ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Fuujin no densetsu : ตำนานเทพวายุ ตอนพิเศษ : พาทัวร์เขตอาคม

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 27, 2019, 05:27:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สกาลา

ปรกติเรื่องแนวนี้คนมีที่ดินมากๆ มักจะเป็นขุนนางมาก่อน แบบเดียวกับคิระ โยชิคาเงะในโจโจ้

คนธรรมดาจะเป็นแบบพ่อโนบิตะหรือชินจังที่ต้องผ่อนสามสิบปี

dwarf

ขอบคุณครับ...ขอบคุณในจินตนาการที่ยอดเยี่ยมของผู้ประพันธ์เลย ที่ใส่ใจในรายละเอียดที่ไม่ได้เน้นไปในเรื่องกามารมณ์เพียงด้านเดียว. ขอบคุณที่ยังมีผู้ประพันธ์แบบนี้ที่จรรโลง และสรรค์สร้างสิ่งดีๆ มาให้ครับ

Jou Mushi

บอกก่อนเลยว่ายังไม่ได้ตามอ่านเรื่องนี้เท่าไหร่แต่ข้อมูลเกี่ยวกับพื้นที่เขตอาคมนี่คือละเอียดมากเข้าใจในพื้นที่ต่างๆได้ชัดเจนทีเดียวครับ

Panya Sripaks

สุดยอดมากเลยบรรยายได้ดีมากเหมือนบทความที่เขียนแล้วเป็นฉากเป็นตอนออกมาแจ๋วมากพร้อมทั้งรูปภาพประกอบที่คัดได้สวยงามมาก  ขอบคุณมากๆครับ

naitoom

จินตนาการ เชื่อมโยงกับสถานที่จริง สวยงามมาก เหมือนโลกในคนละมิติ

yourbuddy

อ่านตอนนี้ ดูรูปแล้วจินตนาการดู มันจะเป็นสถานที่น่าเที่ยวมากเลย ถ้าไม่มีภูติ อาศัยอยู่

xvenomz

ต้องขอชื่นชมไรท์ ในการตระเตรียมข้อมูล ให้คนอ่านได้เห็นภาพชัดเจน รวมถึงรายละเอียดต่างๆ ทำการบ้านมีดีครับ ชื่นชมจากใจ

mewzira

Lucitor

แจ่มมสกครับ กระจ่างเลยว่าตัวไหนอยู่ตรงไหน นิสัยยังไง

Longnan

Kamol

pongsap

อัศวิน รัตนแก้ว