ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Yosuteinu] The Crisis of Greece สงครามทวยเทพ 2/4 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กันยายน 25, 2019, 04:08:27 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gokuon

เพิ่งอ่านตอน1มาเมื่อสักครู่ แต่ไม่ได้ตอบ ต้องขออภัยด้วย ณ ที่นี่  ::Thankyou::

niceanglev

เหอ ส่งดีมีเทอร์ลงมาอีกคน ก็เป็นเหยื่อโพไซดอนอีก เอามารวมๆกันเปิดอาบอบนวดเลยไหม

Edit ดีมีเทอร์มาอีกคน ก็กลายเป็นทาสซุสไปอีกแหล่ะ ชัวร์

mklx1319

ตอนละปี แต่โอเคกับเรื่องนี้นะ แต่ทำไมแมงสาบไม่มาช่วยคุณหนูสาโอริละ
อีกมุมนึงจะเป็นการบอกเป็นนัยๆหรือป่าวว่า sex toy  มีมาตั้งแต่ยุคเทพยุทธ์แล้ว
หวังว่าตอนต่อๆ ไปจะไม่เป็นซุสเองหรอกนะที่เยอาเธน่า

wtf  สรุป มันมีกี่ดุ่น เล่นทุกรูในเวลาเดียวกันได้ด้วยหรอ ทำไมตะหงิดใจว่าอาเรสแม่งวางแผนนี้คู่กับโพเซดอนฟะ

มณเทียร น

ชอบตรงคำบรรยายประกอบนี่แหละครับ อย่างฮา ::DookDig::

ชลชาติ สก

อาธีน่าไม่น่ารอดแล้วก็น่าจะติดใจสุดๆไปเลยครับ

สงสารอาธีน่านะครับ อาธีน่าเสียสละมากมายแต่พ่อนางไม่ยอมลงมาช่วย แต่ชอบดีครับแนวนี้

testseven

ไม่ต้องส่งคนมาช่วย แต่ให้ส่งคนมาทำงานแทน
แถมยัง มีน้องชายที่ดูท่าจะมีอะไรแอบแฝง
จบตอนนี้ไม่น่าจะสวยชอบกล เดมิเทอร์ก็น่าจะจะรอดอีก

alrisA

ดูท่าประชาชนจะได้ของดีซะด้วย

siwapeeza

mindza2212

เพิ่งกลับไปอ่านตอน1นี่ห่างนานมากจากตอน2  แต่เหล่าโกลเซนต์ทำไมไม่มาช่วยกัน

โพไซดอนนี้ดุ้นหรือท่อนซุงใหญ่เกิ๊น

Nondon

xonly289482

ขอแว้บไปอ่านตอน 1 ก่อนนะครับ แล้วจะกลับมา ใน 48 ชม.  ::Reader::

ตรี แปลว่า สาม ก็ถูกแล้วครับ
ด้านเนื้อเรื่อง บอกเลย จับต้นชนปลายไม่ถูกส่วนลายภาพ พาให้นึกถึง เซนต์เซย่า ชัดเจน
ปล.ชอบพรีวิว แต่ละหน้านะครับ บรรยายได้เฮฮาแท้ บางหน้านี่ กลั้นขำไม่อยู่จริง ๆ

adinan333

อาธีน่าก็แอบหื่นไม่หยอกเลยนะเนี่ยะ จะอะไรก็ได้หมด ไม่บอกไม่เชื่อเลยนะว่าเป็นเทพีที่คงพรมจรรณ์ไว้ได้อยู่
ดูท่าจะไม่โดนกันแค่นี้แน่ๆ รอดูเลยครับ

Makh

เทพีแห่งความบริสุทธิ์ต้องมาไม่บริสุทธิ์ซะแล้ว ช่างทำกันได้ลงคอจริงๆนะท่านลุง

เรื่องต่อไปใช้ชื่อเรื่องว่าอะไรดีครับ บัตรคุณลุงหรือว่าไงดีครับ อิอิ

strikef.

โพไซดอนเล่นอาเทน่าซะมันเลย แต่อย่างหนึ่งคือโพไซดอนเป็นคนมีจิตรนาการดีจริงๆ สร้างไข่สั่นยุคแรก สร้างดิลโด้ นี่ไม่รู้ว่าจะสร้างอะไรอีก เป็นเทพแห่งการสร้างสรรจริงๆ 555

อาวุธสุดโหดจริงๆ เจอ 3 ง่ามแบบนี้ ต่อให้สิบอาเทน่าก็ไม่รอด

อ่านแล้วดูเอเรียสไม่ค่อยน่าไว้ใจเลย หรือว่าจะเป็นเบื้องหลังของเรื่องราวทั้งหมดนี้นะ

nekki

ผมสนใจของแถมมากว่าเรื่องหลักอีก บัตรลุงแถวบ้านนี่มันดีจริงๆ

ในใจอยากให้มีเฮเทียร์มาแจมในเรื่องนี้ด้วย

ทำไหนในใจผมนึกถึงแก็งค์แมงสาปห้าตัวกำลังวิ่งมาช่วยอาเทน่าหว่า