ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 1 : แหวกกลีบสาวนางงามมิตรภาพ Pt1

เริ่มโดย nato87, กันยายน 21, 2019, 08:40:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ระหว่าง "น้องอีฟ" กับ "น้องหมวย" จากที่อ่านมาในเรื่องสั้นคุณชอบคนไหนมากกว่ากันครับ

น้องอีฟ อรัญญา - สาวเรียบร้อย แม่ศรีเรือน แบบนี้แหละชอบ ใครได้เธอไปเป็นแฟนหรือศรีภรรยานี่ถือว่าโชคดีมาก
140 (57.9%)
น้องหมวย เดือนดารา - อาหมวยสุดโมเดิร์น ที่แอบซ่อนความน่ารักไว้ภายใน แถบยังไฟแรงเฟร่ออีกต่างหาก
102 (42.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 242

poker46

::Shy::ดีใจที่ภาค2มาแล้ว แต่ยังไงอย่าลืมนางเอกภาคแรกด้วยนะครับ ใบเฟิรน์fc

Nato87: ใบเฟิร์นจะมามีบทอีกครั้งช่วงตอนที่น้องลูกขวัญมาเรียนเป็นหมอครับ อีกไม่นานนักหรอก

nulongya

ห้องพักภารโรงนี่มันดีจริงๆ
สงสัยต้องหากล้องไปแอบติิไว้ล่ะด

noker

ขอบคุณครับที่นำภาค2มาลง สำหรับน้องนาถรู้สึกว่าจะร้ายขึ้นเรื่อยๆ

popeye077

ภาคสองเข้มข้นเร้าใจมากกว่าเดิม  สุดท้ายอีฟผู้น่าสงสารก็เสร็จลุงพลจนได้ คงติดใจอีกคน

Nato87: ลืมบอกไปว่า ภาคนี้ ลุงพล โหดและหื่นกว่าเดิมครับ อีฟคือหนูทดลอง จริง ๆ ผมก็สงสารนะ แต่ขอให้คิดว่านี่เป็นเรื่องอ่านเพื่อความบันเทิงละกันน55555+

PD

ลุงเปิดซิงอีฟสำเร็จเมื่อไรคนอื่นก็คงไม่รอดแน่ รอดูครูเบสจะลงเอยกันยังไง

John Conner

ในที่สุดลุงคนเดิมก็กลับมา ไม่ทำให้ผิดหวัง คราวนี้น้องอีฟ คราวหน้าใครต่อดีน้าา

Fazz

ขอบคุณสำหรับภาคสองครับ หายไปนานเลย
อีฟจะเปลี่ยนใจมาเป็นพวกลุงพลแล้วถวายหมวยไหมน้า

Nato87: ถ้าอีฟเสร็จลุงพล น้องหมวยคงไม่รอดครับ

ขอนลอย บักเคียบ

เรื่องครูสาวกับภารโรงมีขายยังครับจะเข้าำปอุดหนุน

Nato87: ยังครับ กำลังปั่นอยู่ ไม่เกินเดือนหน้าน่าจะได้อ่านกัน

จรัญ บุญชู

สุดยอดจริงๆ...ลุงพลถึงเอาใจนาถมาก...เพราะไม่ทำให้ผิดหวังเลย...นี่แหละมือขวา

chairat04

รอคอยภาค2 นานมาก เริ่มมาก็ได้เมียเพิ่มอีกหนึ่ง สุดยอดในดวงใจ

Noom Noomnoom

ตามลุงพลเลย ว่าจะจัดใครได้อีกเก็บหมดวิทยาลัยเลย

Nato87: แค่นี้ก็เยอะจนนับไม่หวาดไม่ไหวแล้วนะท่าน 5555+

botsmans

คิดถึงจริงๆกับเรื่องนี้ จำไม่ได้ว่าอ่านมากี่ตอนแต่มันสนุกทุกตอนจริงๆ ภาคนี้ลุงจะเก็นได้อีกที่คนนะ