ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Obscene Pulse แม่บ้านลองเซ็กซ์[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, ตุลาคม 02, 2019, 06:19:53 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

korn4455

นอกจากสอนพิเศษให้ลูกๆแล้วยังมีบริการพิเศษให้พวกคุณแม่อีก เยี่ยมไปเลยจริงๆ

อ้าวโดนเพื่อนหลอก ซะอย่างนั้น แต่คงติดใจแล้วละ

siwapol55

คุณนายได้เจอคนที่จะช่วยปลดปล่อยคำอัดอั้นความในใจแน่
ตอนจบคุณนายคงแอบไปหาคนที่จะช่วยระบายอารมณ์เรื่อยๆ
ขอบคุณมากครับ
จากความเข้าใจผิด กลายเป็ยจริงจังซะงั้น แต่ก็ยินดีกับคุณนายด้วยที่ได้ความสุข

taton

แหม่ะ จังหวะช่างเหมาะเหม็ง ฝนตกหนัก ลูกกลับไม้ได้ แถมไฟดับอีก(พล็อตหนังไทยเลยนะเนี่ยะ ดีที่ไม่ได้อยู่กระท่อมปลายนา) แบบนี้โดนอาจารย์กระทุ้งแน่นอน ก็ไปเอ่ยปากขอเค้าเองนี่คุณนาย
ปล.ฉากตอนที่เดินมาบ้านแล้วคุณนายเดินนึกฉากสยิวกิ้วมาระหว่างทาง แล้วอาจารย์บอกว่า "คุณเปียกแล้วนะ" ให้อารมณ์สองแง่สามง่ามมากเลยครับ ทำเอาคุณนายตื่นจากพะวังเลย 555

...
555 เพื่อนพูดเล่นๆ แต่คุณนายทำจริงๆ แล้วก็โดนจริงๆซะงั้น ผมว่าถ้ามีภาคต่อก็คงจะให้อาจารย์มาซ้ำแน่นอน

aliass

แบบนี้จะมีไร โดน ยันเช้าดิ อิอิ  หรือว่าพระเอกเราจะโดนแกล้งว่าเจ้าชู้ แต่จริงๆ เป็นหนุ่ม ใสหรือเปล่า
::Ajark::  ความใสเซื่อไม่มีจริง

time288

นวด ใช้ควยนวดหีแน่ๆ

แม่สุดเรียบร้อย ก้ต้านควยใหญ่ๆไม่ไหวหรอก

tamkonba

บรรยากาศเป็นใจเหลือเกิน ไอ้คุณลูกก็ไม่กลับพอดีเหลือดกิน ไม่ใช่แค่นวดอย่างเดียวแน่ๆ

จบได้ตลกร้ายดี แต่ก็สงสัยคุณเพื่อนจะไม่เคยจรืงๆหรอ ทำไมหยอกซะเหมือนเคยจริงเลยน้าา

Nondon

คนเงี่ยนมาเจอคนเงี่ยนไม่รอดแน่นอน

คุณแม่เปิดทางแต่แรกแล้ว

tcm12599

"คุณเปียกแล้วนะครับ"  เปียกฝนน่ะ  ::DookDig::   แหงสิ  ร่มเอ็งคันนิเดียว  เวลาไฟดับ เขาต้องนวดกันหรอ  ::Thinking::

ได้ผัวเพราะเพื่อนยุ  เรื่องน่าจะชื่อนี้นะ  ใครจะรู้  ที่เพื่อนเราชอบพูดเล่นๆ  เราเอาไปทำจริงนะ

ord

นวดเสร็จแล้วก้อนาบต่อ สงสัยต่อไปจะมาเพื่อติวแม่สะมั้ง ลูกคงไม่ต้องติวแล้วล่ะ

sadi6004

เหงามาก เจออย่างนี้ ก็โดนซิค๊าบบบ

ไม่ได้Editหลังอ่าน/ทำผิดซ้ำ
แบน60วัน

heromomo

ตอนแรกก็คงคิดว่าจะเชื่อเพือนดีไหม พอมาอยู่กันสองคนก็เปิดประเด็นเลย จริงๆก็คงอยากมานานแล้วละคราวนค้คงสมใจอยาก

edit : คงจะติดใจแน่ๆ ต่อไปคงมาทุกวันมาติวลูกก่อนแล้วค่อยมาติวกับแม่ แต่ตอนจบสั้นไปหน่อย

ord

อ้างจาก: ord เมื่อ ตุลาคม 05, 2019, 12:46:10 หลังเที่ยง
นวดเสร็จแล้วก้อนาบต่อ สงสัยต่อไปจะมาเพื่อติวแม่สะมั้ง ลูกคงไม่ต้องติวแล้วล่ะ
[/quote
และแล้วคุณแม่ก้อตกอยู่ในทาสกามอาจาร์ย

Virat Poldee

นวด พร้อม นาบ แน่นอน เลย แบบนี้
ฟ้าฝน เป็นใจด้วยนะ

Virat Poldee

อ้างจาก: ord เมื่อ ตุลาคม 05, 2019, 12:46:10 หลังเที่ยง

สงสัย ติดใจ ใข้ครูติว ตลอดแน่นอน