ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Nanao Yukiji] Yoi ga Sameru Sono Mae ni [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 30, 2019, 06:49:57 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

[Nanao Yukiji] Yoi ga Sameru Sono Mae ni | Before the Drunkard wakes up [แปลไทย By HypN♥s]
เรื่องนี้ยังไม่มีชื่อภาษาไทย
เรื่องนี้มีซ่อนข้อความ ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน

คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะจบลงอย่างไร
เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน

1. ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นทืไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

ปล.รอบนี้ใครไม่เคยEditเลยจะโดนแบนแล้วนะครับ อนุโลมมาหลายเรื่องแล้ว
1-5

6-10

****ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

thai4id

จัด แบบนี้ ต้องจัด ได้เพื่อนเป็นพ่อเลยทีนี้

นั่นไงได้เพื่อนเป็นพ่อซะแล้ว 555 ดีนะที่เมา ถ้าไม่เมานี่งานนี้สงสัย 2:1 แน่ๆ ชอบๆๆครับสนุกดี
อะไรๆ ก็กู

B&B

เปิดมาแบบนี้ ได้พ่อใหม่เป็นเพื่อนแน่ๆ จร้าาา แหม่~ คุณเธออ่อยดีจังแฮะ

แนวนี้ท่านคงชอบมากเลยสินะ เห็นลงบ่อยมากจริงๆ นะครับ

::Shy:: ::Shy:: ::Shy::

ตอนแรกก็นึกว่าเพื่อนจะธรรมดา ที่ไหนได้ เพื่อนนักเย อืมๆ เยได้แหม่แต่แม่ของเพื่อนตัวเอง ส่วนคนงูกนอนไม่รู้เรื่องว่าแม่ตัวเองกำลังเสร็จเพื่อน

จะว่าไปตัวละครดูไม่เด่นแต่บทดันส่งซะงั้น ตอนแรกก็นึกว่าลูกจะได้เยเพราะตัวละครดูปกติ ต่างจากเพื่อนไม่มีแหม่แต่ลูกตา แต่ดันกลายเป็นคนที่ได้เยซะงั้น อืมๆ

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.หมดมุขอีกตามเคยจร้าาา

เอ่อ...แนวผมมันแนวสาวใหญ่MILF แต่นมใหญ่นั่นคือของแถม  ::Glad::

yopern

เพื่อนลูกน่าจะคิดในใจตั้งแต่แม่เพื่อนขอกินเบียร์ด้วยแล้ว แม่หม้าย+เมา นวดไปนวดมา จัดแม่เพื่อนเสียเลย

edit ต่อไปเพื่อนแกก็จะเป็นแขกของบ้านนี้ประจำๆนั่นแหละ เพราะแม่ชอบให้มาบ่อยๆ

Nickeezz

เคลมแม่เพื่อนเลยเหรอเจ้าหนุ่ม 555

โถ่น่าเสียดาย นึกว่าจะได้เห็นเจ้าลูกชายตื่นมาร่วมวงด้วยซะหน่อย XD

MooOon

หน้า 5 -8 ผมันไม่ขึ้นอะครับ มันขึ้นกระพริบตลอด

เเต่เท่าที่ดูมา ผมนึกว่าพระเอกเปงลูกนางเอกซะอีก

สีผมเหมือนกันมาก ว่าเเต่ เเนวสาวใหญ่นี่ให้อารมเเบบตื่นเต้นดีนะ

คือไม่ต้องมามัวเขินอาย จะจัดก็จัดได้เลย เหมือน นางดูเหงาๆจากผัวด้วย

น่าจะเข้าทางพระเอก หวังว่าตอนจบ ลูกนางเอกจะรู้ความจริงนะ

ว่าเปงคนหาผัวใหม่ให้เเม่ 555+

-------------------------------------------

โห อ่านเเล้วเพลินมาก เเบบนี้สินะ สาวใหญ่ถึงเด็ดกว่าสาววัยรุ่น

รู้จังหวะ รู้งาน ทั้งหมด เเถมไม่ต้องมา เสียเวลา เขินๆอาย จะจัดก็จัดเลย

ยิ่งสาวใหญ่ โสดๆ ผัวไม่สนใจ นี่ติดไฟง่ายนัก เเต่ดูจากนิสัย

พระเอกเเล้ว คงไม่จบกับนางเอกเเม่เพื่อนคนเดียวละมั้งเนี่ย เสือตัวจริง

DARKAXL

แหม ยอมกันง่ายๆแบบนี้ เสร็จเพื่อนลูกสิครับ

อื้อหือ นมแมร่มโคตรใหญ่ แล้วตรั่บๆกันต่อหน้าลูกอีก ท่าจะเก็บกดไว้เยอะ

Boran Mark

เหตุการณ์มันพาไปแบบนี้ จะไปเหลือเรอะ
edit:ลูกตื่นมาไม่ทันเห็นหน้าพ่อแต่เป็นเพื่อนแทน อิ อิ

icanfly

"เรียกพ่อสิลูก" ลอยมาเลยมาแบบนี้เรียบร้อยล้านเปอร์เซ็นต์

ถ้ามีภาคต่อมานิต้องมีน้องในท้องแม่แล้ว

neokiseki

อยู่ดีๆก็มีพ่อใหม่

คนแก่มันไวไฟจริงๆหรอเนี่ย

elviswhat

ไอ้เพื่อนคนนี้มันร้ายแอบส่องแม่ยูอิชิมาตั้งนานแล้วทำมาเป็นหวังดีออกตัวนวดให้ก็เพื่อแบบนี้สินะ หวังผลนี่เองร้ายจริง ๆ แต่คุณแม่ก็อยากลองเหมือนก้นนะห่างหายไปนานลอฃซักหน่อยคงไม่เสียหาย

คุณแม่ติดใจคายามะแล้วล่ะสิ เล่นกันจนถึงเช้าแน่แบบนี้ ยูอิจิ นี่ช่างไม่รู้อะไรบ้างเลยว่าที่คิดว่าฝันหน่เมันเรื่องจริงเฟ้ย

jarern32

สงสัยงานนี่เพื้อนจะได้พ่อคนใหม่แน่ๆ ::Me?:: ::Thankyou::

tabana

ส่งสัยจะได้พ่อใหม่แถมน้องด้วยเลย

ไม่ได้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน/ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน180วัน

นายไข่ย้อย

คิดว่าน่าจะจบลงแบบปวดตับนะ ตื่นขึ้นมาเจอแล้วช๊อค

ถ้ามีภาคต่อคงจะสนุกน่าดู จะได้พ่อใหม่สะแล้ว หุๆๆ
อิอิอิ

สวัสดีชาวโลก

ไม่ทนกันเลยทีเดียว หรือทนไมไ่ด้ฮะ  ::Goaway::
edit อ้าวได้พ่อใหม่รุ่นเพื่อนเลย555