ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[NCP] Soku Sounyuu OK! Harem Time นํ้าหอมฮาเร็ม [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 12, 2019, 01:47:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly69

โอ้ว อยากได้บ้างจัง จะฉีดมันทั้งโรงเรียน

FARM1 HGf

ทำไมผมไม่เจอเเบบนี้บ้าง

เเค่เดินกลับบ้านก็มีคนให้ของวิเศษ ให้สร้างฮาเร็มม

ฮาเล็ม บันไซ

น้ำหอมอะไรนี่ดีเกินไปเเล้ววว   น่าอิจฉาา เป๋นผมคงไม่กล้าใช้บ่อยกลัวหมด

ปล. ขอบคุณที่แปลเรื่องดีๆให้อ่านครับ

B&B

ขัดใจลายเส้นกับพื้นหลังนิดๆ อาจจะไม่นิดก็ได้ มือใหม่รึเปล่าไม่รู้นะ แต่เนื้อเปิดมาได้อยู่ครับ

ที่วาดดีจริงๆ น่าจะเข้าคนใส่หน้ากากวาดออกมาดีกว่าตัวหลักอีก ขอโทษทีาบ่นคร้าบบบ

ไม่คิดเลยว่าจะมีคนแจ้งข่าว(เรื่องเพื่อนน้องตัวแสบ กับ เรื่องแค่เธอเห็นฉันก็พอ)​ก่อนผม ที่จริงก็แวะดูแทบทุกวันทุกเว็บที่หาได้หลังมันออกแล้วละ แต่ไม่เจอสักที แต่ก็ลงมาแล้ว จะรออ่านนะคร้าบบบ อิอิ

::Reader:: ::Reader::

ขออนุญาต​ขัดใจอีกรอบ อ่านไปอ่านมาก็งงว่า ไอ้น้ำหอมนี้มันคืออะไรกันแน่ ระหว่างน้ำหอมทำตามคำสั่งตามที่หนุ่มหน้ากากบอก หรือน้ำหอมปลุกเซ็กซ์​กันแน่ครับ

เพราะถ้าน้ำหอมตามคำสั่งต้องฉีดแล้วป้อนคำสั่งเพื่อให้ทำตามต้องการ แต่ไอ้พระเอกแค่ฉีดอีกฝ่ายก็เงี่ยนเลย คือว่าอิหยังฟ่ะ และก็เพื่อนๆ ในห้องหายไปไหนหมดฟ่ะ หรือพวกเธอเข้าหาพระเอกตอนเพื่อนๆ ออกไปกันหมดแล้ว ส่วนในรถไฟหลับอยู่สินะ...

เอาเป็นว่าเป็นอีกเรื่องที่ทำให้ผมขัดใจ และทำให้นึกเรื่องนึงออกคือ เรื่องที่ตาลุงที่ตายแล้วได้คาถาหยุดเวลามา เรื่องนั้นท่านลงแค่ตอนเดียวเองนะ แล้วหายไปเลย

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.ขอโทษที่บ่น แต่อ่านแล้วอดทีาจะบ่นออกมาไม่ได้ มันขัดใจไปหมดเลยคร้าบบ

ฮะๆ อย่าคิดมากครับ ช่องไฟก็จัดเองจากภาพเปล่าๆ แค่อยากรวมจักรวาลเท่านั้น  ::Sweat::

keatmano

ไม่มีผลกับผู้ชาย แต่ไม่น่าจะทำให้ผู้หญิงไปหาคนที่ฉีดนำ้หอมนะ อันนี้ไม่ค่อยสมเหตุสมผลเท่าไหร่ ::Hmmm::

ขอบคุณที่แปลให้ครับ ... เมื่อเทียบกับเตรื่องมือตัวอื่นแล้ว น่าจะแย่ที่สุด 555 ... ถ้าคิดให้ดาร์คหน่อย น้ำหอมอันนี้ ทำให้คนฉีดถูกภาพหลอน คิดไปเองทั้งหมด ...  ::HoHo::

apichart2523

ขวดละแสนผมก็จะซื้อ ผมจะเอาไปฉีดใส่ดาราทุกคนแล้วถ่ายคลิปเก็บไว้ขายต่อ ความคิดดีจริงจริง
อย่าลืมทานข้าวทานปลา บำรุงพลังเยอะเยอะนะ กลัวหัวใจวาย

สลัดผักใส่ไข่

ชอบจังพวกไอเดียของวิเศษเนี่ย ไอหนุ่ม ได้แล้วใช้ให้คุ้มๆนะ

เออดีแฮะ ใช้ไปไม่มีหมดฤทธิ์แถมคนรอบข้างยังไม่สนใจเลยด้วย ว่าแต่พระเอกมันอืดมาจากไหนแตกรัวๆไม่มีหมด

ramasa

ดีนะไม่ผลกับผู้ชายไม่งั้นหนาวแน่ แต่เอาไปใช้มั้วๆไม่ได้นะ ไม่งั้นแห้งตายเลย ::Elder::

(จิ๋ว)

ขวดเล็ก ๆ ยังใช้ได้นานหลายวัน 
แต่ขวดขนาดนี้สงสัยใช้ไปได้อีกหลายเดือนแน่
สงสัยเล็กน้อย  ตกลงหนุ่มนี่เป็นนักเรียนหรอกเหรอ
ฉากแรกมานึกว่า เป็นคนทำงานแล้วเสียอีก เห็นบ่นเบื่อชีวิต

เพราะถ้ายังหนุ่ม คง พอจะเล่นกะฮาเร็มได้อีกนานนนนนนนน ::Oops::

::Reader::
ถ้าสร้างฮาเร็มได้ทุกที่ทุกเวลาอย่างนี้เนี่ย แสดงว่า
มันน่าจะคุมได้หมดในบริเวณนั้นเลยนะ เพราะดูเหมือนว่าจะไม่มีใคร
สนใจสิ่งที่มันทำ นอกจากสาว ๆ ที่โดนฉีดน้ำหอมเลย
แต่ฉากสุดท้ายนี่ ไม่ต้องฉีด  ก็มารอแล้วอ่าาาาาาา 
สงสัยดมหนัก ฤทธิ์เลยยังค้่างอยู่

อย่ามาใช้กะฉานนะ  แบบว่า แพ้น้ำหอมน่ะ ได้กลิ่นมาก ๆ ละมานจาอ้วกเลย

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ  ::Thankyou::
::DookDig:: ปล. น่าสงสารคนโดนตามงาน  เพื่อผู้อ่าน น่ารัก ๆ สู้ ๆ นะคร้าาาา  ::KO::

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...

niceanglev

แล้วพระเอกเล่นฉีดกลางห้องแบบนี้ ก็มาหมดเลยสิ ผู้หญิงเนี่ย

edit เอามาซักขวดเถอะ ของเค้าดีจริง ฮาเล็มสุดๆ

kolklo

แหมของวิเศยระดับนี้ เป็นใครก็อยากได้แหละนะ
ว่าแต่มันจะมีผลกับมนุษย์อย่างเดียวรึเปล่าที่เป็นเพศหญิง ถ้าไม่นี่สรรพสัตว์เลยนะนั่น

numkrieng

::Evil:: สื่งที่น่ากลัวจริงๆก็คือ พระเอกคงจะแห้งตายก่อน ถ้าฉีดที่เดียวได้ผลขนาดนี้

kazu36

ของวิเศษยิ่งกว่าโดราเอมอนเสียอีก
หวังว่าไม่มีโนบิตะนะ
พระเอกต้องอึด ถึก ขนาดไหนน้อ

exhausis123

อืม ถ้าเป็นน้ำหอมปลุกเซ็กส์ ก็น่าจะมีอารมณ์กับคนอื่นในห้องด้วย เป็นเซ็กส์หมู่อะไรประมาณนี้นะ

เอ มาเดี่ยวแหะ อันนี้ไม่เหมือนน้ำหอมเลย เหมือนอุปกรณ์หยุดเวลา หรือสร้างอาณาเขตมากกว่า ผู้ชายมองไม่เห็น ผู้หญิงเกิดอารมณ์

numkrieng

::Evil::  ::Evil:: สื่งที่น่ากลัวจริงๆก็คือ พระเอกคงจะแห้งตายก่อน ถ้าฉีดที่เดียวได้ผลขนาดนี้

คงจะไม่เบื่อแล้ว ถ้าจะจัดการให้ครบทุกรูปแบบ

CoolNook Thangsakul

กำละ ทำตรงนั้น เดะเพื่อนชสยคนอื่นก้อเหนหมดดิ 5555