ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nanao Yukiji] Yoi ga Sameru Sono Mae ni [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 30, 2019, 06:49:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Phoowadol

อุ๊ต๊ะป๊ะเต้ง!!!???   ::Glad::  แม่เจ้า ไฟหน้าของคุณน้า ทำไม มันช่างใหญ่บ๊ะละกั๊ก เยี่ยงนี้?!?! ::Bloody::  โห นี่คงกึ่มๆกันทั้งคู่แล้วสินะ อะ ลองดูซิว่าเพื่อนลูกคนนี้ มันจะมีอะไรเด็ดดวง รึเปล่า  เห็นแววแล้วผมว่าไม่แร้ว ได้ซุ่มกันข้างๆลูกชายแน่ๆ  ::Cheeky::
    โห. นี่ได้กันครั้งแรกก็อยู่ค้างคืนเลยเหรอ หื่นใช้ได้เลยนะ พ่อหนุ่มน้อย อิอิ

อา ม่อน

เคลมแม่เพื่อนเลยเหรอเจ้าหนุ่ม 555

จัดเลยไอ้หนุ่ม สวมรอยเป็นพ่อเพื่อนซะ

คุณแม่คงแพ้ทางของยาวๆ

garlicsclub

ohmslim1

อ้าวจากเป็นเพื่อนอยู่ดีๆพอตื่นขึ้นมาอีกทีได้พ่อใหม่ซะแล้ว มาแบบไม่ทันตั้งตัว  ::HoHo::
นั้นไงไม่เหลือ แต่ที่ฝันน่ะเป็นของจริง  ::Oops::   

ผมพึ่งมาอ่าน หน้า16-20 ละก็หน้า 23 ภาพหายเสียดาย  ::Crying::

gooda

ท่าทางจะไม่รอดโดนแน่ๆ
edit ดอกเดียวท่าจะไม่พอน่าจะมีซ้ำแน่ๆไม่เหลือละแม่เพื่อน

Demon-Wolf

ตอบ ตอนจบคิดว่ามีเพื่อนเป็นพ่อคนต่อไป555+ ::Oops::

555+ ได้พ่อใหม่เป็นเพื่อนจริงๆๆด้วย555+

ghostpirateza

จะคออ่อนไปแล้ว โดนนวดด้วย คงเคลิ้ม

ลูกก็หลับลึกเกิน แม่อยู่ต่อหน้าแท้ๆน่าจะลุกขึ้นมาร่วมวงด้วย

Liftzthekop

ตามน้ำขนาดนี้ ยังไงก็ต้องจัดให้หนักล่ะนะ 5555

มีต่อก๊อกเช้าแน่นอน 5555

boat2906

ให้นวดแล้วก็เย็ดกันต่อ ผมสุดท้ายติดใจเพื่อนลูก

aszxdc1254

นวดแบบนี้คงจบงานได้สบายแล้วละ แม่เพื่อนนี้เคลิ่มตามแล้ว

ดีใจด้วยนายพ่อไหม่แถมอาจจะได้น้องด้วยละ

HaoMaRu

เป็นเพื่อนกันอยู่ดีๆ จะไปเป็นพ่อให้เพื่อนซะล่ะ

ได้เพื่อนคควบตำแหน่งพ่อแล้วยังไม่รู้ตัวอีก จริงๆน่าจะเห็นใจกันบ้าง หาทีเงียบๆทำภารกิจกันเหอะ

akasaboy

จากเพื่อนจะกลายมาเป็นพ่อเลี้ยงแน่ ๆ 555+ เรียกไม่ถูกเลย

ไม่ตื่นอีก แถมคิดว่าฝันซะด้วย
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

gfthebc

ตอน​จบ​คิด​ว่า​คุณ​แม่​โดน​เพื่อน​ลูก​xxx แล้ว​เพื่อน​ลูก​ก็​มา​หา​คุณ​แม่​เป็น​ประจำแน่ๆ​เลย​ครับ​  หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ หลังจาก​นี้​ได้​สาน​ต่อ​ยาว​แน่​ๆ​เลย​ครับ​

Delta360

หายากแต่โครตชอบ ดีไซน์ตัวละครให้ เสื้อยืดปลิ้นนม โครตแหล่ม

apichart2523

จากเพื่อนลูกเลื่อนสถานะมาเป็นพ่อเลยนะ อนาคตช่างสดใส หวังว่าลูกคงไม่อ้อนกินนม
มือที่จับตูดแม่นี้ต้องมีต่อแน่ ต่อไปเพื่อนมึงเรียกกูว่า พ่อเลี้ยงนะ  ฮากันใหญ่