ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ทอม

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 08, 2019, 11:13:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

popo_ending

lolGoodดีย์

จัดทอมอย่างหนัก จะเปลี่ยนทอมเป็นเธอไหม

animaru17

warboich

bomomy

จะมาตัดจบแบบนี้ไม่ได้ อยากรู้ว่าเป็นเธอรึยัง

Phoowadol

บอกตามตรงเลยนะครับ  ว่าอ่าน มาในช่วงแรกๆ ยังไม่อะไร สักเท่าไหร่นะ  ออกจะไปทาง จั๊กกะเดียม  นิดๆด้วย  นึกถึง สภาพ ถ้าเป็นเรา เอากับทอม  มัน จะออกมาในอารมณ์ไหน ว๊า.....55  เออ ยิ่งเป็นเพื่อนสนิทกันอีกต่างหาก ยิ่งแล้วใหญ่เลย  ดีนะที่ป้องกัน  แต่ว่า  น่าเสียดายนะ เปิดซิง แต่ใส่หมวก  เฮ้อ......ย้อนกลับก็ไม่ได้แล้วนิ  ::Punch:: 
    แต่ว่า การ กลับ มาในช่วงหลัง
เฮ้ย!?  นางเปลี่ยนไปอะ  ตกลง ที่เขาพูดกัน เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ
อันนี้ มันได้ผลจริงๆนี่หว่า....แหม่ไม่ติดใจได้ไง ของท่านแมน ใช่เล่นที่ไหน  ใหญ่ออกอย่างนั้น ไม่งั้น นางไม่เอ๋ยปาก  ขอสด หร๊อก!.!!! ใช่ปะ อิอิ ::Pull::   คอนเฟิร์ม ความสวย สาว ของจริง ที่รอยยิ้ม รูป สุดท้าย ดูแล้ว นางคงฟิน  อะเนอะ  โอ๊ยยยย   อิจฉา ::Shout::  อยากมี โมเมนต์ แบบนี้มั่งอะ ::JubuJubu::   ::Bloody:: 
   ปล.  ดองไปเถอะครับ เวคเตอร์  ยังไงๆ ก็จะรอ อ่าน ครับ อิอิ ::Grimace::

arainia

นี่คือคาดไม่ถึงจริมๆ หาบหน้าไปนานเพราะแบบนี้นี่เอง นับถือๆ

Bad Boy

มีอีกมั้ยคับ ชอบๆ ทอมตัวเล็กๆ หน้าหวานๆ

napakon

น้องตองไม่อยู่ก็ได้มลเพื่อนรักมาดามใจ

naris1423

อยากจะหาทอมสวย แล้วเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอบ้างจังเลย

kidzero

อ่านแล้วนึกถึงเพื่อนตอนม. ต้นเลยครับ อารมณ์ประมานนี้แหละค่อนข้างสนิทกัน เจอกันตอนมหาลัยแม่งอกหักเหมือนในเรื่องเลย แต่เพื่อนผมโชคดีตรงได้ดี้มาดามใจตอนไปกินเหล้า 555 ไม่งั้นอาจจะซวยเสร็จผมไปละ แต่มันไม่ค่อยสวยมาก หุ่นผอมๆบางๆ แต่ได้เรื่องสูงเนี่ยแหละ ประมาน 170 ได้ 

Thihipong Phomee

wongwarut

บรรยายได้สนุกสดเสียวมากครับ​ สำนวนแอบฮา​ ชอบมากครับ

สมชาย ร่ำรวย

อ่านแล้วอยากลองเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอดูสักครั้งในชีวิต

aom43104

::Bloody::ไรท์บรรยายซะอยากเห็นรูปพี่ทรายเลยครับ