ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Karma Tatsuro] Morning Kiss [แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 26, 2019, 06:32:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigboy001

งานนี้ดูแล้วป้าต้องอยากxxx หรือไม่ก็รมณ์ค้างมาแน่ๆเบย...เจอเด็กหนุ่มเลยอยากจักหนักแบบนี้..

Edit สรุปว่า...ตอนเย็นจัดกันอีกรอบ...

tuix

อยู่ดี ๆ ก็ได้ขึ้นครูเลยนะเจ้าหนู ดวงดีจริง ๆ  ::WowWow::

แบบนี้ก็สบาย ... ไปเลย

nukeiei

เดี๋ยวๆๆๆ เองจะไปไหนต่อให้เสร็จซิ

B&B

Morning kiss น่าจะเป็นฝันของสามีหลายๆ คนเลยแหละน่าาา

ถ้าผมมีภรรยาก็อยากได้เหมือนกันน่าาาาา ฮือๆ พูดแล้วเศร้า แฟนสักหรือคนคุยสักคนยังไม่มีเลยยยย แง๋๋~~

จะว่าไปแนว MILF ของท่านก็หายไปนานจริงๆ นะครับ นึกว่าจะไม่ได้อ่านแล้วนะเนี่ยยย คงยังไม่ถึงคิวสิน่าาา อิอิ

::JubuJubu:: ::JubuJubu:: ::JubuJubu::

พระเอกเราคงบอกว่า ถ้าแค่จูบอย่างเดียวก็ดีสิน่าาาา แหม๋~ ท่าทางเจ้าตัวเหมือนไม่ค่อยอยากแย่งเมียชาวบ้าน แต่คุณนายดันขี้เหงาซะขนาดนี้เลยน่าาา

น่าจะเคยแอบพาผู้ชายมานอนด้วยแน่ๆ อืมๆ ชั้งมันเตอะ

อีกอย่างที่อยากจะบอก พักนี้ ไม่สิ หลายเดือนมานี้ ท่านไม่ได้ติด Tag มาด้วยเลยแหะ ถ้าเป็นแต่ก่อนมีให้เห็นบ้างช่วงนี้หายไปเลยน่าาาา

ขอบคุณ​ครับ​

คือช่วงนี้แนวMILF เรื่องเด็ดๆมันไม่ค่อยมีครับ เลยไปขุดเรื่องเก่าๆมาแปล แล้วเรื่องปัจจุบันภาพมันไม่ค่อยโดน ไอ้ที่โดนก็อยู่fakku หมดเลย

Peter Taowating

อย่างนี้ต้องเป็น woman next room kiss&course แล้วมั้งครับ 555 ไอ้หนูโดนเปิดซิงแน่เลย ::Glad::

โห เจ๊ข้างห้องหื่นมากขนาดนี้  ไอ้หนูโดนจัดเช้าเย็นแน่เลย 555 ::WooWoo::

chocolaze

::Oops:: อะไรคือการล้อหลอกเด็กหนุ่มข้างห้องแบบนี้ หรือเจ๊อยากกินเด็ก

::Shower:: จะกลายเป็นเด็กกลับบ้านตรงเวลาแน่นอน เลิกเรียนแทบจะบินกลับบ้าน ฮ่าๆ  ::Shy::

pool.sax

เพื่อนบ้านที่ดีต้องแบบนี้ มีดีต้องแบ่งปัน

(จิ๋ว)

จูบยามเช้า

แต่ เอ๊................. นั่นมันไม่ใช่จุ๊บแก้มน๊าาาาาาาาาาาาาาาาาา

อยากอ่อยให้ได้ขนาดนี้บ้างจัง   ::Oops::

::Reader::

คือว่า.....ไม่มีอะไรจะพูดอ่ะ NTR ขนาดนี้เลยเหรอ

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ เรื่องนี้ อึ้งอ่ะ  ทึ่งมาก  แต่เสียวมากด้วย
คิดคามแล้ว บรึ็ยยยยยยยย ::Oops::

5555 เรื่องนี้ต้องอารมณ์ประมาณเจ๊จิ๋วนี่แหละถึงจะอิน

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

asdw

หลอกกินเด็กแน่ ๆ สงสัยอารมณ์ค้าง  ว่าแล้วไง  กินเด็กเขาว่าอมตะ  ว่าแต่จะไปโรงเรียนไหวไหมน้อ

mindza2212

สงสัยป้าจะหลอกเอาหนุ่มน้อยซะแล้ว

ต่อหน้าผัวยังจะกล้าอีกนะ

MooOon

ลายเส้นดีงามพระราม8มากๆครับพระคุณที่แปลให้ได้อ่านครับ

ตกใจเเทนพระเอกเหมือนกันไหนบอกว่าเเค่เเก้ม 55+ นี่เเลกลิ้น

กันขนาดนนี้ไม่สงสารผัวที่เพิ่งออกไปมั้งหรอ ดูจากที่ค้าง คงไม่จบ

ที่เเค่จูบเเล้วละ นางเอกก็เหมือนยังอารมค้างจากผัวอีก คงต้องจัดกับ

พระเอกก่อนไปโรงเรียนสินะ อิจฉาเเม่งงงง

----------------------------------------------------

แปลกนะ ผมรู็สึกว่าตัวเองไม่ได้ปวดตับอะไรเลยกับเเนว ntr กับของ

อ.ท่านนี้เเทบทุกเรื่อง ของอ.เเกส่วนมากจะเปง ntr เเต่ผมกลับไม่เครียด

หรืออินตามเลย เเถมเป็นเฉพาะของอ.เเกด้วย อาจเป็นเพราะลายเส้นดูเบาสบาย

หรือไม่ก็ทุกเรื่องส่วนใหญ่ ฝ่ายหญิงเป็นฝ่ายเริ่มก่อนซะมากกว่า -*-

เเต่ชอบตอนท้ายนะ ปากจูบกับผัว เเต่ส่วนล่างเอากับพระเอก นางเอกเเบบ สลัดผักมาก 555+

งานของอ.ท่านนี้ผมว่าเป็น mild NTR +MILF แต่ส่วนมากจะแนวกินเด็กซะเป็นส่วนใหญ่ ซึ่งผิดแนวผมไปนิดแต่อาศัยว่างานแปลง่ายเลยชอบแปลครับ

จริงครับ เเทบทุกเรืาองชอบกินเด็ก ถ้าไม่กินเด็กนี่ จะโอเคมากในทุกๆเรื่อง ^^

jlo68

Rider V3

คนข้างบ้านใจดี จริงๆ  ::Glad::

คงกำลังถ่ายทอด วิชาจูบกัน

baycon

โห้ม นี่เคลิ้มดิ แวะทุกวันละทีนี้  เรื่องนี้ผมพลากได้ไง ปรกติตาม จาร karma ตลอด 

นายไข่ย้อย

คุณนายนี่ร้ายจิงๆ กะจะกินเด็กแต่เช้าเลย ท่าทางจะอร่อยนะเนี้ย  ::Evil::

เกือบไปซะแล้ว ลุ้นอยู่ว่าถ้าเจอจะทำไงกัน  ::Evil::
อิอิอิ