ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ทอม

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 08, 2019, 11:13:15 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hamyaiyao

อย่างน้องทอมหุ่นเพียวแบบนี้ ก็อยากทำให้เป็นหญิง เห็นแต่ทอมล่ำๆดำๆหัก ขอผ่านดีกว่า

deknarak2500

แหมะ หมอ มีรับแก้ทอม ซ่อมดี้ ด้วยหรา

Pm Nuttakan

ผู้หญิงเมื่อโดนแล้ว นิสัยจะเปลี่ยนไปนี้คือเรื่องจริง

l2amkung

tasoak

ทั้งหมดที่อ่านมาเนี่ย ได้ทอมนี่น่าอิจฉาสุดแล้วคร้าบ

zenon8088

ทำให้เค้ากลับมาเป็นผู้หญิงแล้ว ต้องรับผิดชอบต่อไปยาวๆเลยหรือเปล่าครับ

knotmild

ใจเย็นจารย์อย่าตัดจบแบบนี้กลับมาก่อน

liarealty

สุดยอดจริงครับ เปลี่ยนทอมเป็นเธอได้ นับถือ ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

kchumpot

อ่านแล้วน่ารักดีอยากให้แต่งเรื่องอย่างนี้อีกทำทอมให้เป็นเธอน่าจะบรรยายสภาพหอยทอมหน่อยชาวบ้านไม่ค่อยรู้จัก

ikarishinji

cking

ทอม น่ารักๆ เยอะมากกกก ทอมเทียมก็เยอะ​ ::Shy::

sohot7

น้องมล โหมดสาวหวาน ดาเมทรุนแรงมากจริงๆ ทำให้ผมต้องเสียน้ำเลยทีเดียว ขอบคุณครับ

AABB BBAA

เรื่องสั้นที่ไม่สั้น แล้วตัดจบอะไรสองรอบบบ ติดตามอยู่นะครับ

bbkja555