ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Fuujin no densetsu : ตำนานเทพวายุ ตอนพิเศษ : พาทัวร์เขตอาคม

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 27, 2019, 05:27:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yoyoman

โห ภาพประกอบ ข้อมูลแน่นมากครับ รอเนื้อเรื่องภาคหลักอยู่นะครับ

thanarat3459

บรรยายเขตอาคมได้ดี... จนมองเห็นภาพเลย...ขอบคุณครับ

Achita Sanitpon

ซ่อนอะไรของสาวแมงมุมไว้หรอครับ ต้องขอดูแล้วววววว

swss2511

Am1112mA

บรรยายได้ดีมากครับ ยังรอเนื้อเรื่องหลักอยู่เด้อครับ

M_ne

ryg123456

ภาพประกอบสวยมากเห็นแล้วอยากไปเยี่ยมบ้านริวกะเลย

porchai

ขอบคุณครับ
นายริวชอบอยู่ในเขตอาคมเพราะมันสวยอย่างนี้นี่เองแล้วยังมีภูตสายสวยอีกไม่เบาเลยนะริว

peddo

ภูมิทัศน์​ของเขตอาคมสวยน่าพักมาก แต่ไม่รู้ว่าเข้าไปจริงจะหนาวยะเยือกขนาดไหน
มีแต่สาวๆสวยๆนะครับ รอบตัวริวกะ อ่านตอนถล่มถ้ำเสือมาจนเกือบจะเพลี่ยงพล้ำแล้ว รอตอนถล่มถ้ำสาวบ้างนะครับ
ขอบคุณ​ครับ​

abaratei

ไม่ว่าที่ไหน แมงมุมดูจะเป็นสิ่งมีชีวิตทึ่แฝงความน่ากลัว ลึกลับ ไม่น่าค้นหา คบค้าสมาคมด้วยสักเท่าไหร่

po3821

จินตนาการกว้างไกลจริงๆภาพประกอบก็สวยงาม ชวนให้เห็นภาพเลย ถ้ามีสถานที่แบบนี้จริงๆแล้วได้เข้าไปคงจะดีมากๆเลย

po3821

ปีศาจแมงมุมภาพบนกับล่างนี่ต่างกันมากเลย น่าจะมีตอนพิเศษกับริวกะมั่งนะ น่าลุ้นดี

ka55anova

มีซ่อนแมงมุมขยุ้มหัวใจไว้อีก สงสัย ถ้าได้รับอนุญาตบรรดาปีศาจสาวๆ คงได้เล่นเสียวเป็นแน่ 555

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
แม่นางแมงมุมสาว คิดว่าน่าจะเป็น 1 ในภูติสาวที่เป็นอาจารย์สอนวิชา (เพศศาสตร์)ให้ริวกะเป็นแน่แท้นะขอรับ อิอิอิ

Tosak7483