ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ทอม

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 08, 2019, 11:13:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

AssSin01

ชอบแบบมีภาพประกอบมากเลยครับ แจ่มมาก แต่แอบตัดจบแบบนี้ผมจะงอลนะ 5555

Sakdiwichai Ontong

โหดมากเลยครับ ทำไมไม่มีแบบจัดการดี้บ้างครับ ผมว่าในโลกความเป็นจริงดี้น่าจัดกว่าทอมนะครับ ภาพประกอบเด็ดจริงๆ

i_robot

hunterkung

แง่ว ตัดจบแแบบนี้เลยเหรอ ค้างคาใจ

artherox

มีอีกมั้ยคับ ชอบๆ ทอมตัวเล็กๆ หน้าหวานๆ

somc217

ชอบอ่านเรื่องที่ได้เอากับทอมมาก อ่านแล้วมักจะรู้สึกว่าของจะขึ้นมากกว่าปกติ
ขอบคุณมากครับ

peteblack

อิจฉาจริงๆครับ นิยายก็เขียนดี ชีวิตจริงก็ดีอีก ::Angry::

Pong Sak

saturn

ไม่ทุกคนหรอกนะที่จะเปลี่ยนไป  แต่ถ้าเปลี่ยนละก็  น่าดูชม

Tom525218

เปลี่ยนได้จริงๆๆด้วย แถมติดใจอีกต่างหาก คราวนี้คงมีฟ้าเหลืองกันบ้างละ ขอบคุณมากครับ

mendark

เปลี่ยนทอมให้เธอคงไม่เท่าไหร่ แล้วความเป็นเพื่อนล่ะครับ ต่อไปมันจะเปลี่ยนไปยังไง เพื่อนในกลุ่มจะสงสัยอะไรไหม หรือว่าเปิดตัวคบกันไปเลย

นอนด้วยกันทุกวัน ไม่ได้รู้สึกรักขึ้นมาเลยเหรอ เป็นเพราะความเป็นเพื่อนที่มีมาก่อนหรือเปล่า แต่ถ้ารักขึ้นมาและได้เปิดตัวกับเพื่อนในกลุ่ม คงมีคำถามตามมาอีกยาวแน่ ๆ

gongongon

ชอบอ่านเรื่องเกี่ยวกัยทอมมากๆครับ อ่านทีไรเสียวทุกที

ชาญวุฒิ เนระภูสี

เยี่ยมครับเปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ แล้วความเป็นเพื่อนกันมันจะเปลี่ยนแปลงไหม

aone

โห้สุดวะ เปลี่ยนทอมได้จริงๆด้วย แต่ทอมน่ารักๆ ก็น่าอยู่

Komsan Tanunchai Olympus

เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอยังใช้ได้จริงๆๆ อยากเห็นคลิปจังจะเร่าร้อนขนาดไหน