ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Openload-Censor] หนังAVที่สร้างจากโดจิน (13เรื่อง)

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 13, 2019, 12:59:27 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gunzaa333

ขอบคุณมากครับ โดจินบางเรื่องเคยอ่านผ่านตามาบ้างแล้ว พอมาทำเป็น AV แบบนี้น่าสนใจมาก ยิ่งถ้ามีAV ที่สร้างจากมังงะดังๆจากญี่ปุ่นบ้างก็ดีสิ ซึ่งมีการทำเป็นโดจินบ้างหลายเรื่องแล้ว แต่หนังAV ยังไม่เคยเห็นเลยครับ มีใกล้เคียงสุดก็จากคนเขียนเรื่องไอส์ ที่ท่านได้เอามาลงเรื่องแรกนี่แหละครับ ขอบคุณอีกครั้งครับลงมาแบบจุใจกันเลยทีเดียวแบบนี้  ::Thankyou::

perg46

MUDR-039 บุฟเฟ่สาวๆกินไม่อั้น ตัวแตก แตกในตัวกันเลยทีเดียว ชอบเรื่องนี้อะครับนางเอกในเรื่องเยอะดี ขอบคุณสำหรับการแบ่งปันครับ

TZONE

ดูด้านบนแล้ว อือหือน่าทำเป็นหนังมากมาย แต่พอเลื่อนลงไปจนสุดเท่านั้น ม้ายยย หมดกันภาพพจน์ ฮีโร่โผมมม 

kasamesunt

asa85345698

อยากดูแบบยอดมนุษย์จังเลยว่ามันจะแปลกและมันขนาดไหนกันนะ รอชมครับแหะๆ

ednayui

zero001

น่าดูทุกเรื่องเลย โดยเฉพาะเรื่องที่มีซับไทย ปกติชอบอ่านแบบโดจินอยู่แล้ว พอมาดูแบบคนแสดงจริงๆก็เสียวไปอีกแบบ ขอบคุณครับ

l2ainl3ow

จากการ์ตูนที่เอามาทำหนัง ก็เป็นเรื่องท็อปๆ เอามาทำหนังคง...ไม่ต้องบรรยายกันเลยทีเดียว

mooauan69

paejieab

lucifered

trs

ขอบคุณ คำบรรยายแต่ะละเรื่องน่าดูทั้งนั้นเลย

MAN MAN

สุดยอดครับ ขอบคุณมาก ๆ เลยครับ กนังแนวนี้ชอบมาก

pui2527008

ขอบคุณมากๆๆครับที่คัดสรรค์ผลงานมาให้ชมกันตลอดครับ ขอบคุณมากๆๆครับผม