ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[DISTANCE] Musume to Chichi no KETSUMATSU คุณพ่อคุณผัว [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 07, 2019, 04:03:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

micmicmic6

งานนี้คุณพ่อต้องดูแลทั้งแม่และลูกดีๆ อย่าปล่อยให่แม่เหงาอีก
ระหว่างแม่กับลูกสาวใครจะท้องก่อนกันนะ

carman

ต่อไปต้องทำทั้่งคู่แน่ๆๆเลย
ผิดคลาดแบบนี้ร้ายเลย

xonly69

หึงเฉย 5555 จากนั้นก็ปลดล็อคเลย

ลูกออกมาจะบอกว่าลูกใครหละทีนี้

nutchariko

satan222

เหมือนเคยมีเมะใช่ไหมเรื่องนี้ ผมจำไม่ได้แล้ว
แต่มังงะเนื้อเรื่องละเอียดกว่ามากเลย

edit ฟินกว่าในเมะเยอะเลย

สมถ ไชยเมือง

เป็นที่ไม่ค่อยเจอบ่อยๆนะเนื้อเรื่องส่วนมากเป็นเเบบไม่ยอมเเต่นี้กลับยอมเเต่ต้นเลย
ไม่คิดว่าจะกลายเป็นแบบเเย่งพ่อจากเเม่อีก9เดือนลูกออกมาหน้าจะเหมือนใครนะ555 ::DookDig::

kazu36

thelegendary29

แม่เหงาเพราะพ่อห่วงทำกับลูก

Editคุณพ่อต้องมีน้ำแห้งกันมั้งแหละ เล่นจัดทั้งแม่ทั้งลูก ถ้าลูกออกเป็นผู้หญิงคงเสร็จพ่ออีก

yakusa98

ต่อจากนี้สงสัย แม่จะจับได้แล้วต้องกลายเป็นครอบครัวสุขสันต์แน่ ๆ

ถ้าท้องขึ้นมานี่ สงสัยจะไม่ได้กลายเป็นครอบครัวสุขสันต์แล้วละ

chatree33

ตรอบครัวของมิยูกิช่างอบอุ่นมีการแบ่งปั่นความสุขพ่อแม่ลูก

arainaaa

สุดท้ายเห็นใจแม่ก็ให้ไปทำกับแม่ก่อนมาทำกับตัวเองซะงั้น สงสัยหลังจากนี้ได้มี 3p แน่ๆ

edit: อ่าวไม่มีสุดท้ายลูกอิจฉาแม่กลายเป็นเมียน้อยพ่อซะงั้น แล้วอย่างงี้ถ้าลูกท้องแม่ไม่ท้องจะทำไงเนี่ย

sdaq qwewqe

เรียกได้ว่าสนุกกันทั้งครอบครัวเลยทีเดียว
EDIT ตอนจบพีคมากกเล่นแบบเแาให้ท้องกันเลยเหรอ555

oyoyo

คุณพ่อไปเอาแรงจากไหน ทำกับมิยูกิได้ตั้ง5-7ยก
แต่ก็หุ่นสะบึมทั้งมิยูกิทั้งคุณแม่นั่นแหละ
--------------
ลูกสาวเอาจริง+แรงหึงสินะ
ลูกออกมาจะนับญาติกันยังไงล่ะนั่น

siwapol55

พ่อกับแม่คงไม่ได้มีปัญหาอะไรกัน แต่พ่อหื่นไปเลยมาจัดกับลูก
ตอนจบจะมีใครท้องบ้างเนี่ย น่าลุ้นจริง
ขอบคุณมากครับ
สุดท้ายคนท้องก็เป็นคนลูกซินะ

css001

ขอบคุนครับ หน้าตาคุณพ่อนี้คุนฯ  ไอ้พ่อจอมหื่นเนีย มันเป็นถาคต่อหรือเปล่าครับ งานของอาจารย์ท่านนี้เลย ทีคุณพ่อ มีอะไรกับลูกในห้องนํ้า ท้าจำไม่ผิดครับ edit เหยเเมร่งโครตหักมุมอะเเล้วจะจบอย่างใงวะเนีย  อ่านไปมาสงสารเเม่ เเล้วไม่ชอบพ่อเลยอะเเมร่งโครต โครตอินอะ