ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Agata] Oneshota Friends Kouhen พี่ กับ เพื่อน 2/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 02, 2019, 11:34:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

korn4455

ขออ่านครับ

แบบนี้ก็หลายเป็นน้องพี่ที่รักหนะสิ

แถมยังได้สาวสวยทีเดียว 2 คนอีกต่างหากน่าอิจฉาจิงๆ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

พี่สาวนี่ตัวดีเลย  เล็งมานานแล้วใช่ไหม

มีเพิ่มอีก2 จะแห้งตายไหมละนั่น

skas999

เอาแล้ว รอบสองฮาร์ดคอสุดๆ

ชิบหายละ มากันสี่คนชูตะหลับยาวสามวันแน่ๆ

Summermay

ตายละ น้องชายโดนจับมัดเลยหรอ งานนี้จะเป็นปมฝังใจมั้ยเนี่ย แต่ก็อาจจะกลายเป็นชอบรุ่นใหญ่ไปเลยก็ได้ ว่าแต่กับน้องนุ่งแท้ๆก็ไม่เว้นเรอะ ถ้าโอเค จากนี้ก็มาบ้านทุกวันแน่ๆ

โอ้โห ยังจะขยายแก๊งอีกหรอ น่ากลัวมากๆ 55

strikef.

เชื่อตามที่ท่านลอร์ดแนะนำเลยมาอ่านตอนที่ 2 ก่อน 555 อิจฉาเด็กได้เรียนรู้เรื่องแบบนี้ไวจัง แบบนี้โตมาต้องแข็งแกร่งแน่นอน สู้ๆ นะไอ้น้อง

ถูกฝึกแต่เด็กกับพี่สาวและผองเพื่อนแบบนี้ โตขึ้นมายืนหนึ่งในใต้หล้าแน่นอน ต่อไปไม่ต้องกลัวโดนล้อว่าเด็กติ๋มแล้ว 555

ปล. มีชีวิตรอดให้ได้ถึงตอนนั้นด้วยนะ 555

bossbosoza

ฟ้าเหลืองแน่ชูตะ ยินดีต้อนรับสู่วัยผู้ใหญ่ ::Oops::

boxy

พี่สาวกับเพื่อน ดีกัน งานเลยเข้า โชตะแทน แถมจะชวนเพื่อนมาเพิ่มอีก โชตะได้แห้งตายแน่ น้ำหมดตัว

aszxdc1254

การงอเพื่อนวิธีไหม่ ไช้น้องเป็นเหยื่อสินะ

จัดชุดไหญ่เลยนะซูตะคุง ดีใจด้วยพี่สาวนายคืนดีกับเพื่อนแล้วเละจะหาคนเข้าเก๊งอีกด้วยละ

stormgambler

อ่านต่อจากตอนหนึ่ง
ตอนนี้มีการเตรียมการ มาง้อเพื่อนด้วย

ชูตะมันต้องโตมาเป็นผู้ใหญ่ที่แข็งแรงแน่นอน

cookiewithjam

อันนี้ไม่รู้จะอิจฉาไอน้องดีไหม โหดเกิ้นนน

*อยากดูตอนต่อไปเลยครับบบ ขอบคุณครับ

syndromz

สงสารน้อง กลายเป็นของเล่นพี่ๆซะงั้น

แค่พี่ 2 คนยังแทบตาย โดนเพื่อนๆไปอีกชูตะ ตายแน่น้องเอ๊ย

Mining231

ไม่ห่อน้องพร้อมผูกริบบิ้นไปเลยละแม่คุณณณณณ

Ameno Habakiri

Exllector

ซวยแล้วไอหนูโดนรุ่มข่มขืนแน่ๆ 

อิจฉาวุ้ยไปมาๆชูตะติดใจเฉย

อา ม่อน

ผมนี้ยอมเป็นทาสเซ็กซ์ให้เลย นะแหม่ อิอิ