ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สอบถามครับ

เริ่มโดย rebond45, สิงหาคม 18, 2019, 11:51:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rebond45

เรื่อง พ่อผัว ตัวแสบ ของท่าน ชีวิต ลั้นลา เลิกเขียนแล้วเหรอครับผมอ่านได้น่าจะตอน3.2แล้วก็ไม่มีอีกเลย ผมใจจดจ่อรอมาหลายเดือนเห็นเงียบหายไปเลยครับ

ชีวิต ลั้นลา

ต้องบอกว่าเรื่องนี้ไม่ได้แต่งค่ะแต่เกิดจากชีวิตจริง ที่หยุดไปนานก็เพราะงานกับการเดินทางไปทำงานไกลขึ้นเลยเวลาน้อยลง และที่สำคัญเหมือนจะได้ยินรุ่นพี่ที่ทำงานคุยกันถึงเวปนี้เหมือนกันค่ะ เเล้วตอนแนะนำตัวถึงจะเป็นชื่อเล่นแต่ก็เป็นชื่อจริงเลยกลัวคนรู้จักค่ะเลยหยุดก่อน ต้องบอกว่ามีตอน4 เป็นตอนจบค่ะแต่ยังเขียนไม่เสร็จเพราะแอบแฟนเล่นในมือถือเครื่องเก่าเลยพิมพ์ลำบากหน่อยค่ะถ้ามีโอกาสดีๆจะมาลงให้นะค่ะ...😘😘😘😘😘