ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Agata] Oneshota Friends Kouhen พี่ กับ เพื่อน 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 02, 2019, 11:34:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yopern

แอบอิจฉาเจ้าชูตะนิดๆนะ มีงานดีๆเข้ามาหาโดยที่ไม่ต้องหาเลย ทั้งพี่ ทั้งเพื่อนพี่ แจ่มๆทั้งสองคนเลย

edit นานๆไปเริ่มเปลี่ยนจากอิจฉามาสงสารแล้วล่ะ สองคนก็จะแย่แล้วไปชวนมาเพิ่มอีกสองก็ตายกันพอดี

virgoranger

อิจฉาไอ้หนูจริงๆ

Editมีชวนเพื่อนตายแน่ไอ้หนู

ipor

งานเข้าแล้วเมิง.....แต่คุณพี่คนครับ สั่งมั่วๆแต่ของทร่ได้นั่นคือแบบตั้งใจสั่งเลยนะ

นี่ยังจะชวนเพื่อนมาอีกเหรอ....กุหล่ะสงสารจริงๆ มันนจะเหี่ยวตั้งแต่หนุ่มๆเลยไหมนั่น

b522055023

ตอนแรกนึกว่าเพื่อนพี่สาวเป็นคนหื่นซะอีก  ::Thinking::

ที่ไหนได้ พี่สาวตัวเองนี่หื่นยิ่งกว่า  ::Crying::

ไอหนุ่มโชคดีสุดๆ แล้วนะ  ::Dribbling::
-------------------------------------------------------------
ถ้ามีตอนหน้าอีกจาก 3P คงกลายเป็น 5P แน่นอน  ::HeyHey::

เตอร์ เอง1

พี่สาวคงเป็นพวกมาโซสินะ ซวยแล้วไอน้องชาย

nakchakun

โชคดีชะมัดพระเอกเรา ได้ควบคู่เฉย แต่ดูพี่สาวจะโรคจิตไปหน่อยน่ะเนี่ย  555

ได้เพิ่มมาอีก 2 แห้งตายแน่ๆ ไอ้หนูเอ้ยย แค่พี่สาวกับเพื่อนก้อจะแย่แล้ว

Akira Watanabe

::Ajark::  เดี๋ยวก่อน ภาพลักษณ์พี่สาวใส ๆ รักน้องมันหายไปไหนหม๊ดดด

::Sweat::  มันจะดวงดี หรือ ดวงซวย หว่าเนี้ย

Phoowadol

คือไงดีละ. คือตอนที่พี่สาวกับเพื่อนพี่เปิดประตูเข้ามา แล้ว ผาง!?!?! เจ้ายูตะโดนมัด แหกขาอ้าซ่าพรอ้มไข่สั่นหนีบคู่ บวกหน้าตา บอกเลยผมนี่หลุดขำก๊ากเลย555  ::HoHo::  ไม่คิดว่าพี่สาวจะเล่นแรงเล่นใหญ่ขนาดนี้ ::Evil:: 
Edit. จะว่าไป ตัวพี่สาวเนี่ย ออกอาการชัดเจนเลย โดยเฉพาะ แววตา. หื่น ยิ่งกว่าไรกุซะอีก. แต่ก็มอบซิงของน้องให้เพื่อนก่อน ถือว่าเสียสละใช่ม้า....อิอิ แต่หลังจากนั้น. พี่สาวเหมารวด555  ตกลงนี่ใครโชคดีใครโชคร้ายนิ 55

mummebufa

สบายเลยไอหนูนมตู้มๆมาให้กินถึงที่สองคน

สุดท้ายได้มาอีกสองมีพี่ดีๆแบบนี้ที่ไหนอีกเนี่ยยยยยขอมั่งงง

pfrankz

ไม่นึกว่าพี่จะเตรียมเซอไพรสเพื่อคืนดีดพื่อนขนาดนี้ไอ้หนูฟ้าเหลืองแน่

แค่2คนก็หมดจใตัวแล้วมาอีก2ชูตะไม่่ต้องวัยรุ่นแล้สข้าทไปแก่เลย

Soulsteal Attapon

จะเรียกว่าซวยก็ไม่ใช่ เจอพี่สาวอยากรู้อยากลองขนาดนี้ โดนรีดน้ำจนหมดแน่ ชูตะะะะะะะะะะะ ::Oops:: ::Oops:: ::Oops::

edit : สบายตัวเลยชูตะ จาก 2 สาว จะมาเป็น 4 สาวละ เอ็งฟ้าเหลืองแน่ๆ
ปล.พี่สาวแม่มหื่นเกินนนนนน

CoolNook Thangsakul

พระะเอกกูแห้งตายแน่ โดน JK 2ตัวรุมแบบนี้ รอดยาก 5555

CoolNook Thangsakul

Blue_Valentine13

จะเรียกว่าซวยหรือโชคดี ดี แต่จากหน้า ซวย

lamom

ไงหล่ะชูตะ สมใจแล้วใช่ไหมให้เขาคืนดีกัน โดนจับเป็นของสังเวยเลย