ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 1 : แหวกกลีบสาวนางงามมิตรภาพ Pt1

เริ่มโดย nato87, กันยายน 21, 2019, 08:40:35 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ระหว่าง "น้องอีฟ" กับ "น้องหมวย" จากที่อ่านมาในเรื่องสั้นคุณชอบคนไหนมากกว่ากันครับ

น้องอีฟ อรัญญา - สาวเรียบร้อย แม่ศรีเรือน แบบนี้แหละชอบ ใครได้เธอไปเป็นแฟนหรือศรีภรรยานี่ถือว่าโชคดีมาก
140 (57.9%)
น้องหมวย เดือนดารา - อาหมวยสุดโมเดิร์น ที่แอบซ่อนความน่ารักไว้ภายใน แถบยังไฟแรงเฟร่ออีกต่างหาก
102 (42.1%)

จำนวนสมาชิกโหวดทั้งหมด: 242

พงศธร วีระหงษ์

บรรดาเมียของลุงพล นาถลดาน่ากลัวสุด ไม่มีใครควบคุมได้

Nato87: เธอฟังแค่ลุงพลคนเดียว อาจจะรวมถึงหมอพลอยด้วยอีกคนครับ

phaii

playnut

ลุงพลได้เมียเพิ่มอีกแล้ว  อยากเห็นน้องอุ๊โดนสองรูพร้อมกันครับ

Phisuiti Suwacheecharan

Tanaka Tanaka

ผมกลับไปอ่านกระทู้เก่าๆ รู้สึกมีตัวละครมีศักยภาพจะเป็นนางเอกแนว MILF หลายคน เช่น เจ๊เปรียว, ทับทิม (จริงๆสองคนนี้ตัวจริงสวยเซ็กซี่มาก แต่ภาพพจน์ดันออกมาแนวสาวใหญ่)

จะมีเนื้อเรื่องแนวนี้ (MILF) มาไหมครับ ? แบบไม่เกี่ยวกับลุงก็ได้ เพราะสเปคลุงแกคือสาวน้อยวัยใสเป็นมาตรฐาน 555

Nato87: เจ๊เปรียว มีโอกาสได้เห็นในเกมรักภาคซีโร่ ในยุคที่ลุงพลยังละอ่อน เป็นทหารชั้นผู้น้อยยศนายสิบ เป็นเบ้ให้จ่าอมรผัวของเจ๊เปรียว ผมยังไม่ได้คิดเรื่องที่จะจับคู่เจ๊เปรียวกับคนอื่นนอกจากลุงพล ก็น่าจะเข้าข่าย MILF อยู่บ้างนะ

ส่วนน้องทับทิม อาจมีเนื้อเรื่องเสริมในอนาคต แน่นอน ผมตั้งใจจับคู่ให้เธอลงเอยกับลุงพลเหมือนกัน แต่ติดปัญหาคือ ด้วยคาแร็คเตอร์และอาชีพการงานของสองคนนี้ มันยากมากที่จะเขียนมาให้เจอกันได้ คนนึงเป็นแอร์โฮสเตสสายการบินตะวันออกกลาง อีกคนเป็นคนขายน้ำเต้าหู้ ผมยังคิดไม่ออกว่าจะจับคู่กันยังไง อาจต้องอัพเกรดลุงพลไปขายน้ำเต้าหู้ในสนามบิน อาจจะพอมีลุ้น 5555

แนว MILF ผมไม่ค่อยถนัดเท่าไร ผมถนัดแนว ๆ หนุ่มใหญ่/สาวน้อย รักวัยใส เลสเบี้ยน แล้วก็เซ็กส์หมู่มากกว่า 55555

lit260499

รอมานานเลย ลุงพลเลยได้พักผลิตน้ำ(เต้าหู้) ให้เข้มข้น มาตอนใหม่ก็จะได้เด็กใหม่เลย น่าอิจฉา

Davilhades

ภาคใหม่รอนานนมากจะรอดูมนุษย์​ลุงจะจัดสาวไปอีกซักกี่นางจะมีคนหลงคารมลุงเพิ่มแน่นอน

แมว69

กลับมาแล้ว ยังคงเข้มข้นน่าติดตามเหมือนเดิม ที่เพิ่มเติมคือนางเอกใหม่ๆ

Popeye5555

♤judas♤

clickkuu

Debaker Singlek

รอนานมาก แต่ภาคแยกบทแยก ก็สนุกอ่านเพลินดีนะครับถึงจะสับสนนิดๆๆ กับบทบาทของตัวลุงพล แต่ก็อ่านเพลิน ส่วนตอนนี้ ต้องอ่านเนื้อเรื่องเก่าก่อนถึงจะเข้าใจและจำได้ว่าเป็นมาไง บทนี้นาถก็โหดร้ายลึกเกินเด็กสาวมากนะคิดวางแผนต่างๆๆ อุ๊ นี้ก็ไม่จำนะเจ็บแล้วไม่จำยังยุ่งไปทุกเรื่อง

Nato87:ถ้าหมายถึงลุงพลในภาค Spin Off นั้นเป็นลุงพลเวอร์ชั่นรักเดียวใจเดียวครับ เป็นลุงพลในเวอร์ชั่นที่รักผู้หญิงแค่คนเดียว ไม่ใช่เวอร์ชั่นลุงพลไม่เคยพอในเวอร์ชั่นหลัก ก็ไม่แปลกใจที่จะสับสนหน่อย ๆ

ส่วนนาถลดา เธอคือตัวอย่างของเด็กสาวที่โดนกามราคะที่ลุงพลปรนเปรอให้ล้างสมองไปหมดแล้วครับ ส่วนน้องอุ๊ ถ้ามองข้ามเรื่องชอบจุ้นจ้านเรื่องคนอื่น จริง ๆ แล้วเธอเป็นคนดีนะครับ แต่มักจะถูกมองในทางไม่ดีเสมอ 555