ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Seto Yuuki] Chitose จิโตเสะจัง 2 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 12, 2019, 04:16:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ภาพเต็มมาแล้วแถมแก้บางจุดให้นิดหน่อย ตามกันต่อยาวๆเรื่องนี้

[Seto Yuuki] Chitose จิโตเสะจัง 1

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

B&B

ภาพดีกว่าที่ลงเมื่อวานอีกแหะ อันนี้น่าจะตัวจริงสิน่าาา อืมๆ

ภาพดูเข้มมีแสงเงาสวยกว่าจริงๆ แถมลายเส้นกับตัวละครก็กลมกลืนอีก อืมๆ

อีกกี่ปีน่าาา ถึงเราจะทำได้แบบอาจารย์​น่าจะไม่กี่ปีถ้าเราไม่ขี้เกียจ​แง๋๋~ อยากให้ตัวเองหายขี้เกียจจัง

::Orz:: ::Orz:: ::Orz::

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.ไม่รู้เมนไรดี แต่มาเมนไว้ก่อน เผื่อท่านลงตอน 3 แล้วผมลืมเนื้อเรื่องตอน 2 จะได้กลับมาอ่าน แบบไม่ต้องเมน
ปล.2 เรื่องที่ท่านบอกว่าแปลไม่ไหว ที่แปลแล้วอยากจะอ้วกนั้นเรื่องอะไรเหรอครับ จำไม่ได้จริงๆ ที่จำๆ ได้มีแต่ไอ้เรื่องที่คนวาดเดียวกับเพื่อน้องตัวแสบนะครับ

เรื่องนี้ครับ https://nhentai.net/g/85197/

mindza2212

พระเอกแม่มไก่อ่อนจนน่าหงุดหงิดจะขี้ขลาดอะไรนักหนาแบบนี้ปล่อยให้นางเองโดนแย่งไปซะเถอะ

แผนของพี่สาวป่าวเนี่ยดูมันง่ายเกิ๊นแต่ถ้าเป็นแบบนี้ให้คิดว่าพี่สาวเป็นนางเอกซะดีกว่าจะได้ปวดตับน้อยลง

ddcc

อารมณ์ไปหมดในกระทู้ที่แล้ว อันนี้ไม่รู้จะตอบไรเลยแหะ 5555  อันที่แล้วขึ้นไอสองพี่น้อง อันนี้ขึ้นพระเอกละกัน ไอ้อ่อนเอ้ย อยู่ตรงหน้าแท้ๆยังปล่อยไปได้
เห็นที่แก้ละ คำแปลเปลี่ยนไปพอสมควร (ถ้าจำไม่ผิดนะ555) รู้สึกเข้ากับเนื้อเรื่องขึ้น แต่พระเอกยังนิ่งเหมือนเดิม5555 นางเอกนี่ก็หน้าแบบเหงียนสุดๆ

ใช่ครับ แปลจากยุ่นศัพท์โอเคนะ ส่วนใหญ่ตรง แต่บางครั้งผมแยกไม่ออกว่าใครพูด เลยมีแปลกๆ

B&B

อ้างจาก: B&B เมื่อ ตุลาคม 12, 2019, 05:25:53 หลังเที่ยง
ปล.2 เรื่องที่ท่านบอกว่าแปลไม่ไหว ที่แปลแล้วอยากจะอ้วกนั้นเรื่องอะไรเหรอครับ จำไม่ได้จริงๆ ที่จำๆ ได้มีแต่ไอ้เรื่องที่คนวาดเดียวกับเพื่อน้องตัวแสบนะครับ

เรื่องนี้ครับ https://nhentai.net/g/85197/

ตอนแรกก็นึกว่าตอนต่อของเรื่องนั้น ที่ไหนได้ แต่มันเอ่อว่าไงดีละ อย่างกับเรื่อง

https://nhentai.net/g/204669

ของอาจารย์​ที่คุ้นเคย ออกมาแล้ว 3 ตอน นะครับ ไม่อยากแปะ เพราะเห็นท่านบอกว่าไม่อยากแปลของอาจารย์​ท่านนี้เพิ่ม แต่แปะไว้เผื่อสนใจจริงๆ มันแนวคล้ายๆ กับที่ท่านแปะให้เลยละครับ อืมๆ

ปล.ไม่อยากเพิ่มงานให้จริงๆ แค่เอามาลองเทียบดูเฉยๆ ครับ

เรื่องต่อไปงานเพิ่มแน่ ไว้ไปบ่นตอนนั้นนะ (1/3)  ::Oops::

Kater...  เอาที่สบายใจเลยครับ...

zharixx

พระเอกเราก็ปากหนักเกินนะ ชอบแต่ไม่ยอมบอกแต่เนิ่น ::Touchy::

นั่นไงละโดนปาดหน้าซะ พระเอกหนอออ

tadds

พระเอกมันโง่ครับ555+ ไม่รู้จะเม้นไงดีเลย
edit: เหมือนภาพจะดีขึ้นใช่ปะครับ

It sara pammmm

พวกปากหนักไม่ยอมพูดก็สมควรโดนละแหละ
เหมือนเป็นแผนของคนพี่ ส่วนนางเอกก็ได้หายอยากเหมือนกัน สบายไป

bunraku

เหมือนพี่น้องมันเตี้ยมกันมาอะ หน้าสุดท้ายพระเอกขึ้นแล้วนะ เอาเลยจัดการซะ

...ทำไมไม่ห้ามหละ โคตรเซ็ง แต่ชวนปวดจับจริงๆนะ ผมคิดเหมือนท่านเลย พี่สาววางแผนทั้งหมด

Hungry

พระเอกก้อไม่พูดอะไรเลย ตอนนี้น่าจะโดนจริงๆแล้วแหละ

ผมก้อคิดเหมือนกันนะครับ น่าจะเป็นแผน แต่เหมือนพระเอกก้อดูแอบคล้อยตามไม่งั้นคงห้ามไปแล้ว

Noproblemman

เห็นแล้วเครียด พระเอกมันจะบื้ออีกนานมั้ย ::Angry::

จนจบตอนแล้ว ไอ้พระเอกมันไม่คิดจะทำอะไรบ้างเหรอ
มันงง หรือ มันโง่กันแน่วะ หรือทั้ง 2อย่างแน่เลย
ขอบคุณครับ

unstable

พระเอกจะโดนตัดหน้าแล้วววว จะแย่งมาทันไหมเนี้ย ลุ้นๆ

yedtamon57

โอย อ่านแบบนี้ทีไรใจเต้นแรง
เร้าอารมณ์สุดๆ รอตอนต่อไป จะได้จิโตเสะกลับมาไหมเนี้ย เห้อ

อีแบบนี้พี่สาวชอบพระเอกเราแน่ๆ
อดไปเลยไงหละพ่อปากหนัก

wangdora29

ไม่น่ารอดแน่ครับจิโตเสะ เผลอๆพระเอกอาจติดใจ ntr แทนด้วยซ้ำ

ขอพระเอกได้เอาสักครั้งเถอะครับ แต่อาจไม่ทันนางเอกอาจติดใจไอ้ตัวโตไปแล้ว

Summermay

ปวดตับตายเลย พระเอกก็มัวแต่จ้องอยู่นั่นแหละ จิโตเสะจะโดนงาบละ คาดว่างานนี้สุดท้ายคงมีรุม ยังไงพี่น้องคงไม่เอากันเองอยู่แล่ว