ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Natsu ga Owaru made เมื่อฤดูร้อนสิ้นสุด ฉันจะหยุดที่เธอ 1/5 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 08, 2019, 10:11:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Dragoo

รักใสใส ร่างกายโดนอาจารย์งาบไปสินะ ไม่น่าเลย ไม่น่าหลุดไปให้ไอ่นี่งาบเลย เสียดาย แต่เพื่อพระเอกยอมได้สินะ

***คิดจะเปิดประตูหลังก่อนเลยรึ สงสัยจะเอาให้ติดใจไปข้างหนึ่งจนไม่สนใจแฟนเลยนะ แต่รูปสุดท้ายนี่สปอยหนักเลยนะนั่น 5555
It true "NO ONE PERFECT!!" ME too

กาก่าก้า ก๊าก๋า

สุดท้ายเธอก็คงเลือกอ.แหงๆ  นี่ซินะ รักใสๆ

ยังไม่หมดหน้าร้อนยังขนาดนี้  ต่อไปจะเป็นไงละนั่น

Ae Haha

เพื่อคนรักยอมทำได้ทุกอย่าง น่าสงสารนางเอก

นางเอกติดใจของอาจาร์ยแล้ว จะทำเพื่อตัวเองหรือเพื่อพระเอกน๊า

Summermay

งานนี้ แวว ntr มาแรงมาก ท่าทางอาจารย์จิตใช้ได้เลย ปสกก็เยอะ กลัวสุดท้ายนางเองจะติดใจขึ้นมาสิ

นั่นไง ไม่รอดจริงๆ ของอาจารย์ก็ดันใหญ่กว่า ลีลาก็จัดจ้าน งานนี้โคจังตกกระป๋องแน่

strikef.

อาจารย์แม่งมาแนวนี้ทุกคนเลย จนเดี๋ยวนี้อาจารย์ถูกมองเป็นตัวร้ายไปแล้ว ส่วนนักเรียนก็โดนขู่แบบนี้ตลอดเลย เพราะความที่อยากนอกสถานที่ พอโดนจับได้ก็ต้องมีคนเสียสละ คราวหน้าที่บ้านนะ จะได้ไม่ต้องอยู่ในสถานการณ์แบบนี้

โคจังมาช่วยที ก่อนที่ทุกอย่างจะไม่เหมือนเดิม รักใสใส จริงๆ

akasaboy

เห็นแวว ทางคณุปกครองลอยมาเลยฮะ สงสารพระเอก

สุดท้ายโคจังก็ไม่สามารถทำให้เสร็จได้แล้ว
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

Sonthon

joker socool

แนวใสๆวัยรุ่นชอบ55555
..............................
จบซัมเมอร์ปุ๊บโคจังก็กลายเป็นโคเรียบร้อยแน่ๆ...ส่วนนางน่ะเหรอ...กะหรี่ปั๊บตราปุ๊บ  กินปุ๊บเป็นกะหรี่ปั๊บ5555

naris1423

อาจารย์ฉวยโอกาสเก่งจริง หาโอกาสเคลมนักเรียนสาวได้ เดาว่ารูปถ่ายนั่น อาจารย์เป็นคนแอบถ่ายเองแน่ๆ

ไม่น่าเชื่อเลยว่าจะติดใจดุ้นของอาจารย์มากกว่าดุ้นของโคจังแล้ว

wice111

นั่นไง แม่สาวน้อย เริ่มลืมแฟนแล้ว

สงสัยจะเอาให้ติดใจไปข้างหนึ่งจนไม่สนใจแฟนเลยนะ แต่รูปสุดท้ายนี่สปอยหนักเลยนะนั่น 5555

powerslam

ชอบจังครับลายเส้นแบบนี้ ขออ่านก่อนแล้วจะออกความคิดเห็นทีหลังนะ ::Glad::
   >>> กลายเป็นว่าติดใจไอ้ครูอ้วนซะงั้น แล้วน้องจะถอนตัวได้ไหมต้องตามต่อแล้ว
ขอบคุณที่แปลให้อ่านครับ
X-Only Fever ของเค๊าดี จริง จริง

mariners1

เอาแล้วสิ รักใสๆน่าจะจบลงด้วยน้ำเงี่ยนครูแน่ๆ
อยากรู้จริงๆว่าจะดำเนินเรื่องแนวไหน ::Thinking::

ผ่านไปตอนเดียวติดใจซะแล้ว ที่เหลือนี่คงมีอะไรพิศดดารมาแน่ๆเลย

โดนครูจัดรูก้นแน่ๆ

ฟูราน

โอ้วจัเหนักตอนฤดูร้อนจัป่องก่อนหรือเธอจะติดใจก่อนนะ
โหใหญ่จนของแฟนหลวมไปเลย ติดใจของใหม่แล้วสินพ

tcm12599

พอสเรื่องมาแบบนี้ไม่พ้นNTR แน่นอน  จะขยี้ตับขนาดไหนเนี่ย5ตอน  ::Hunger::

ชัดเจน  แต่ว่าจะปันใจให้ลุงไวไปมั้ย  มีจำผิดคนด้วยนะ

Buchido5

นักเรียนจำยอมเพื่ออนาคตของทั้งสอง ชอบแนบนี้มากครับ