ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Jingrock] My Little Brothers Daughter เสียแม่แต่ได้ลูก 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, ตุลาคม 13, 2019, 05:12:44 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

gunflow

หน้าตาลูกสาวนี่ตกใจสุดขีด โดนลุงจัดเต็มแน่นอน อัดอั้นที่เสียแม่ไป เอาลูกนี่แหละ (คิดไปได้)

หรืออาจจะขัดขืนสู้ แต่สู้ลุงไม่ไหวละนั้น

เยดโด้  ลุงมันร้านกว่าที่คิดเยอะมาก มีแผนเป็นขั้น จนสุดท้าย หลานคิดไรไม่ออก จนเสร็จลุง สุดยอด

hellboy666

ชอบผลงาน อ.คนนี้จริงๆ
หลานโดนลุงหลอกสอยจนติดใจแน่นอน

ตาลุงอยากได้แม่แต่มาลงที่ลูก นี้ยังเห็นน้องชายเป็นน้องอยู่มั๊ยเนี่ยยย???
แต่นะ หลานหุ่นยั่วซะขนาดนี้!!

gfthebc

โอ้​ จะ​รอด​จาก​คุณ​ลุงไหม​ครับ​เนี้ย​ น่า​เป็น​ห่วง​จริงๆ​เลย​ครับ​ สุดท้าย​ก็​เสร็จ​คุณ​ลุง​จน​ได้​ จะ​ทำให้​ใจ​แตก​ไหม​ครับ​เนี้ย​

tp3660

เข้าใจความรู้สึกของคนเป็นพ่อก็ห่วงใยลูกเป็นธรรมดา แต่ที่น่าห่วงก็ตรงที่ฝากเนื้อไว้กับเสือนี่นะสิ จริงมั้ยครับ

จริงตามคาด อีตาลุงนี่ก็ชั่งวางแผนเป็นขั้นเป็นตอนซ่ะขนาดนี้ สุดท้ายนานาโอะไม่รอดเสียซิงจนได้

ขอบคุณท่าน (S)Kater ครับ

Tsan

มางี้ปวดตับแน่ๆเลยทำใจรอเลยครับ

เรียบร้อย แค่ตอนแรกก็สัมผัสได้ถึงความปวดตับแล้วอ่ะ 555

Buchido5

genius

มาเป็นแฟนลุง แล้วต่อด้วยมาเป็นเมียลุงต่อเลยนะจ๊ะ อิอิ

iten1234

ถามหลานสาวว่ามีแฟนหรือยัง แล้วลวนลามหลานสาว จะกินหลานสาวตนเอง พ่อโทรหาลุงถามหาลูก ลุงโกหกว่าหลานสาวอาบน้ำ หลานอยู่ข้าง หลอกได้เนี๊ยบ

bigjon27

ลุงหิ่นจัดชุดใหญ่ได้เลย แนวนี้ก็วูบวาบดีนะ ::DookDig:: ::DookDig::
edit สรุปเจอของลุงไปกลายเป็นทาสซะแล้ว555

kunnhum

ลุงหน้าตาแบบนี้ โดนจัดหนักทั้งวันแน่แม่หนูเอ้ย  ::Shy:: คงโดนแตกในจนท้องภายในไม่กี่วันนี้แหละ

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เห็นหน้าตาลุงนี่ก็ไม่น่าไว้ใจละ ยังจะฝากลูกไว้ตั้ง3วันอีก จะไปเหลือรึ

โถ่ลูก  ไมเคลิ้มง่ายจัง

sun_day

มาแนวนี้ ลุงน่าจะจัดหลานยาวแน่นอน เอาจนน่าจะติดใจ

ตอนหน้าเกี่ยวกับ ที่แย่ง แม่กันหรอ??

deedew

ลุงแม่งก็เหี้ยเกิน หลานก็ยังไม่เว้น แล้วก็มาลงกับหลานแต่ตามสไตล์ หลานคงติดใจ

capt

เอาแล้ว หลานโดนแล้วไง

EDit : ตอนหน้าถึงขนาดเอาใกล้ๆกันเลย ลุงจะแค้นไปไหน55555