นนะครับ

champ29

ขอบคุณมากครับ โดยเฉพาะนักเรียนผมสั้น ชอบเป็นพิเศษเลยครับ

ตอบเยอะแต่ยังถือว่ามักง่ายอยู่นะครับ ขอบคุณ ติดตาม เยี่ยมครับ มีแต่แบบนี้ ปรับปรุงหน่อย
ควรตอบแสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับเนื้อหาของกระทู้นั้นๆ แบบกระทู้นี้ผมอัพผมทำเกือบสามวัน ท่านทำได้แค่นี้เหรอ
[backcolor=#FFCC00]http://xonly4.com/forums/?a=champ29[/backcolor]

mapaew

ผมชอบหนังค่ายนีนะ ดูนางเอกหน้าตาบ้านๆดี แต่บางทีก็มีช้างเผือกหลงมาบ้าง
แล้วก็ชอบที่เห็นแบบชัดๆ ตรงนั้นคือปล่อยเลอะเลย ขอบคุณมากครับที่เสียสละเวลาอัพงานให้ชมกัน

keng7799

ขอบคุณมากเลยครับ ที่มีน้ำใจมาแบ่งปัน อย่าเพิ่งเสียกำลังใจกับคนที่ไม่ค่อยมาตอบคอมเมนต์นะครับ แต่ช่วงนี้ห้องหนังยาว ก็เงียบๆไปจริงๆแหละ ไม่ค่อยมีใครเอาหนังใหม่ๆ มาอัพเลย จริงๆผมก็อยากเอาหนังมาอัพให้เพื่อนๆเหมือนกัน แต่ทำแบบที่ท่านทำไม่เป็น ไม่ค่อยถนัดเรื่องคอมเท่าไหร่ เคยลงแต่เรื่องเล่า แต่ตอนนี้ คอมผมโดนไวรัสเรียกค่าไถ่ พังหมดเลย โคตรเสียดายไฟล์ทั้งหมด

Ton Ton1

งานดีทุกเรืองเลย น่าเก็บมาก ชอบ rino อิอิ ::WooWoo::

ไม่ซ่อนไม่เคยตอบ ยอดจริงๆ

gungun.khondee

Takashima Matsumoto

ขอบคุณมากๆเลยนะครับ ที่แอดมินเสียสละเวลาหางานดีๆมาให้ โดยส่วนตัวหา sora aoi มาสะสมนานแล้วแบบ uncen (หาไฟล์ใหญ่ๆไม่เจอสักที) อย่าหายไปเลยนะครับจะได้มีสีสัน ยาวๆนะครับ

winai3009

เรื่องสุดท้ายน่าเก็บมากครับ ขอบคุณครับ

กระทู้เก่าๆของผมก็ตอบมักง่ายทุกอัน

pop190427 pop

งานดีงานเด็ดทุกเรื่องเลยครับ ชอบน้อง Rino อยากกลับไปเรียนอีกรอบเลยครับ

birdke70

ขอบคุณครับ น่าดูทุกเรื่อง ::Thankyou:: ::Thankyou:: ::Thankyou::

500เมนต์ตอบมักง่ายกว่า 5เมนต์ข้างบนอีก

JeanPiero

4017-238 ฮารุกะจังผมหามานานมากแล้ว ส่วนใหญ่ที่ไปเจอก็โหลดเก็บไว้ไม่ได้+กับมีไม่ครบ6พาร์ท ขอบพระคุณจริงๆครับที่หามาแบ่งปันกัน

720pที่ผมแปลงไว้ตอนนึงมันประมาณ5g ถ้าใครอยากได้จริงๆผมอัพไฟล์แท้ใส่กูเกิลไดร์ให้ได้ OPมันเหลือแค่2g
แต่ที่ผมลองอัพมานะ อัพจาก720pมันชัดกว่าอัพจาก1080p ผมดูแล้วมันก็ชัดอยู่นะ ถึงจะเหลือ2gก็สามารถเก็บได้สบายๆ

++ท่านเป็นอีกคนที่เห็นเหมือนผม ฮารุกะจังเป็นธรรมชาติมากกว่าคนอื่นนะผมว่า อาจจะไม่ได้สวยปิ๊งสมบูรณ์แบบ
แต่หน้าตาเวลาโดนได้อารมสุดๆ ค่ายนี้เรื่องเดียวจบ โดนหลากหลายรูปแบบไม่ต้องพูดเยอะไม่ต้องเก็บหลายเรื่อง