ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimimaru] The Joy of Sex Ed เซ็กส์ของจริง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 21, 2019, 11:09:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

จะว่าไป ถ้าเป็นไอ้หมูตอนตัวนี้ สาวๆที่ไหนก็ยากจะทำใจให้มันล่อ อะนะ. แหม่กำลังจะแตกอยู่แล้วเชียว อารมณ์โผล่มา. แผนแตกเลยอะ. เห็นทีคราวนี้คงต้องทำใจให้เสียบแล้วมั้ง ว่าแต่ให้สดเลยรึ.  อะจึ๊ยๆ ::Horror::
   Edit. หมดกัน อุตส่าห์ เลี่ยงมาได้ตลอดแล้วเชียว พลาดให้ได้หมู ครั้งเดียว กลายเป็นโดนเหมายกห้องเลย ไม่น่าเร้ย......จะท้องมั้ยเนี่ย

siwapol55

หลักสูตรน่าสนใจ อยากให้มีใช้จริงบ้าง
แต่อาจารย์โหดมาก เล่นกันอย่างนี้เลย
ขอบคุณมากครับ
อาจารย์โดนไปสิ บังคับนักเรียนทำแบบนั้น

chocoooshake

แนวเรื่องแปลกดีครับ ขอลองอ่านหน่อยนะครับ

ก็ชอบนะครับแปลกดีถึงตอนจบจะดูรวบรัดไปหน่อย5555
ขอบคุณมากครับ

Big1991

chinmai2

monster gmail

หลักสูตรนี้ ถ้ามีการสอนจริง จะกลับไปเรียนใหม่อีกรอบ

E อ้างอาจาร์ย หลักสูตรให้ใส่ถุง แต่สอนให้สด สดแล้วติดใจ สดกันทั้งห้อง ท้องสิครับ ให้ลดประชากร กับช่วยเพิ่ม โดนไล่ออกเลย

membersong

ต้องลุ้นใช่ไหม 😆

-----

จารย์ อย่างแสบ

artherox

แหม มาดูถูกคนอ้วน
ท้องซะครึ่งห้องเลย

sumoaza

หลักสูตรดีจังเลยเรื่องมากนักเจอถอดถุงเลย

จากจะโดนคนเดียวกลายเป็นทั้งห้องเลยเรื่องเกิดจากการเรื่องมาก ::HoHo::

destiny1234

ไม่ฟังอาจารย์สั่ง โดนอ้วนโหมดหื่นจัดหนักแน่

oyoyo

เลือกนักก็ได้แบบแย่ๆไปเลยแล้วกันนะเธอ ดูท่าว่าจะเป็นการเปิดซิงด้วยรึเปล่า
---------------
โดนลงแขกจากทั้งห้องเลยวุ้ย
อ้าว อาจารย์โดนไล่ออกซะงั้น แล้วตกลงเธอคนนี้ท้องมั้ยเนี่ย

bank1082

อ้าวน่าสนใจจ

edit อุตะ โดนทั้งห้องเลย 55555

มณเทียร น

นั่นเรื่องเยอะ โดนสดเลย
สุดท้ายก็โดนรุม 555

10mghz

ติดใจแน่นอน

::Glad:: ::Glad::

ว่าแล้ว แต่โลกจริงมีแบบนี้ก็คงจะดีไม่น้อย

Suwit71