ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[nanahoshi tento] TABOO โชคชะตาที่บิดเบี้ยว 3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 01, 2019, 10:07:31 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tonza221

หืมนี่เธอวางแผนไว้สิน่ะ
อืมมทำไมแลดูคุณลูกโรคจิตฮ่าา

evillacus

รู้สึกได้ถึงความยัน หนูวางแผนไว้ใช้ไหมนี้

-----------------------------------

ยันแตกจริงๆด้วย งานนี้ ทุบซะความจำเสื่อมเลยหนู

indexjoe

genoside

หม่นมากครับตอนนี้ อึนๆมาก

จบแบบนี้สับสนนะเนี่ย พระเอกหลับยาวจนไม่รู่ว่าความฝันหรือความจริงเลยเหรอครับ

uta01

ตับแตกจริงๆ แต่ก็เดาว่าน่าจะเกิดอะไรขึ้นก่อนกลับมาเจอพ่อจริงๆด้วย แต่ก็ไม่คิดว่าแม่จะทำขนาดนี้

Cake'Z

ถ้าเอาจากแค่เท่าที่เห็น รู้สึกสงสารผช. หน่อยๆ แต่พึ่งรู้แฮะว่าตอนที่คบกับคนแม่ปล่อยตัวซะอ้วนขนาดนั้น

หน้า 09 ที่มีรูปอยู่ก็ไม่ได้อ้วนนี่นา รึเป็นรูปเก่าสุด?

ตอนท้ายๆนี่คือยังไงหว่าทำไม Time Skip ไปไกลจัง คนลูกก็เหมือนจะไม่ได้ท้อง คนแม่ท้องเอง!?!

nidsanid

VV

ก็พอเดาได้แล้วละนะว่าพอลูกกันแต่พอจริงๆก็จุกหน่อยๆนะวางแผนมาแก้แค้นแม่ตัวเองแบบเนี่ย

เนื้อเรื่องมันก็จะบิดเบี้ยวหน่อยๆอะนะ

SikerWoo

วางแผนแก้แค้นแม่ตัวเองและ สติแตกแก้แค้นพ่อที่ไม่เคยดูแล ฮ่าๆ
TTT

Zyanize

อ่านๆดูละนึกถงอนิเมHเรื่องนึงเลยแหะ ได้กับลูก เพื่อมาได้กับแม่ มันกินมาเป็นทอดๆจริงๆแนวนี้

แต่ตอนจบนั่นสับอะไรไปนะ ....

keni7416