ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Soku Sounyuu OK! Harem Time นํ้าหอมฮาเร็ม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 12, 2019, 01:47:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

eiaws

ฉีดปื้ดเดียวฟาดเรียบทั้งห้อง ของเค้าดีจริงครับ

งงว่า นักเรียนชายในห้องมันหายไปไหนหมด ทำกันหนักขนาดนั้น น่าจะมาร่วมแจม

siwapol55

ให้ของดีมาง่ายๆแบบนี้ มันมีอะไรให้ต้องแลกเปลี่ยนแน่
อาจเป็นชีวิต ที่ต้องมาตายตอนจบ
ขอบคุณมากครับ
เดาผิด เป็นของที่ได้มาง่ายๆโดยไม่มีผลร้ายอะไรเลย มันดีจริงๆ

lamom

ของวิเศษอีกอย่างที่ได้จากคนแปลกหน้า อย่างนี้ถ้าน้ำหอมหมดจะมีให้เติมไหม

Edit น้ำหอมใช้ได้เฉพาะหญิง แต่ชายนี่เหมือนทำให้ไม่สนใจที่มาเย กันให้เห็นนะ

pakbabo

ขอบคุณครับผม อ่านๆไปก็แอบคิดถ้ามีน้ำหอมแบบนี่ในชีวิตจริงละบรรเทิงเลยครับ แห้งแน่ๆ

tungtungtung

ถ้าได้มาจริงๆ จะเก็บไว้อย่างดีเลย กลัวหมด 555
แต่น่าจะต้องมีอะไรแลกเปลี่ยนแน่ๆ

ตามนี้นะ

ฉีดกับผู้ชายไม่มีผล มีผลแต่กับผู้หญิง
ละทำในห้องแบบนี้ไม่มีคนเห็นหรอวะ ไม่ใช่น้ำยาล่องหนนะเว้ยยยยย

ลายเส้น เนื้อเรื่องดี แต่ติดใจตรงคนรอบข้างไม่สนใจนี่สิ-...-

dint.6424

สมัยก่อนๆมีนาฬิกาหยุดเวลา ค่อยพัฒนามาเป็นน้ำหอม

Phoowadol

ตกลงนี่ หมายตาใคร ก็ฉีดใส่ๆ  แล้วก็พาไปฟัน ได้ ทุกคนสินะ 
   ทีแรกนึกว่า ฉีดใส่พวกผู้ชายแล้ว จะโดนรุมนะ   ดีนะที่ไม่โดน 555  แล้วนี่ สาวๆในห้องจะเหลือเร้อ...?
Edit.  แปลกทำไม ไม่ยักกะมีใคร สน หรือใส่ใจ กับ ไอ้พระเอก มันป๊าบๆ กับ สาวไปเลย  ว่า มันคืออานุภาพ ของน้ำหอม?    ใช่ปะครับ...

BuffFun

แค่สองคนยังถึงเช้า ทั้งห้องก็ตัวแห้งอ่ะไอ้หนุ่มเอ้ย 555

กาก่าก้า ก๊าก๋า

สาวๆใจเย็นๆ  เพื่อนข้างๆไม่เห็นหมดแล้วหรอฟะ

เออวะ คนข้างๆไม่เห็นหรอฟะ

nutnotnut

ทำไมผู้หญิงถึงจ้องมาแต่พระเอกน้า ทั้งๆที่ฉีดกระตุ้นจริงๆน่าจะไม่สนว่าอีกฝ่ายเป็นใคร

akasaboy

ดีนะที่ตอนฉีดกับผู้ชายไม่มีผล ไม่งั้นตูดฉีกแน่ ๆ 
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

chatchawan rungthiwa

อยากได้น้ำหอมชนิดนี้บ้าง จะได้มีฮาเร็ม

Magman09

อย่างนี้ฉีดบนรถไฟฟ้าไม่โกลาหลไปเลยเหรอ