ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Shimimaru] The Joy of Sex Ed เซ็กส์ของจริง [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 21, 2019, 11:09:54 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xonly289482

เกลียด ๆ แบบนี้ ตอนจบนี่ คงไม่พ้นชอบแหง

แต่ผิดคาด ตรงที่ อ.โดนไล่ออกซะงั้น

mindza2212

โถ่จากจะใส่ถุงกลายเป็นสดแบบนี้สงสัยจะท้อง

ทำแบบนี้เพราะสอนหรืออาจารย์อยากทำเองหว่าแถมล่อไปซะครึ่งห้อง

kpkp

อาจารย์ช่วยแล้วก้อโชว์ฝีมือหน่อยนะมูตะฮาระ

อ่าว...ทำไมอาจารย์ไปสอนให้ถอดถุงยางทั้งห้องแบบนี้ล่ะ มันก้อผิดหลักสูตรสิครับ
I love Xonly

ปฏิภาณ ครับ

สมน้ำหน้า 555 เรื่องเยอะเจอครูจัดของดีให้เลย

เสียดายอาจารดีๆ ไม่น่าไล่ออกเลยย

suiius

ตัวละครหยิ่งๆแบบนี้ ต้องเจอผช.  แบบนี้ครับ ถึงจะสมกันอย่างนี้เลยยยย

Zonpinorv

อย่าดูถูกพวกหุ่นหมี ไม่เดี๋ยวจะเสียใจ ได้แล้วจะถอนตัวไม่ขึ้นนะจ๊ะ

Liftzthekop

เจอสดๆอย่างงั้น ยังไงก็ต้องติดใจบ้างล่ะว้าา 5555

จบได้โคตรพีคเลย 5555

timeai

ถือตัวหนักโดนเสียบสดซะงั้น

สุดท้ายก็ติดใจ ใช่ครับ ยสตน มันดีจริงแต่ระวังโรคด้วยครับ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เอ่าจารย์ แก้ปัญหาง่ายจังฟะ

เอ่าเห้ย  จบง่ายๆอย่างงี้ก็ได้หรอ

numkrieng

::Evil:: ต้องมีแผนอะไรแน่ๆ  คงจัดกันทั้งห้อง

เดาถูก.. แต่ อ.โดนเล่นซะ...5555

automata67

ครูทำแบบนั้นได้อย่างไร ให้สดกันซะงั้น หรือจะเจมด้วยตอนหลัง

หลังอ่่าน เจมจริงๆด้วย โดนไล่ออกเลย

Doctor K

Ameno Habakiri

vwut09

ชอบคุณครูจัง มีความยุติธรรม ตั้งใจสอน

ในที่สุด...ก็รู้ตัวสักทีว่าชอบอะไร