ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Natsu ga Owaru made เมื่อฤดูร้อนสิ้นสุด ฉันจะหยุดที่เธอ 1/5 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 08, 2019, 10:11:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Zonpinorv

สงสารพระเอกของเราเลย สุดท้ายต้องเสียยางเอกไปมห้กับอาจารย์แทน

samaman

ฝ่ายหญิงหันไปติดใจ "ของ" อาจารย์ฝ่ายปกครองแน่นอนล่ะครับงานนี้

อืมเห็นหน้าเครดิตแล้วมี ตัวอย่างตอนต่อๆไปด้วย เรื่องยาวไปถึงตอนมีมีลูกด้วยหรอเนี่ย คงไม่ใช่ลูกโคจังแน่ๆ ฮ่าๆ

FFXCY

เห็นฉากคนที่นางเอกชอบน้อบกว่าตัวประกอบตาแก่ อีกฮะๆ

แค่ไม่กี่วันจะลืมอุดมการณ์ของโคจังซะแล้ว

gunflow

มาแนวนี้ พอโดนจัดหลายๆตอน จะเริ่มโดนความอยากครอบงำ จนติดใจอาจารย์

ตอนแรกก็ติดใจอาจารย์เลยเหรอนี่ น่าจะโดนมาหลายวันแล้ว เลยเริ่มทนไม่ไหว แฟนทำไม่ถึงใจเลย

polian

โดนแบล็กเมย์ไปอีก สงสัยงานนี้รุ่งแน่ๆ
แต่ที่รู้ๆตานี่น่าจะจัดหนักไม่เบา
-----------------
ตอนต่อไปน่าจะจัดเต็มแน่เลย
แค่นี้ก็ลืมตัวไปเยอะละ สนุกๆตามต่อครับผม

thana0707

มาแนวนี้ สุดท้ายเทอ ที่ว่าจะเป็นอาจารย์หรือแฟนนะ

สุดท้ายอาจารย์คงได้กินยาวยันโตเลย

Northstar Rta

คงเจออาจารย์สอนการเป็น ผจก.ที่ดีแน่เลย คงได้อีกหลายท่าแน่
ในที่สุดก็ติดใจอาจารย์จนได้ คงต้องมีต่อกันอีกยาว

baspluss

น่าจะติดใจนะผมว่า โคจังจะรู้มั้ยนะ55555
edit ว้าวว ตอนต่อไปก้นแน่นอน

nekki

โดนแบล็คเมย์ กับอาจาร์ยแบบนี้ซะแล้ว ความจริงนางเอกน่าจะดัดหลังกลับไป จะได้จบเรื่องไม่ใช้กลายเป็นของเล่นอยู่แบบนี้

แค่ตอนแรกก็ติดใจดุ้นใหญ่ของอาจาร์ยซะละ จะรอดไปถึงตอน5ไหมนี่

kurokami

ผอ มันมาเชคไรตรงนั้นวะ หรือมันนะ้งเฝ้ากล้องมีใครแปลกๆก็ไปดักถ่าย

แนว ntr นี้เดียวตอนจบน่าจะติดใจจนถอนตัวไม่ขึ้น 

thathee.theetha

megabeanman