ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Mon-petit] Natsu ga Owaru made เมื่อฤดูร้อนสิ้นสุด ฉันจะหยุดที่เธอ 1/5 (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 08, 2019, 10:11:42 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kazu36

ส่วนตัวไม่คิดว่าเรื่องนี้จะออกแนวรักใสๆนะ
มันออกจะขุ่น ๆ ด้วยซ้ำ ไป ที่ตาแก่ มาตั้งข้อเรียกร้อง
ยังไง ก็ ดูว่าจะ NTR แบบไหนดีกว่า
แต่แล้วความชื่นชม ก็เปลี๋ยนไป๋ โคจัง

ter123

แรกขืนใจไม่ยอม ตอนหลังต้องไปหาถึงที่แน่ๆ NTR แบบปวดตับชัวๆ

gigga

โคชิเอ็งแห่งสองเรา ชื่อเรื่องหว๊านหวานแต่เอาจริงๆไม่หวานซักนิด5555 เนื้อเรื่องโดนแบล็คเมล์อีกแล้ว ถึงจะปวดตับแต่อ่านแล้วมันมีอารมร่วมจริงๆนะท่าน555

ทำไมดูจากภาพแล้วเหมือนทั้งคู่ต้องแยกทางกันเลยแฮะ ดูเศร้าๆอ่ะ แต่ถ้าให้เดาตอนจบก็คงแบบผู้จัดการติดใจอาจารย์จนย้อนกลับไปไม่ได้แล้ว แม้จะหมดข้อตกลงแล้วก็เหอะ มันดาร์คจริมๆ5555

Starkey

ไม่ใสแล้วแบบนี้ 55555555555555
คือนางก็ดูอินแล้วด้วยอะหลังๆ

hippopov2

ถ้าให้เดาของโดจินแนวนี้ ไอ้พระเอกเอ็งเตรียมตัวเสียแฟนได้เลย รับรองติดใจไอ้จ้อนครูแบบโงหัวไม่ขึ้นแน่ๆ

หลังๆนี่เริ่มคิดหาทางเข้าข้างตัวเองซะงั้น จะได้รู้สึกไม่ผิดต่อแฟนมากงั้นสินะ

ninekak

ติดใจผู้ใหญ่อีกแล้วแน่นอนมีปวดตับแน่ๆ55555

b522055023

เปิดเรื่องมาด้วยรักใสๆ สักพักทำไมมันมืดมนหว่าาาา  ::Crying::

เห็นหน้า อ ฝ่ายปกครองแล้วแววมาทันที  ::Touchy::
-----------------------------------------------------------
สุดท้ายเธอก็เลือกของ อ อยู่ดี  ::Crying:: เริ่มสงสารผู้ชายละ  ::Doubt::

เห็นภาพตอนหน้าแล้ว ไม่เหลือเลยทั้งหน้าและหลัง  ::Crying::

Akira Watanabe

::Ajark::  มันรักใส ๆ ตรงไหนเนี้ยลูกเพ่ นี้มันโดนอาจารย์แบล็คเมย์ชัด ๆ

::Horror::  รอบหน้าโดนเปิดซิงตูดแน่นอน  เห็นเล็งมานาน

amateratsu

แนวนี้มาบ่อยมากแต่ยังคงติดตาม

สุดท้ายคงทิ้งโคไปหาอาจารย์แน่ๆ

organize

โดเรม่อน

ตอนแรกก็เหมือนบังคับแต่ต่อไปผมว่าต้องติดใจหลงจนโงหัวไม่ขึ้นแน่ๆครับ

ต้องปวดหัวอีกแล้วใช่ไหมครับ555 ดูแล้วยังไงก็คงติดใจคงคิดว่าทำเพื่อโคจังสุดได้ติดงอมแงมแน่ๆ

arainaaa

จากคู่รัก ท่าทางจะใจแตกเพราะอาจารย์ป่าวเนี่ยทีนี้ไม่ใสแล้วโว้ยยย

edit: ใจแตกจริงด้วยเจอใหญ่ๆเข้าไปทีนึง ถึงกับเจอของแฟนแล้วไม่รู้สึกเลยเวน ว่าแต่มีต่ออีกหรอ ? มีถึงไหนเนี่ย กำ

baycon

รักใสๆ หัวใจตามน้ำ  เอ่  จะจบแบบมาตรฐานเปล่า อยากให้แปลกแหวกๆ บ้าง