ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ทอม

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 08, 2019, 11:13:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nonny

โอยย ยังไม่เคยได้ลองทอมเลย แต่ดูจากโครงหน้าแล้ว ดีแล้วหละที่กลับมาเป็นหญิง

tcm12599

เขียนเหมือนประสบการตรงเลย ::DookDig::  นี่อินตามเลย  ทอมปากร้ายกับนายเพื่อนเอ๋ย ::DookDig::

art18623

fantastica

soda_hongdang

เปลี่ยใจเธอได้ครั้งเดียวมันไม่พอหรอกนะ😁😁😁

Ordinaryman

ทำให้นึกถึง ปสก ส่วนตัว เคยมีเรื่องราวคล้ายๆกัน

nomtojung

ตะวันแดง

สุดเลยครับ..แล้วเพื่อนทอมจะจบมั๊ยครับเนี่ย..เสียเพื่อนหรือเสียแฟนล่ะทีนี้
รอติดตามอยู่ครับ.ขอบคุณครับ

exelier

ขึ้นเลยครับ ขึ้น
อ่านแล้วเสี้ยนจนขึ้น???

ป่าว ขึ้นที่ตัดจบแบบนี้นี่แหละ

ผ่ามมมม ล้อเล่นนะครับ
ใจจริงผมว่าน้องมลนี่ก็น่าเก็บเป็นเรื่องยาวไม่จบในตอนนะครับ
ได้เปิดซิงด้วย
และประสบการ์ณของผม พอทอมกลายเป็นเธอเนี่ย
ความต้องการจะสูงกว่าผู้หญิงปกติ

ไม่เชื่อลองดูได้ครับ

arkira

อื่อหือ ลุ้นซะหนอนเกร็งเลยครับ ภาพปรากรอบได้ใจรีดตัวน้อยๆอย่างผมมาก
ขอบคุณครับ มาแต่ละครับสุดจริงๆ

633sqd

มีครั้งทีสองแล้ว ท่าจะมีสาม สี่ตามมาแน่ๆ
ตอนหน้าจุดไข่ปลาอย่าเยอะนะครับ ลากนานๆแล้วกลัวไม่มีต่อ ::Grimace::

rastafari69

เรื่องแบบนี้อ่านแล้วได้อารมณ์ดีครับ เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ สำหรับผมทอมก็คือผู้หญิง ต้องมีความต้องการแบบผู้หญิงอยู่บ้างละครับ อิอิ

Boomm

จะลงเอยคบกันระยะยาวกับมลรึป่าวคับ

red hulks

โคตรเกลียดทอม
แต่อีกใจนึงทอมแปปนี้ก็ชอบนะ อึ๊บๆ