ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Bifidus] Majiwari no Yado "บ้าน" 3/3 (ตอนจบ) [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 14, 2019, 02:05:29 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mendark

อากิคงเข้าใจอารมณ์ของคุณแม่แน่ ๆ คงยอมให้พระเอกช่วยเติมเต็มความรู้สึกให้คุณแม่ด้วยแน่ ๆ

จริงด้วย อากิเข้าใจอารมณ์ของแม่ แต่พระเอกทำได้ยังไง คนเดียวก็จะแย่แล้ว นี้สองคนเลย ทุกวัน คงอายุสั้นแน่เลย 5555

tazasss01

จัดทั้งคู่ ไปเลย จะได้ไม่มีใครน้อยใจ

อากิจัง กลัวแม่จะเหงาสิน่ะ แต่ต่อไปนี้คงไม่มีใครเหงาแล้วละ

screambarbez (Nicolas)

ตอนนี้คงสนองนี้ดแฟนๆที่ค้างคาตอนจบตอน 2 ได้พอควรเลย
Edit: จบแบบตอน 2 ก็ไม่ได้แย่นะครับ อย่างน้อยอากิจังก็ได้รับความรักจากผู้ชายอีกครั้ง ฝั่งแม่เองก็น่าจะสนับสนุน แม้จะแอบหึงอยู่บ้าง จบแบบนี้มันค่อนข้างสนองนี้ดแฟนๆเกินไปแล้วรึเปล่าผมไม่รู้นะ ดีใจนะที่จบแบบ 3P แต่ผมว่าจบแบบตอน 2 ก็ไม่ได้เลวร้ายขนาดนั้น

peerasup

คุณแม่ต้องการ ก็จัดเลยครับ

ในที่สุดคุณแม่ก็ห้ามใจตัวเองไม่ได้

แลดูลูกสาวก็ห่วงความรู้สึกของคุณ ท้ายที่สุด 3 คน ผัวเมีย

Ae Haha

เป็นแม่ต้องยอมเพื่อลูก แต่จะอดทนได้นานแค่ไหนกันเชียว

เป็นแม่ลูกที่รักกันจริงๆ มีความสุขก็ต้องมีด้วยกัน แบ่งปันกัน

กาก่าก้า ก๊าก๋า

จริงอยู่ที่ตอน2จบแบบนั้นก็ดีแล้ว  แต่ถ้ามาแบบนี้ ก็แจ่มนะ

ไงละ ครอบครัวสุขสันต์ไหมละ

dendrobat

poloxz

แม่ ลูก คงเหงามานาน แต่เหงาคนละแบบ  ผชก็็ขาดความมั่นใจ ได้สองแม่ลูกมาเสริม

จบแบบแฮปปี้ปี้ เลย อิจฉาพ่อหนุ่มจิงๆ

Phoowadol

สังเกตเห็นแววตา ของ อากิ ในช่วงต้นเรื่อง เหมือนแววตา เศร้าไงไม่รู้สิ  รึว่า เธอ คิดถึงพระเอก  ที่หนีมา  ดูเอาสิ ขนาดนอนสูดกลิ่น ติดฟูกเธอยังทำอะ
   คุณแม่ก็ซ่อนอารมณ์ตัวเองสุดๆ เก็บกดน่าดู  เดี๋ยวเถอะ เก็บไม่ไหว เมื่อไหร่ ระเบิดออกมา  ฮาเร็มจะยังเกิด เขื่อเถอะ
  Edit. นี่ไงๆ...... สิ่งนี้แหละ ที่ผมต้องการชีวิตที่สมบูรณ์ การเติมเต็ม ที่โหยหา  อย่างนี้สิ แฮปปี้เอ็นดิ้ง ของจริง 

Beautiful day

ภาพสวยมากครับ แปลตัวอักษรก็อ่านง่าย ขอบคุณที่แบ่งปันครับติดตามครับ

akasaboy

แม่คงไม่อาจฝืนความต้องการที่อยู่ในร่างกายได้ แน่ ๆ ดูท่าคงต้องตกลงกับลูกให้ได้ก่อน

เป็นครอบครัวที่สุขสันต์กันสักทีครับ
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

numkrieng

::Fighto:: ไม่น่าจะรอด ควบสองแน่ๆ
จบได้อย่งสมบูรณ์..มีความสุข

(จิ๋ว)

อ่านแค่นี้ก็เกือบจะร้องไห้แล้วนะ ....
ถ้าไม่ลองใส่รองเท้าของคนอื่นดูบ้าง  จะไม่รู้หรอกว่า

ที่จริงการเป็นแม่  การเป็นผู้หญิง.....  ธรรมชาติของผู้หญิง มันเหี้ย ยังไง ผู้ชายไม่เข้าใจหรอก

::Reader::

ใน แอดเวนเจอร์ แรคนาร็อค  บอกว่า แอสการ์ดไม่ใช่สถานที่  แต่คือผู้คน

บ้าน ก็เช่นกัน

ยอมรับว่า เป็นบทสรุปที่ดีกว่าตอนที่ 2 ไม่ใช่เพราะมัน 3p
แต่เพราะมันเป็นการกล่าวปิดท้ายของการยอมรับ ลูกที่ยอมรับแม่
แม่ที่พยายามตัดใจได้รับการตอบแทนเป็นรางวัลของความอดทน แม่ที่ยอมรับสถานการณ์
และผู้ชายคนหนึ่งที่ พบ ที่ ที่เขา จะอยู่ได้อย่างสบายใจ และมีความสุข ... ไปเรื่อยๆ
ผู้ชายที่ยอมรับ คนสองคน เข้ามาอยู่ในใจพร้อม ๆ กัน พร้อมจะดูแล และปกป้องทั้งสองคน (แหง๋แหละ)
โดยไม่รู้สึกว่าเป็นส่วนเกินของคนอื่น เหมือนที่ผ่านมา

ขอบคุณที่แปล & ปัน เจ้าค่ะ

========== ( ^-^ ) ติดตามผลงานย้อนหลังได้ที่นี่ค่ะ ( ^-^ ) ==========
>>>>> รวมเรื่องเล่าของ จิ๋ว // พัดลมจิ๋ว <<<<<<<<    
====== ( ^-^ ) ขอบคุณท่านผู้อ่านทุกท่านที่มาให้กำลังใจค่ะ ( ^-^ ) ======

(อาจอย่า-ออดอ้อน.อาจอยู่-อย่างอยาก.อาจอย่าง-เอื้อนเอ่ย.อาจอยาก-แอบอิง.อาจแอบ-อำอดีต.อาจอ่าน-อ้างอวด.อาจอิอิ-อำอีก)
...ปริศนาอักษรจิ๋ว...