ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jingrock] My Little Brothers Daughter เสียแม่แต่ได้ลูก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 13, 2019, 05:12:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

aas123swe

ไม่ได้แม่เอาลูกก้ได้

เธอก็เคลิ้มง่ายเกิน

miewkly

เจมส

เนี้อเรื่องตาลุงเริ่มเร็วไปหน่อยนะครับ.  
หลานน่าจะมีบทให้มากกว่านี้  ในต้นแรกๆ

css001

ขอบคุนครับ เห็นลายเส้น อาจารย์ คนนี้ เเถบไม่ต้อง edit เลยครับเส็จไอ้เเก่นั้นเเน่งานอาจารย์ เเก่ออกออกเเนวนี้ตลอดเลย เห็นเเล้วสงสารสงสารนางเอกเลยอะ edit ตามสเตปเลยครับ ลุงกับหลาน

vavaman0306

bunyawatbun

ลุงเอาแล้ว ดูแล้วอยากดูต่อเลยยย ::Glad::

edit : หลานได้ลองครั้งแรกแล้วชอบซะด้วย คงมีอีกหลายยกจนท้องแน่

ART_l2plus

abc123abc

ลุ๊งงงงง จัดไปชุดใหญ่  ::Fighto:: ขอแบบ 108 กระบวนท่า  ::GiveMe::

ลุงแม่มีชั้นเชิงวะ ไม่ได้จับกดวันแรก แต่ค่อยๆเป็นค่อยไป ถือว่าไม่ธรรมดา หึ

BobBo

ลายเส้นสวยจากเนื้อเรื่องเริ่มเกริ่นมาจะต้องมีปวดตับกันบ้างละครับ

เนื้อเรื่องช่วงหลังแต่งได้น่าสนใจน่าติดตามให้ลุ้นไม่น่าเบื่อครับ

phatsa

เหมือนตาลุงจะรักฝั่งใจกับเมียของน้องชาย....เลยมาเอากับหลานแทน  ::Crying::
----------------------------

เรียบร้อยเลยเสร็จตาลุงจนได้ ติดใจแน่นอน

TCM12.0

กรรมมาตกที่ลูกสาว พ่อแม่งดันไปตัดหน้า555 แต่ได้สาวกว่าก็โอเคนะถึงจะนานไปหน่อย

สงสารผญเสียวจนห้ามไม่ได้เลยลุงแม่งก็ร้าย

seed1234

ตาลุงโชคดีจุง สามวันนี้จัดหนัก ลูกสาวแน่เลยครับ

ตอนต่อไปคง ห้ามใจไม่อยู่ ชอบทำกะลุงจนท้องแน่เลย

oilza12120

มาแนวนี้ ตีท้ายครัว เอาให้สุดครับลุง 555

สรุปลุงนีเคลมหลานเรียบร้อย สบาบตัวเลย

Kokoha

ก็แค่ไอขี้แพ้ โรคจิต

หลอกง่ายเกิ๊น