ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

รวมเรื่องสั้นโคตรอีโรติกของนาย Nato87 : เกาะสวาท...หาดสยิว

เริ่มโดย nato87, กรกฎาคม 22, 2019, 10:56:24 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

วิเชียร เขาหลวง

มาแล้วซ๊รี่เรื่องที่2อยากอ่านมานานแล้ว  แค่ตอนแรกก็น่าติดตามแล้วตอนที่2มาไวๆนะครับ

naris1423

เป็นเรื่องที่อยากอ่านมานานมากแล้วครับ แบบประเภทติดเกาะ ทั้งเกาะมีผู้ชายคนเดียว แต่มีสาวๆเต็มเกาะ หรือมีสาวๆหลายคน 

number0

เสร็จลุงพลเสียแล้วน้องอีฟ ใช้คารมกล่อมตามด้วยเอ็นอุ่นกับน้ำเต้าหู้ เช่นเคย.

bittion

ขอบคุณครับ นางเอกเราซวยดีนะครับ อกหัก หนี้มาพักใจ ดันมาเจอพายุ เรือล่ม เพื่อนหาย แล้ว.....มาติดเกาะกับลุงด้วย.  ติดตามครับ

Eldy CR

ทำไมเรื่องเกาะสวาทกับภารโรงเฒ่ามารวมกันอยู่ทีเดียวกันครับ

nujane_dude

ติดเกาะอย่างนี้มีเหรอคับ จะรอดโดนลุงชัยจัดหนักแน่ๆเผลอๆจะติดใจอีกตั้งหาก

สมชาย ร่ำรวย

ถึงคราวน้องอีฟแล้วสินะอันนี้ตอนเสริมใช่มั้ยเนี่ย

mot404

NTRSLAYER

น่าอ่านมากๆคับ แต่ไม่รู้ว่าต้องเริ่มจากตอนไหนก่อน ใครก็ด้ายช่วยข่อยแหน่

พงค์ พันธ์

wawer nakorn

หนูอีฟเจอลุงพลมารำลึกความหลังไม่นี่หรือว่าจัดเต็ม

Blue Eye