ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yanagawa Rio] Secret of Married Woman ความลับของแม่(และผม) [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 24, 2019, 03:05:11 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

qweasdzxc

โอยตายๆ ลูกชายก้ช่างบังเอิญมาเจออะไรขนาดนี้ หลังจากนั้แม่คงไม่ต้องรับงานอีกแน่ๆ ลูกชายพร้อมดูแล24ชั่วโมง

นึกว่าลูกจะเป็นคนบังคับแม่ซะอีก กลายเป็นโดนแม่บังคับเปิดซะงั้น แม่ก็สุขสมใจไปยาวๆละงานนี้

Summermay

แค่ทำในรถไฟก็เวอร์แล้วนะ ดันผ่านหน้าลูกชายอีก เว๊อร์เวอร? ลูกชายเองก็อ่านแนวแม่ลูก กลับไปได้เอากันชัวร์

กลับไปดูใหม่ อ้อ แม่รับงาน แม่เริ่มเองก่อน ลูกชายก็สนอง ฟินตามกัน

sonteen

PN RO

อาชีพอะไรของคุณแม่เนี้ย ลูกเห็นแล้วด้วย

ลูกช่วยแม่ได้ สบายเลยสิเรา

ntsystem

รถไฟวิ่งเร็วขนาดนั่น ... นี่มันหอยความเร็วสูงงงงงงง

ลูกชายช๊อคไปดิ

boonthong jomsri

tazasss01

ความลับถูกเปิดเผยซ่ะแล้ว คงต้องหาทางปิดปากลูกชายสิน่ะ

ในที่สุด ก็ วิน-วิน ทั้งสองคนสิน่ะ

neasy001

เจอรถไฟแบบนี้ก็ช็อคอยู่555
edit: เมื่อความลับเปิดเผย ลูกชายก็เลยต้องสนอง แต่แม่บังคับลูกซะงัน

resit

นึกว่าคุณแม่จะคู่กับลูกซะอีกที่ไหนได้คุณแม่มาโชว์ในรถไฟสายด่วนซะงั้น

Edit : สรุปก็ได้คู่กันแค่มีข้อแล้กเปลี่ยนกับการปิดปกเท่านั้น

ขอบพระคุณท่าน (S)Kater ที่แปลให้อ่านครับ

wender_111

ลูกคนตกใจ ของคุ้น ๆ แต่อดทำการบ้านมานานละนะ คงอยากมั่งหล่ะ

ป.ล. ลูกก็เหงาเหมือนแม่ฮะ แต่แม่สวยจริง ๆ นะ

ป.ล.2.โดนแบนไปสามเดือนเพราะไฟดับ เนต ไม่ได้มาอีดิท เข้ามาอีกทีโดนซะแหล่ว แอบน้อยใจเล็ก ๆ แต่กลับมาแล้วครับ
แฟนตูนเลิฟฮินะ

herem

ช้อตนี้ลูกเห็นเต็มๆ ท่าทางจะได้ลูกมาช่วยซะแล้วแบบนี้

ท่าทางแม่จะไม่ได้กลับไปรับงานแล้ว ลูกชายน่าจะสนองให้แม่ได้ตลอดเวลาที่ต้องการแน่นอน

hunterkung

โห แม่ชอบแบนี้เหรอ ไม่บอกลูก เดี๋ยวลูกจัดให้ 

phutthara038

ชอบลายเส้นการ์ตูนเรื่องนี้มากครับ อ่านแล้วได้อารมณ์สุดๆ คุณแม่ไม่ธรรมดา ลุยเลยยูตะคุง ฮาๆ

scozember

น่สจะรับจ้างให้มารุมตามที่ต่างๆ  แต่ต่อไปคงได้ลองของลูกชายล่ะ