ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[MEME50] Erotic Culture Shocking[แปลไทย By HypN♥s](Uncensored)

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 20, 2019, 06:47:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

syndromz

ไปเรียนเพศศึกษาถึงเมืองนอก ความรู้ความเชี่ยวชาญแน่นๆ

แหม่สกิลดีเหลือเกิน แต่โดนฝรั่งมายังแน่นอีกสงสัยของเค้าดีจริง

Shine Muscat

- ที่ไม่ได้พูดภาษาอังกฤษทุกวัน คงจะมีอะไรอยู่เต็มปากแน่เลย
- น้าโดนหลานเปิดซิงแน่ ๆ เลย
---
- น้าครับ หาเฟนให้หลาน ระวังจะหวนถึงนะครับ

Nondon

แลกเปลี่ยนวัฒนธรรมซะคุ้มเลย

น้าหมดแรงซะงั้น

aas123swe

ไปเรียนสิลูกหนุต้องไปเรียน

ไปต้องไกลกลับได้เรียนแต่เรื่องเซ็ก

gunflow

ไปต่างประเทศ ฝึกอังกฤษไม่กี่คำค่าน้า stop yes ok oh fuck 5555

หลานสาวน้าไฟแรงเกิน น้าเสดหลานแน่

น้าเจอเทคนิคหลาน หลานเชี่ยวมากมาย

ถ้าเราเป็นน้า คงจะบอกหลานว่าอยู่นี่แหละ ไม่ต้องกลับบ้าน

elviswhat

ไปตั้งอเมริกาแทนที่จะได้ภาษาพูดมานะมิโฮเแต่กลับได้ภาษากายมาแทนซะนิ ไม่น่าไปไกลถึงอเมริกาเลยนะแบบนี้

หนูไปเรียนวิชามาขนาดนี้ แค่น้าคนเดียวคงเอาไม่อยู่แน่นอนต้องโดนสูบน้ำจนแห้งตายแน่ถ้ายังเป็นแบบนี้ต่อไป

suphapong.aukkararungroun

ขอบคุณครับ

เม้นท์มักง่าย
ลบไอดี

joyjung

แลเป็นเรื่องเป็นราว มีที่มาที่ไป และน่าจะจบแบบได้แบบธรรมชาติ

joyjung

อ้างจาก: joyjung เมื่อ กันยายน 23, 2019, 09:03:21 หลังเที่ยง
แลเป็นเรื่องเป็นราว มีที่มาที่ไป และน่าจะจบแบบได้แบบธรรมชาติ
จบแบบเรียบง่ายจริงๆด้วยครับ
เนื้อเรื่องสบายๆ แนวนี้ดีเหมือนกัน

PGroup

คือ ตอนแรกผมพยายามเพ่งดูกันดั้มและหุ่นยนต์ด้านหลังเลย ก่อนที่จะเลื่อนลงอ่านตั้งนานแหนะ อิอิ

จบแบบช็อค ๆ ไปหน่อยครับ เรียบ ๆ แบบนี้เลย แต่ก็ตามที่คุณน้าบอกครับมันต้องมีลิมิต แต่กลัวน้องเค้ามีแฟนจะยั้งใจไม่ได้กว่าเดิมนะครับ

folk234

ไปเรียนแล้วได้อะไรกลับมาเนี่ย 55
เห็นแรกๆเหมือนจะใสๆ ไปๆมา ร้อนแรงเกินคาด

FFXCY

ไปฝึกวิชามาอย่างเดี่ยวภาษาไม่ได้ค่ะน้า

โอ้ว จัดหนักมาทุกลีลาจริงๆ

gaarajr

::Glad:: จบน้าคงจะจัดหลานยาวๆแน่ๆเลย

** 55 จริงๆด้วย

aeo2005

หลานได้วิชาดีจากเมืองนอก
นี้น้าเสร็จหลานหรือหลานเสร็จน้าครับ สบายตัวเลยน้า

time288

ประสบการณ์ด้านภาษา0 แต่เซ็กเตมเปี่ยม

Edit น้าชายไม่ต้องทำงานทำการอะไรแน่ๆ แต่ฟินนนน