ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[nanahoshi tento] TABOO โชคชะตาที่บิดเบี้ยว 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 01, 2019, 10:07:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

[S]ha[D]ow◕‿◕

หายไปนานมาก นานจนลืมเลย

แลดูน่ากลัวหน่อยๆนะเนี่ย แต่งงตอนจบ สรุปมันคือไร โดนฟันหรือยังไง

เดินผ่านมาเฉยๆ

โห เปิดมางี้สตั้นเลย ได้กะลูกเพลินๆเลย
.
.
สรุปคือก็เรื่องจริงแต่ทำไมพ่อหลับไปนานขนาดนั้นเลยหรอ จนแม่ท้องเกือบจะคลอดและ

ipor

โหดร้าย

เห้ยยยยยยยยยย ทำกันได้

Man_On_The_Moon

ขออนุญาตไม่ดูต่อจนจบแล้วกันครับ ใจ+ตับยังไม่แข็งพอที่จะเสพผลงานแนวนี้ครับ ::Horror::

civil2

โห ร้ายกาจมาก นึกว่าเป็นเด็กดี ที่แท้ร้ายสุดๆ

แสบมากเซนะ ร้ายสุดๆ
ปวดตับมากครับเรื่องนี้

neokiseki

ลูกก็แค้นแม่มันเองที่ขายให้หุ้นส่วนเลยล้างแค้นด้วยสินะ

สรุปใครโดนมีดแทงงงฉากนี้

virgoranger

อือหือ ปวดตับสุด

Edit โหดมากก นึกว่าจะฆ่าพ่อไปแล้ว

yopern

มันเป็นโชคชะตา หรือว่าความจงใจของ แม่ พ่อ หรือของตัวลูกเอง ถ้าให้เลือก น่าจะเป็นการจงใจของทั้งสามคนมากกว่า

edit ตกลงคือฝันใช่ไหมหรือเรื่องจริง

Boran Mark

ดูๆ ไปชักน่ากลัว สำหรับความรู้สึกของการแก้แค้นที่ทำไปแล้วผลการกระทำมันจะย้อนกลับมาทำร้ายเราเสมอ
edit: ดูจบแล้วสงสารลูกสาวนะ ที่ผู้ใหญ่ทำให้เป็นแบบนี้ พระเอกเหมือนจะสำนึกตอนท้ายก็ดูเหมือนจะไม่ทันแล้วละ

nakchakun

ดาร์คจัดๆ นี่มาจาก DC รึป่าวเนี่ย 555 รู้ความจริงทุกอย่างแล้ว แม่นี่ก้อใจร้ายเกิ๊น ขายซิงลูกสาวเฉย  ::Crying::

เซนะทำไมหนูร้ายขนาดนี้เนี่ย แล้วพระเอกมันโดนฟันมั้ยหว่า

kagussugi

ว่าแล้สว่าต้องเป็นลูก แต่ผิดคาดตรงที่แม่เอาลูกไปขาย  ::Orz::
สุดDark มากกก ตื่นขึ้นมานึกว่าฝัน ทีแท้เป็นความจริง สงสัยพระเอกความจำเสื่อมแน่ๆ ประมาณว่าตื่นขึ้นมาใหม่ทุกวันจะจำวันก่อนๆไมได้  ::Thankyou::

sniper2945

hamsterza

ปวดตับจริงด้วย จะจบยังละนิ

จบแล้วเหมือนจะสวย แต่ไม่สวยเฉย

thai4id

อันที่จริงก็ มันเหตุจำเป็นนะ แต่ก็จำเป็นต้องทำ
อะไรๆ ก็กู

kanta110

อะเฮื้อกกกกกก เนื้อเรื่องกำลังเข้มข้น

สรุปจบแบบก็โอเคนะ เซอร์ไพสดี งงว่าเลือดใคร