ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jingrock] My Little Brothers Daughter เสียแม่แต่ได้ลูก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 13, 2019, 05:12:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

กฎการขออ่านของเรื่องนี้(กฎง่ายๆแต่มีคนไม่ทำทุกกระทู้)
1. ตอบกระทู้อย่างมีสาระเกี่ยวกับเนื้อหาช่วงแรกแล้วจะเห็นภาพที่ซ่อน
2. กลับมาEditหรือกดตอบอีกครั้งก็ได้ คุยกันเกี่ยวกับเนื้อเรื่องช่วงหลังที่ซ่อน
***กฎนี้มีไว้เพื่อคัดคนดีมีนํ้าใจ หลายคนไม่รู้ว่าไม่ทำแล้วโดนแบน อยากขอบคุณหลายๆท่าน
ที่ร่วมมือและทำมาตลอด อยากขอบคุณมากๆที่ทำให้ผมมีกำลังใจแปลต่อไป

ปิดไป1เรื่องสามารถเปิดใหม่ได้(พูดให้ใครฟังไม่รู้ล่ะ 55)
พูดถึงเรื่องนี้ผมชอบนะ ว่าจะแปลนานแล้ว เห็นตอน3เพิ่งออกด้วย จัดไป
แนวสไตล์ผมเหมือนเดิม กึ่งดาร์คกึ่งRap ไม่กึ่งละมั้ง แนวหลบๆซ่อนๆเพลินดี

01

02

03

04

05

06

07

08

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ อย่าลืมทำตามกฎ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

akejunhom

::Fighto::ถึงจะแก่แต่ยังโลลิไหวสู้ๆ

ไม่เคยทำตามกฎเลยนะครับ ถ้าเมนต์นี้ไม่ทำอีกอย่าหาว่าใจร้าย

elviswhat

เห็นหน้าตาลุงนี่ครั้งแรกก็ รู้เลยว่าไม่มาดีแน่นอน หน้าเจ้าเล่ห์ขนาดนี้ นานาโอะคงจะรอดเง่้อมมือลุงจอมหื่นยากแน่เลย แล้วต้องอยู่ด้วยกันตั้งสามวันไม่น่าจะรอดแล้วล่ะแม่สาวน้อย

ยังไงกันหรือพ่อของนานาโอะก็จัดการลูกสาวคนสวยด้วยล่ะเนี่ย ตาลุงนี่ก็นะแค้นมาแต่ชาติปางไหนมาลงกับนายาโอะแบบนี้ได้ยังไง

ในตัวอย่างนั่นอินาโอะแม่ของเธอครับ  ::Sweat::

KnowItte

ลูกสาวน่าจะเสร็จตาลุงนี่แน่ คิดว่าน่าจะอยู่ด้วยกันยาวๆ

ตอนต่อไปจะกลับไปเล่าตอนที่โดนแย่งผู้หญิงหรอครับ ผมค่อนข้างงง

B&B

เอ่อ ดาร์คกับ Rape มันยืนคู่กันอยู่แล้วคร้าบบ

นั้นสินะครับ พูดถึงใครฟังกันน่าาา แหม่~ แนวลุงไม่ไฝค่อยโผล่ในบอร์ดมาสักพักแหละ งั้นจะไม่ว่าอะไรก็แล้วกัน เพราะตาลุงไม่ค่อยเห็นนานแล้ว ไม่สิ! พึ่งอ่านไปไม่นานนี้หว่าา เฮ้อ~ เหงาจนพูดคนเดียวอีกแล้ววว

ท่านจะไปแข่ง Rap ที่ไหนครับ ต้อง Rape คร้าบบบ

::Shout:: ::Shout:: ::Shout::

ไอ้ตาแก่!!!!!!!!!!! เอาเถอะ ถ้ามีเหตุผลละก็น่าติดตามๆ

เอาจริงๆ นะ ถ้าข่มขืนเพื่อความสะใจ เนื้อเรื่องจะไม่ค่อยสนุก แต่ท่าเซ็กซ์​จะดุเดือด ต่างจากแนวเรื้อเรื่องที่แบ่งเป็นสองแบบคือ แบบแรกดีแค่เนื้อเรื่อง และมันจะดาร์คสุดๆ แบบดิ่งลงเหว และอีกแบบคือมีทั้งทวงท่าและเนื้อเรื่องที่ดาร์คได้โล่ ชนิดที่ดิ่งลงเหวลงหลุมไร้ที่สิ้นสุด

ส่วนเรื่องนี้ออกแนวเนื้อเรื่อง แต่ยังบอกไม่ได้ว่าจะเป็นแบบไหน เนื้อเรื่อง+ทวงท่า หรือแค่เนื้อเรื่องอย่างเดียว อืมๆ

อยากฆ่าไอ้อ้วนไงไม่รู้ ปกติก็ไม่ค่อยชอบไอ้อ้วนแบบนี้และยิ่งได้เปิดซิงนางเอกอีก ยิ่งแล้วใหญ่ แต่กลับชอบอ่านแนวนี้ มันซาดิสกับตัวเองนิดๆ นะเนี่ยย

ในตัวอย่าง อาจจะเป็นเพราะทันทำตัวเองรึเปล่า ถึงกลายเป็นแบบนี้ แต่เอาจริงๆ อยากเห็นเมียของมัน สเปคมันค่อนข้างสูง แสดงว่าเมียมันน่าจะพอตัว(ถ้าไม่ดีคงไม่แต่งงาน)​ อาจจะไม่ดีเท่านางเอก แต่น่าจะมีของดีก็ได้ หรือไม่ก็แต่งเพื่อเกาะกินก็ได้ม้างงง

ขอบคุณ​ครับ​

ปล.ตอนเห็น1/3 ก็นึกว่าเอาเรื่องนั้นมาแปลแล้ว อืมๆ

MooOon

ชอบคนวาดคนนี้มาก จะว่าไงดี เนื้อหา+ลายเส้น อ่านเเล้ว เพลินมาก

ดูทรงนางเอกคงไม่ดรอดพระเอกหรือตาลุงอะละ คนพ่อก็คงไม่รู้เรื่องต่อไป

เอาจริงๆผมว่าผมเข้าใจพระเอกมันนะ เล็งเเม่ไว้ เเล้วเเห้วเลยมาลงที่ลุก

ซึ่งไม่เเตกต่างจากเเม่เลย เเลดูจะหื่นกว่าด้วยหรือป่าว ให้เดาตอนจบ

ตงติดใจพระเอกเเหละ เเรกๆขัดขืนให้พอเป็นพิธี หลังๆคงติดใจ พอดูเรื่องนี้

เเล้วคิดเรื่องที่ นางเอกโดนข่มครูจากครูเลย เเฟนนาเงอกเปงนักเบสบอลมั้ง

หลังๆติดใจซะ เห็นว่ามี 5 ตอน มั้ง ตอนที่ 5 นี่ ขนาดมีลูกเเล้วก็ยังไม่ริด พระเอกอยู่ดี

ไม่รู้ว่าลูกนี้ เป็นลูกจองผัวหรือของพระเอกตาครูด้วย 555+

--------------------------------------------

อ่านไปอ่านมาอิจฉาพระเอกจริงๆ คุ้มกว่าได้กับคนเเม่อีก สาวกว่า สดกว่า

ดีไม่ดี หื่นกว่าอีก เอาจริงๆ ผมว่าสาวๆเเต่ละคน ตอนเสียตัวครั้งเเรกนี่มันมี

อารมฝั่งใจนะ เเบบโดนใครเปิดคนเเรกเเล้วจะจำฝั่งใจ หลังจากนี้นางเอกไม่น่ารอดเเล้ว

เอาจริงๆก็ลุ้นขอให้ท้องกับตาลุงไปเลย มันจะได้หาการหางานทำเพื่อครอบครัวตัวเองมั้ง

ชอบอีกเรื่องด้วยมั้ง ที่มี3ตอน เป็นเอฟมาศึกษาที่โลก ตอนที่3 สุดท้ายก็ท้องกลับมาหาพระเอกละมั้ง

รอบหน้าแปลเรื่องนี้ได้ไหมครับ (C86) [666Protect (Jingrock)] JK no Hotaru-chan to Kekkon suru Houhou

พอดีมันจบเเบบแฮปปี้ ^^

Kingkong Keang

มาแนวนี้ ลุงน่าจะปี้หลานก่อนแน่นอน แล้วหลานก้อติดใจ แต่ขืนๆหน่อยแต่ยอมแน่ๆ
เข้ากันได้ดีสุดๆไปเลยคุงลุง

Priceless

ผมว่าลุงแก่น่าจะเคยได้แม่มาแล้ว เผลอๆ ลูกนี่ก็เป็นลูกลุงแกนี่แหละ 555

Edit หลังจากอ่านจบ : ลุงแกเหลี่ยมจัดจริงโว้ย มียั่วให้พูดเองก่อนด้วยแต่พอเห็นท่าไม่ดีก็ใส่เลย อันนี้ต้องจดๆ ถ้ามีต่ออีกซัก 2-3 ตอน นานาโอะน่าจะติดใจจนร้องขอเอง

chatree33

ลูกสาวเสร็จลุงแน่ฝากปลาไว้กับแมว

ไม่อ่านกฎ แถมไม่กลับมาEdit

mawin101

ลุงเลวจะเคลมหลานแล้ว

เมนต์มักง่ายไม่อ่านกฎ แถมไม่กลับมาEdit

poopele

สาวร่านได้ใจ

เมนต์มักง่ายไม่อ่านกฎ แถมไม่กลับมาEdit

pputter

อิจฉาวะ เล่นลูกแทนแม่เลย พ่อมันดันเปิดทางให้อีก ตั้ง 3 วัน ยสตน เต็มท้องแน่นวลล

ti ok

ผมว่าไอ้ลุงนี่ได้เย็ดนางเอกยาวแน่นอน

jamesbuff

dome704

ลุงอ้วน จะล่อหลานตัวเองซะเเล้ว หลานสาวจะติดใจอ่ะเปล่า