ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ทอม

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 08, 2019, 11:13:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ssaayynn

::YehYeh::ชอบจังอยากเปลี่ยนทอมไหัเป็นหญิง

bittion

ขอบคุณครับ เป็นความรู้ใหม่เลยที่ว่า เย็ดสดกับทอมแล้วไม่ท้อง แต่ท่านก็สุดยอดครับที่เปลี่ยนทอมให้เป็นเธอ งานนี้ท่าจะยาว

po3026

Nal

yoyoman

จบง่ายๆแค่นี้คงไม่ใช่ท่านแมนแล้วครับ    แล้วต่อไปจะมองหน้ากันติดมั้ยเนี่ย เพื่อนกันมันส์ดี 555

dawdom

ได้เอาทอม ก็ต้องมีเพื่อนทอมมาด้วยสิครับ

Pistol081

สุดยอดจริง ๆ ท่าน เปลี่ยนทอมได้ด้วย ยังเขียนได้สนุกเหมือนเดิม

thisisbest

Wiwek

อ่านแล้วขึ้นไม่หยุดเลย อยากเย็ดทอมแบบนี้มั้ง

nowhereman

อ่านกำลังสนุกเลยครับ ไม่น่ารีบตัดจบ ภาพประกอบก็เด็ด แต่เสียดายไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ 555
แต่อยากมีโมเม้นแบบนี้บ้างเหมือนกัน ทอม อาจจะพัฒนากลายเป็นคนรัก แต่งงานอยู่ยาวก็ได้

มีตอนต่อแถมรูปประกอบเพิ่มอีก ขอบคุณครับ รอยยิ้มมลนี่ดูมีความสุขมากๆ ท่าจะฟินจริงๆ

noojane

โดนทีแรกถึงกับจะไว้ผมยาว. โดนซ้ำอีกทีคราวนี้ใส่กระโปรงแต่งหญิงแน่นอน

saitaman

มีอะไรกับเพื่อนสนิทนี่ เป็นอะไรที่รู้สึกแปลกๆเมื่อคิดถึงนะฮะ 5555 แต่จะตัดจบกันแบบนี้ไม่ได้นะครับ ไรท์ TT ร้อง ::Crying::

sdgundams

ต้องแบ่งเวลากับแฟนดีๆนะครับ อิอิ

feleeona

เรียกร้องก็เอาซะทอมติดใจเอ็นเลยดุขนาดนี้

AOFFOA

ขอบคุณครับ ตั้งแต่อ่านมา เพิ่งเจอเรื่องนี้แหล่ะ บรรยายได้สุดติ่งจริงๆ 55555555 ::HoHo:: ::HoHo:: ::HoHo::