ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Agata] Oneshota Friends Kouhen พี่ กับ เพื่อน 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 02, 2019, 11:34:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

Incest มัน4เรื่องรวดเลยแฮะ แต่เรื่องนี้ Incest ใสๆน่ารักพอทำใจได้
เพราะจารย์ท่านนี้วาดแต่แนวโชะตะคอนส่วนใหญ่ เห็นท่านฮิปแปลอยู่เรื่องนึง
[Agata] Neo Fujiyama ดุ้นเทียมชวนเสียว ส่วนเรื่องนี้ผมเห็นแล้วดึงเลย
ไม่รู้ทำไม ชอบส่วนตัวละมั้ง ก็แค่นี้แหละ ยังไม่อยากปล่อยเพื่อนน้องตัวแสบ
เพราะยอดไม่น่าพอใจ เอาเป็นอาจดองต่อแถมหายไปอีกถ้าไม่ช่วยกัน

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11 ตอนแรกผมขำไอ้ชูตะหน้านี้สุดๆ ไม่รู้ว่าพี่สาวมันใสมันบื้อหรืออะไร
แต่ที่รู้แน่ๆคือไอ้ชูตะเอ๊ย ต่อจากนี้เอ็งซวยแน่ ศึกหนักแน่นอน

12

ตอบกระทู้เพื่อขออ่านแล้วต้องกลับมาEditหรือกดตอบเพิ่มคุยกันเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงหลัง

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

Ascobric007

ตอนแรกนึกว่าน้องชายจะหื่น จับพี่สาวปล้ำ กลายเป็นพี่สาวจับน้องปล้ำซะงั้น ตอนจบคงจะฟันกันยับแน่นอน
ชูตะแย่แน่ แค่2คนก็แย่แล้ว เล่นชวนมาเพิ่มตายแน่

elviswhat

ชูตะเอ๊งซวยแล้วตกเป็นเครื่องมือของสองสาวสุดร้อนแรงแบบนี้ จากที่จะช่วยให้คืนดีกันตามประสาเด็กแต่การถูกมัดกับไวเบรเตอร์นี้คืออารายยยย พี่สาวนี้ออกแนวซาดิส ๆ รึเปล่านิไรกะอีกคน

โอ้โห ชูตะ พวกพี่ ๆ นี่ยังจะพาเพื่อนมาอีกสองคนเลยหรอเอ๊งตายแน่นอนแค่สองสาวยังจะรับมือแทบไม่ไหวนี่มาเป็น 4 คนเลย แต่ความโชคดีแบบนี้ก็ไม่ได้มีบ๊อยบ่อย เก็บเกี่ยวประสบการณ์ไว้แต่ล่ะนางสาวเอ็กน่าฟัดสุด ๆ

hamsterza

แนวโชตะนี่ดีจริมๆ แต่คุณพี่ดูกล้ากว่าที่คิดเน้อ

ของโคตรดีย์

MooOon

เเนวเรื่องน่าสนใจ ติดตรง เเนวโชตะไม้ใช่เเนวผม เเต่ชอบลายเส้น

เลยต้องลองดูสักหน่อย ชอบสาวผมเหลืองมาก คิดว่าตอนจบ ชูตะ

คงติดใจ สาวๆทั้ง2 เอาจริงๆ 2 สาวก็คงติดใจด้วย ^^

--------------------------------------------------------

พูดจากใจชอบลายเส้นมาก เเต่ไม่ใช่สายโชตะ อยากให้พระเอกตัวโต อายุ

เท่ากันกับพวกนางเอกมากกว่า เนื้อหาน่าสนใจ ตอนจบก็.....สงสาร ชูตะละมั้ง

อายุเเค่นี้จะไปหาน้ำมาจากไหนให้พวกสาวๆที่เพิ่มมาอีก -*-

thetwo

โอ๊ย สมควรแล้วที่สองคนนี้เป็นเพื่อนรักกัน 555 ชูตะโดนแล้วโดนอีกจนเพลียแน่นอน แล้วก็มีเหตุการณ์แบบนี้อีกต่อเนื่องเลย

ชูตะเอ๊ย หมดเรี่ยวหมดแรงตั้งแต่ม.ต้นแน่ โดนรีดทั้งห้องแน่ 555

thai4id

พร้อมที่จะได้รับการสอนเต็มที่เลยจ้า

คุ้มจ้า น่าจะมีมาเรื่อยๆ อิจฉาเจริงๆ
อะไรๆ ก็กู

numkrieng

::Oops:: ถ้าให้สอนแต่แรกก็คงจะไม่หนักมากนัก รอบนี้สงสัยเกือบตายแน่นอน 5555

ยูตะ.. 2 ต่อ 1 ก็เกือบตาย
มีการเรียกพวกเพิ่ม อย่างนี้จะรอดไหม..
ไว้อาลัยแด่ยูตะ

natthapon.sinsadee

งานคุณภาพอีกแล้ว สาวรุท2เลย ไอ่น้องเอ้ย เพลียแน่

maruko069

พี่กับเพื่อน จะรอดูว่าน้องจะติดใคร?

Edit : สรุปน้องชอบทั้งคู่ ถ้ายังไม่จบ ตอนหน้ามี เพื่อนพี่เพิ่มแน่ๆเลย

B&B

นางเหมือนเกลแต่นางไม่เกลเลยเฟ้ยยย แง๋๋~ นึกว่าจะเป็นสาวเกลล่าแต้มหลอกอึ้บเด็กซะอีก แง๋๋~ เซ็งแค่นี้แหละ

แต่เปิดมาน่าสนใจแค่หน้าแรกนะ อารมณ์​ดูสลับกับที่ต้องการนิดนึง ตอนแรกนึกว่า ชูตะจะเป็นพวกร้ายๆ ซะอีกยะเนี่ย ซื่อกว่าที่คิด ส่วนพี่ก็ไม่ค่อยต่างสักเท่าไรแหะ

::Bloody:: ::Bloody:: ::Bloody::

โอ้ยยยย ผมตกหลุมนางผมสั้นคนนั้นนนน คนที่ไม่มีบทพูดแต่นางน่ารักมากจร้าาาา โอ้ยยย ทำไมตัดจบแบบนี้

พระเอกน่าแกล้งผิดจากหน้าตาที่ดูห้าวๆ แต่น่าจะอายุเกิน 18 นะครับ แต่ไม่น่าเกิน 30 แน่ๆ จากนิสัยคุณพี่ละน่าา

แต่ที่แน่ๆ ได้ลูกไม่ต่ำกว่า 5 คน เผลอๆ ได้เป็นโหลแน่ๆ จากนิสัยพี่กับผองเพื่อน

ขอบคุณ​ครับ

ปล.หมดมุขแล้วครับ ปล่อยแนวนี้ติดต่อกัน ผมหมดมุขคร้าบบบบ

Kit.m555

สงสารน้องเหลือเกิน ::Horror:: โดนมัดขนาดนั้น
EDIT : ชวนเพื่อนมาอีกเหรอ น้องจะไหวไหมนั้น

แมงโก้ส้นตีน

เอ็งตัยแน่ชูตะคุง  ::Oops::

ชวนเข้าลัทธิโชตะซะงั้น เอ็งตายจริงล่ะ ชูตะคุง  ::DookDig::

kunza4567

gigu02